งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 (ลำปาง เชต 1)

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2562   11 ก.ย. 2562   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 3 ห้อง 132 10 ก.ย. 2562 09.00-10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 3 ห้อง 133 10 ก.ย. 2562 09.00-10.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 3 ห้อง 134 10 ก.ย. 2562 10.00-11.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 3 ห้อง 135 10 ก.ย. 2562 10.00-11.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 634 10 ก.ย. 2562 10.00-11.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 635 10 ก.ย. 2562 10.00-11.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 636 10 ก.ย. 2562 09.00-10.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัตวิทยา ชั้น 3 ห้อง 637 10 ก.ย. 2562 09.00-10.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 2 ห้อง 124 10 ก.ย. 2562 9.00
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 2 ห้อง 121 10 ก.ย. 2562 9.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัตวิทยา ชั้น 2 ห้อง 621 และ 622 10 ก.ย. 2562 09.00-10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารสรรพประสงค์สุดา ชั้น 4 ห้อง 444 และ 445 10 ก.ย. 2562 09.00-10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ห้องสมุดอ้างอิง ห้อง ห้องสมุดอ้างอิง 10 ก.ย. 2562 9.00
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ห้องสมุด ห้อง ห้องสมุด 10 ก.ย. 2562 9.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 4 ห้อง 741 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 4 ห้อง 746 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 3 ห้อง 732 – 733 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 3 ห้อง 734 – 735 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 2 ห้อง 722 – 723 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 2 ห้อง 724 – 725 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 6 (เสริมสรรพวิทย์) ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 6 (เสริมสรรพวิทย์) ห้อง ห้อง ICT 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 6 (เสริมสรรพวิทย์) ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมทานตะวัน 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 6 (เสริมสรรพวิทย์) ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมทานตะวัน 10 ก.ย. 2562 13.00 – 16.30
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 1 (พ.เกษมอุปถัมภ์) ห้อง 104 – 107 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 1 (พ.เกษมอุปถัมภ์) ห้อง 104 – 107 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 4 ห้อง 742 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 4 ห้อง 743 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร 7 (อาคารใหม่) ชั้น 4 ห้อง 744 10 ก.ย. 2562 09.00 – 16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมเหมันต์อนุสรณ์ 11 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมเหมันต์อนุสรณ์ 10 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องวิทย์ 7 และห้อง BC 11 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องวิทย์ 7 และห้อง BC 10 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทย์ 2 และห้องวิทย์ 3 11 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทย์ 2 และห้องวิทย์ 3 10 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารวิบุลพล1 ชั้น 1 11 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารวิบุลพล1 ชั้น 1 10 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 2 ห้อง ห้องโลก ดาราศาสตร์และห้องฟิสิกส์1 11 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารบวรวิทย์ ชั้น 2 ห้อง ห้องโลก ดาราศาสตร์และห้องฟิสิกส์1 10 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
11 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารสมรรถเกียรติ ชั้น 2 11 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
12 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารสมรรถเกียรติ ชั้น 2 10 ก.ย. 2562 08.30 - 16.30 น.
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร7 ห้อง 732 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร7 ห้อง 735 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ห้องประชุมอาคาร 1 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ห้องประชุมอาคาร 1 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ห้องประชุมทานตะวัน 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ห้องประชุมทานตะวัน 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร หอประชุมพัฒนวิท 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร หอประชุมพัฒนวิท 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร7 ห้อง 722 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร7 ห้อง 725 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร7 ห้อง 741 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร อาคาร7 ห้อง 746 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ศาลาจริยธรรม 11 ก.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ศูนย์กีฬา 11 ก.ย. 2562 08.00-16.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ศูนย์กีฬา 11 ก.ย. 2562 08.00-16.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ศูนย์กีฬา 11 ก.ย. 2562 08.00-16.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ศูนย์กีฬา 11 ก.ย. 2562 08.00-16.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ศูนย์กีฬา 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ศูนย์กีฬา 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 542 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 542 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 543 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 543 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 5411 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 5411 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 5412 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 5412 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 548 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 545 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 4 ห้อง 545 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 1 ห้อง โถงใต้ตึก 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผทกาญจนาภิเษก (อาคาร5) ชั้น 1 ห้อง โถงใต้ตึก 10 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย หอประชุมบุญชูตรีทอง 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย หอประชุมบุญชูตรีทอง 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
3 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย หอประชุมบุญชูตรีทอง 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
4 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย หอประชุมบุญชูตรีทอง 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
5 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุม 100 ปี 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
6 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุม 100 ปี 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
7 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
8 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
9 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ห้อง 512 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
10 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ห้อง 512 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
11 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย ชั้น 2 ห้อง ใบสน 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
12 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย ชั้น 2 ห้อง ใบสน 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
13 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล2 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
14 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล2 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
15 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล1 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
16 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 1 ห้อง ดนตรีสากล1 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
17 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ใต้ถุนอาคารศรีรัตนศาสตร์สมบูรณ์ 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
18 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ใต้ถุนอาคารศรีรัตนศาสตร์สมบูรณ์ 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
19 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ห้อง ขงจื่อ 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
20 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ห้อง ขงจื่อ 11 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
21 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ห้อง ปฏิบัติการดนตรีสากล 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
22 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ห้อง ปฏิบัติการดนตรีสากล 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
23 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ห้อง ปฏิบัติการดนตรีสากล 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
24 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ห้อง ปฏิบัติการดนตรีสากล 10 ก.ย. 2562 08.00 - 16.00น.
25 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
26 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
27 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
28 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
29 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
30 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
31 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
32 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
33 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
34 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
35 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
36 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
37 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
38 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
39 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
40 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
41 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
42 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
43 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
44 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
45 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
46 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
47 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00
48 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นไผท ชั้น 2 ห้อง ห้องดนตรีไทย 10 ก.ย. 2562 08.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี หอประชุมวรกัญญาวลัย 10 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 2 ห้อง 225 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 2 ห้อง 224 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 2 ห้อง 221 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 3 ห้อง 231 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
5 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 1 ห้อง 213 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
6 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 1 ห้อง 211 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
7 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารศรีรัตนศาสตร์สมบูรณ์ ชั้น 2 ห้อง 726 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
8 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารศรีรัตนศาสตร์สมบูรณ์ ชั้น 2 ห้อง 727 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
9 703 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารศรีรัตนศาสตร์สมบูรณ์ ชั้น 3 ห้อง 733 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
10 704 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารศรีรัตนศาสตร์สมบูรณ์ ชั้น 3 ห้อง 735 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 3 ห้อง 236 10 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 3 ห้อง 236 10 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นผไทกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง 541 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัต ชั้น 3 ห้อง 631 10 ก.ย. 2562 08.30-12.00
15 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6
-
16 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ภัทรนารี ชั้น 1 ห้อง 216 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
17 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 3 ห้อง 236 10 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
18 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นผไทกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง 541 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัต ชั้น 3 ห้อง 631 10 ก.ย. 2562 08.30-12.00
20 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ห้องเรียนขงจื่อ ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียนขงจื่อ 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
21 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 3 ห้อง 236 10 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
22 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารราชนิทัต ชั้น 3 ห้อง 631 10 ก.ย. 2562 08.30-12.00
23 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นผไทกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง 541 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
24 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารศรีรัตนศาสตร์สมบูรณ์ ชั้น 3 ห้อง 732 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
25 711 การแข่งขันเขียนภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารภัทรนารี ชั้น 3 ห้อง 235 10 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
26 712 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารปิ่นผไทกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง 541 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร สนามกีฬา 1 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร สนามกีฬา 1 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย บุญชู ตรีทอง ชั้น 2 11 ก.ย. 2562 08.00-17.30 น.
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 2 ห้อง 123 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารกัลยารัตน์ ชั้น 2 ห้อง 121 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ราชนิทัตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติ 11 ก.ย. 2562 09.00-15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี ราชนิทัตวิทยา ชั้น 1 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย 11 ก.ย. 2562 09.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี กัลยารัตน์ ชั้น 3 ห้อง ห้อง 131 (ห้องศูนย์ภาษาไทย) 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี กัลยารัตน์ ชั้น 3 ห้อง ห้อง 131 (ห้องศูนย์ภาษาไทย) 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 4 10 ก.ย. 2562 09:00-14:00
2 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 4 10 ก.ย. 2562 09:00-12:00
3 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ห้อง ใต้ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) 10 ก.ย. 2562 09:00-15:00
4 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ห้อง ใต้ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) 10 ก.ย. 2562 09:00-15:00
5 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 5,6 11 ก.ย. 2562 09:00-14:00
6 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 2 10 ก.ย. 2562 09:00-12:00
7 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 3 11 ก.ย. 2562 09:00-14:00
8 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 5,6 10 ก.ย. 2562 09:00-12:00
9 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 1,5 10 ก.ย. 2562 13:30-16:30
10 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 1 11 ก.ย. 2562 09:00-14:00
11 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 2 11 ก.ย. 2562 09:00-14:00
12 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 4 11 ก.ย. 2562 09:00-14:00
13 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 3 10 ก.ย. 2562 13:30-16:30
14 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตึกมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 4 ห้อง คอม 3 10 ก.ย. 2562 09:00-12:00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปางกัลยาณี อาคารหอประชุม 100 ปี ชั้น 2 ห้อง อาคารหอประชุม 100 ปี 10 ก.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์ หน้าอาคาร 7 10 ก.ย. 2562 09.00 - 13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์ หน้าอาคาร 7 11 ก.ย. 2562 09.00 - 13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 (ด้านหน้า) 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 (ด้านหน้า) 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 (ด้านหน้า) 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร ใต้ถุน อาคาร 7 (ด้านหน้า) 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์หน้า หน้าอาคาร 7 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์หน้า หน้าอาคาร 7 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์หน้า หน้าอาคาร 7 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์หน้า หน้าอาคาร 7 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์หน้า หน้าอาคาร 7 10 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เขลางค์นคร เต็นท์หน้า หน้าอาคาร 7 11 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมจิตอารี 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมจิตอารี 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมจิตอารี 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมจิตอารี 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมจิตอารี 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องสมุด 11 ก.ย. 2562 09.00-15.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องสมุด 11 ก.ย. 2562 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมศรีสังวาลย์ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมศรีสังวาลย์ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมศรีสังวาลย์ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมศรีสังวาลย์ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องประชุมศรีสังวาลย์ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี หอประชุมใหม่ 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 11 ก.ย. 2562 13.00-16.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 11 ก.ย. 2562 13.00-16.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 11 ก.ย. 2562 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ : นายยมนา สุขหอม 0956821352 [email protected]
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2021 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]