สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพม. เขต 41 (กำแพงเพชร,พิจิตร)
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  กำแพงเพชรพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  63  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  25  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 99  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 110  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 125  เหรียญ 
อันดับที่ 2  คลองขลุงราษฎร์รังสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  37  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 17  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 80  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 77  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 107  เหรียญ 
อันดับที่ 3  ขาณุวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  24  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  25  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 27  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 76  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 73  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 99  เหรียญ 
อันดับที่ 4  คลองลานวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  22  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 58  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 62  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 94  เหรียญ 
อันดับที่ 5  วัชรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  21  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 20  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 61  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 69  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 85  เหรียญ 
อันดับที่ 6  ระหานวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 35  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 42  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 59  เหรียญ 
อันดับที่ 7  ปางศิลาทองศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 48  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 52  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 84  เหรียญ 
อันดับที่ 8  พรานกระต่ายพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 51  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 72  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 97  เหรียญ 
อันดับที่ 9  ทุ่งทรายวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 36  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 51  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 81  เหรียญ 
อันดับที่ 10  วชิรปราการวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  22  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 15  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 50  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 82  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 111  เหรียญ 
อันดับที่ 11  เรืองวิทย์พิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 23  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 59  เหรียญ 
อันดับที่ 12  องค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 31  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 44  เหรียญ 
อันดับที่ 13  สลกบาตรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 23  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 64  เหรียญ 
อันดับที่ 14  ปางมะค่าวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 39  เหรียญ 
อันดับที่ 15  วังแขมวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 43  เหรียญ 
อันดับที่ 16  สักงามวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 23  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 32  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 48  เหรียญ 
อันดับที่ 17  มัธยมพัชรกิติยาภา 2 กำแพงเพชร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 42  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 72  เหรียญ 
อันดับที่ 18  พิไกรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 17  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 40  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 67  เหรียญ 
อันดับที่ 19  ไทรงามพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 43  เหรียญ 
อันดับที่ 20  โค้งไผ่วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 21  ทุ่งโพธิ์ทะเลพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 39  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 75  เหรียญ 
อันดับที่ 22  บ่อแก้ววิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 19  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 23  นครไตรตรึงษ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 17  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 59  เหรียญ 
อันดับที่ 24  นาบ่อคำวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 37  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 68  เหรียญ 
อันดับที่ 25  ลานกระบือวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 35  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 60  เหรียญ 
อันดับที่ 26  โกสัมพีวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 14  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 44  เหรียญ 
อันดับที่ 27  คลองลานพัฒนาจินดาศักดิ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 28  หนองกองพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 39  เหรียญ 
อันดับที่ 29  เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์กำแพงเพชร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 19  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 30  ชากังราววิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 30  เหรียญ 
อันดับที่ 31  คณฑีพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 50  เหรียญ 
อันดับที่ 32  วังไทรวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 33  ราษฎร์ปรีชาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 34  ตรีจุฬาศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 35  เพ็ชระศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 36  ทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 37  วังตะเคียนประชานุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 38  ดรุณานุกูลหัวถนน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ