งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา สพม.39 อุตรดิตถ์ กลุ่ม 2

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2562   9 พ.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 432 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 432 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 436 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 436 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 435 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 435 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 434 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 434 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 433 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 433 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 437 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 437 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 337 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 337 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 5/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 5/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 338 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 338 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 336 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 336 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 334 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง วิทย์ ม. ต้น 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง 4/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง ชีววิทยา 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง ชีววิทยา 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง เคมี 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง เคมี 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมมเหสักข์ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมมเหสักข์ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง วิทย์กายภาพ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง วิทย์กายภาพ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุมโรงเรียนไกรลาสวิทยาคม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุมโรงเรียนไกรลาสวิทยาคม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุมโรงเรียนไกรลาสวิทยาคม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 331 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 331 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 421 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 422 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 426 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 426 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
15 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
16 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
17 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
18 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
19 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
20 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
21 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
22 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
23 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
24 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
25 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
26 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
27 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
28 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
29 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
30 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
31 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 2/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 2/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ERIC ชั้น 1 ห้อง ERIC1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ERIC ชั้น 1 ห้อง ERIC2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 703 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 704 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 6/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 438 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 438 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 427 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 427 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ โรงรถหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง โรงรถด้านตะวันตก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ โรงรถหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง โรงรถด้านตะวันตก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายวสันต์ บุญประกอบ โทร/Line ID 0871861903
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]