งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 1
ระหว่าง วันที่ 24-26 เดือน กันยายน พ.ศ. 2562
สรุปกิจกรรม การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 241
ลำดับ โรงเรียน สังกัด นักเรียน ครู อันดับ เกียรติบัตร
1 โรงเรียนบ้านโป่ง สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ทุ่งก่อดงมหาวัน 1. เด็กหญิงนรากุล    มณีจันทร์สุข
1. นางกีรติญา    มูลทอง
12
2 โรงเรียนบ้านป่าซางเหนือ สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ป่าซาง 1. เด็กหญิงอโนมา    เรือนสิทธิ์
1. นางศิริพร    ไชยวงค์ษา
ชนะเลิศ
3 โรงเรียนบ้านป่าสักไก่ สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม บ้านดู่ 1. เด็กหญิงจันทร์จิรา    อารี
1. นางสาวกนกพร    เอกจิตร
10
4 โรงเรียนบ้านนางแลใน สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม นางแล 1. เด็กชายเกรียงศักดิ์    วิชัย
1. นางสาวเพลินจิต    กิจรักษ์
9
5 โรงเรียนห้วยพลูพิทยา สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ท่าสุด 1. เด็กชายหนุ่มแรง    ไทยใหญ่
1. นางสาวฉัตรฐิพร    ถาเปียง
11
6 โรงเรียนบ้านโล๊ะป่าห้า สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม แม่ข้าวต้ม 1. เด็กหญิงอินทิรารัตน์    คำอินทร์
1. นายสถิตย์    จินาติ๊บ
4
7 โรงเรียนบ้านทุ่งหลวง สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม แม่ยาวดอยฮาง 1. เด็กชายอัศวิน    ทิศอุ่น
1. นายพนาสัน    กันธิยะ
5
8 โรงเรียนบ้านหนองหม้อ สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ขุนกรณ์ดอนชัย 1. เด็กชายสมศักดิ์    อายี
1. นางสาวสุพัตรา    คำจ้อย
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
9 โรงเรียนบ้านป่าแหย่ง สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ห้วยสัก 1. เด็กหญิงดารารัตน์    มะโนวงค์
1. นางสาวศิริพร    ณ อุโมง
7
10 โรงเรียนดอยลานพิทยา สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ดอยลาน 1. เด็กหญิงธิดาพร    ต้นกันยา
1. นางสาวกฤษณา    นามวงษา
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
11 โรงเรียนอนุบาลเชียงราย สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เมืองเหนือ 1. เด็กชายสุวิจักขณ์    กรรณิกา
1. นายทรงเกียรติ์    สุทธหลวง
15
12 โรงเรียนแม่มอญวิทยา สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ห้วยชมภู 1. เด็กชายอาทิตย์    เชอหมื่อ
1. นางสาวทณัฐา    แซ่ว้าง
13
13 โรงเรียนบ้านเมืองชุม สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เวียงชัยเวียงเหนือ 1. เด็กชายศิริชัย    ไชยาโส
1. นางสาวปวิชญา    ทองกันยา
14
14 โรงเรียนบ้านดอน สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ดอนศิลา 1. เด็กชายพัชระ    วุฒิพรม
1. นางสุรีย์รัตน์    กฤตยาพงศ์พันธ์
6
15 โรงเรียนบ้านหัวดอย สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เมืองใต้ 1. เด็กชายธีรพงศ์    หิตะคุณ
1. นางกรรณิกา    อนุจารี
8
กรรมการตัดสิน
ลงชื่อ ..........................................
      (                                          )
เบอร์โทร ........................................
ลงชื่อ ..........................................
       (                                         )
เบอร์โทร ........................................
ลงชื่อ ..........................................
       (                                         )
เบอร์โทร ........................................

ลงชื่อ ..........................................
      (                                          )
เบอร์โทร ........................................
ลงชื่อ ..........................................
       (                                         )
เบอร์โทร ........................................
ลงชื่อ ..........................................
       (                                         )
เบอร์โทร ........................................

ลงชื่อ ..........................................
      (                                          )
เบอร์โทร ........................................
ลงชื่อ ..........................................
       (                                         )
เบอร์โทร ........................................
ลงชื่อ ..........................................
       (                                         )
เบอร์โทร ........................................