สรุปผลกิจกรรมแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลเชียงราย สพป. เชียงราย เขต ๑

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 1
ระหว่าง วันที่ 24-26 เดือน กันยายน พ.ศ. 2562

กลุ่มสาระการเรียนรู้ : ������������������������������ ������������������������������������������������

ลำดับ หมวดหมู่ รายการ คะแนน เหรียญ อันดับ นักเรียน ครู
1 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 90 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงจิรชยา  กินาวงศ์
2. เด็กหญิงณัฐนิชา  ขันบุญ
3. เด็กหญิงณิชาภัทร  สุประการ
4. เด็กหญิงรสิกา  ธรรมถิวัธ
5. เด็กหญิงรักษรัชด์  เตชาวงศ์
 
1. นางพรทิพย์  ชัชวรัตน์
2. นางสาวสายรุ้ง   วงศ์ภักดิ์
 
2 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ 1. เด็กหญิงธัญญรัตน์  ปิดตากรุณา
2. เด็กหญิงธินัทชา  ธรรมวงศ์
3. เด็กหญิงศิริพรกร  ดอนชัย
4. เด็กหญิงอัญชลีพร  เชื้อเจ็ดตน
5. เด็กหญิงอินทิรา  มาลารัตน์
 
1. นางอัญไอริณทร์  ราชา
2. นายณัฐวุฒิ  ช่างสอน
 
3 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 87 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ไสยา
2. เด็กหญิงณิชมน  เหลี่ยมทอง
3. เด็กหญิงปรียาภัทร์  ณ วันจันทร์
4. เด็กหญิงภัทรอัปสร  กัลละหะ
5. เด็กหญิงวรณัน  บุญเฉลียว
 
1. นางสาวเกื้อหทัย  กาชัย
2. นางสาวธิดารัตน์  สักลอ
 
4 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 87 ทอง 5 1. เด็กหญิงจุฑาทิพย์  เรือนแก้ว
2. เด็กหญิงธนพร  คงยุทธ
3. เด็กหญิงพิชชภา  เพชราช
4. เด็กหญิงภัทรภร  ใหม่ไชย
5. เด็กหญิงศศิภา  พลใจดี
 
1. นายณัฐวุฒิ   ช่างสอน
2. นายศราวุฒิ  ชัยสา
 
5 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 89.99 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ 1. เด็กหญิงกุลภัสสร์   สายบุตร
 
1. นางณัฐฐรุจา  ศรีคำ
 
6 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 88.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ 1. เด็กหญิงจิดาภา  โพธิ์เกิด
 
1. นายณัฐวุฒิ   ช่างสอน
 
7 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ 1. เด็กหญิงชญานิศ   ชุ่มใจ๋
2. เด็กหญิงชนิดาภา  แสนโคตร
3. เด็กหญิงณิชนันท์  ศักดิ์แสน
4. เด็กหญิงนลินภัทร   หมูจีนะ
5. เด็กหญิงพิชญ์สินี   สลีสองสม
6. เด็กหญิงรินรดา   สายเครือคำ
7. เด็กหญิงวชิรญานันท์  พรหมมินทร์
8. เด็กหญิงวนัสนันท์  ศรีวิไชย
9. เด็กหญิงศิรินทร์  ไชยมงคล
10. เด็กหญิงโชติรส   ต๊ะวิละ
 
1. นางอัญไอริณทร์  ราชา
2. นางสาวกัลยาภัสร์   เดชถิระพิพัฒน์
3. นายศราวุฒิ   ชัยสา