งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1
ณ จังหวัดกำแพงเพชร
ระหว่าง วันที่ 27- 29 เดือนกันยายน พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   27 ก.ย. 2562   28 ก.ย. 2562   29 ก.ย. 2562   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
4 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
5 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
6 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 28 ก.ย. 2562 9.00-10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง ป.3/1 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง ป.3/1 28 ก.ย. 2562 9.00-10.00
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง ป.3/2 28 ก.ย. 2562 9.00-10.00
14 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารพิสุทธ์จงกลนี ชั้น 1 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
15 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารพิสุทธ์จงกลนี ชั้น 1 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 1 ห้อง ป.6/1 28 ก.ย. 2562 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 2 ห้อง ป.6/2 28 ก.ย. 2562 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 1 ห้อง ป.6/1 29 ก.ย. 2562 09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 1,2 ห้อง ป.5/1-ป.5/2 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 1 ห้อง ป.5/1 28 ก.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 1,2,3 ห้อง ป.5/1, ป.5/2, ป.5/3 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 1 ห้อง ป.5/1 29 ก.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุฑิตาจิต ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 28 ก.ย. 2562 09.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุฑิตาจิต ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 29 ก.ย. 2562 09.00-11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 5 ห้อง ป.6/5 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 6 ห้อง ป.6/6 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 5 ห้อง ป.6/5 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุฑิตาจิต ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุฑิตาจิต ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 3 ห้อง ป.5/3 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 4 ห้อง ป.5/4 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 3 ห้อง ป.6/3 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 4 ห้อง ป.6/4 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 3 ห้อง ป.6/3 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
4 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
5 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
6 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
7 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
8 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
9 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
10 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
11 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
12 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
13 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 28 ก.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
14 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ห้อง วิทยาศาสตร์ 1 และ วิทยาศษสตร์ 2 28 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
15 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง อนุบาล 1 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง อนุบาล 2 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง อนุบาล 1 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุม 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุม 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุม 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 2 ห้อง English/1 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 2 ห้อง English/1 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 28 ก.ย. 2562 08.30 น. เป็นต้นไป
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 28 ก.ย. 2562 08.30 น. เป็นต้นไป
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.1 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.2 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.2 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.5 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.3 27 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.5 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.3 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคารเรียน 3 ห้อง ป.3 28 ก.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬาอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬาอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬกาอเนกประสงค์ 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬาอเนกประสงค์ 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬกาอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์)
-
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ประชุมวิชาการ 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง ม.3 28 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
3 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
-
4 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1 28 ก.ย. 2562 13.00-16.30
5 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 28 ก.ย. 2562 13.00-16.30
9 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 28 ก.ย. 2562 13.00-16.30
10 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 28 ก.ย. 2562 13.00-16.30
12 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
13 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
14 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
16 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
17 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
18 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
19 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
20 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
21 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
22 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
23 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-
24 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
25 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
26 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
27 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
28 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
29 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
30 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
31 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
32 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
33 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
34 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
35 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
36 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
37 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
38 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
39 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
-
40 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
41 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
42 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
43 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
44 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6
-
45 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3
-
46 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
-
47 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
48 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
49 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
50 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30
51 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก หอประชุมปาริชาติ 27 ก.ย. 2562 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง 27 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน
-
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน
-
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน
-
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน ชั้น 1 ห้อง เวลาทีกลาง 27 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง 27 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน ชั้น 1 ห้อง เวลาทีกลาง 27 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน
-
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง 27 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง 27 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1-4/2 28 ก.ย. 2562 9.00-16.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/3-4/4 28 ก.ย. 2562 9.00-16.30
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง ป.5/1-5/2 28 ก.ย. 2562 9.00-16.30
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1-4/2 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/3-4/4 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
6 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร เวทีใต้โดม ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
7 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 28 ก.ย. 2562 9.00-16.30
8 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 28 ก.ย. 2562 9.00-16.30
9 813 การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 4 ห้อง ป.6/1-6/2 28 ก.ย. 2562 9.00-12.00
10 814 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร
-
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1 ณ โรงจอดรถ หลังอาคารสำนักงาน สพป.กำแพงเพชร เขต 1 (ตึก 1) ชั้น 1 28 ก.ย. 2562 8.30-14.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1 ณ สนามหน้าอาคารสำนักงาน สพป.กำแพงเพชร เขต 1 (ตึก 2) 27 ก.ย. 2562 8.30-14.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1 สนามหน้าอาคาร 2 29 ก.ย. 2562 8.00-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1 ห้องประชุมอินทนิล อาคาร 2 ชั้น 2 27 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1 ห้องประชุมอินทนิล อาคาร 2 ชั้น 2 27 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1 ห้องประชุมอินทนิล อาคาร 2 ชั้น 2 27 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 1/1, 1/2 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 1/3 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 1/4 29 ก.ย. 2562 9.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 2/1 29 ก.ย. 2562 9.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 28 ก.ย. 2562 9.00-11.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ชั้น 3 ห้อง ป.3/6 28 ก.ย. 2562 9.00-12.00
3 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 28 ก.ย. 2562 13.00-16.00
4 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 28 ก.ย. 2562 13.00-16.00
5 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 28 ก.ย. 2562 11.00-16.00
6 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 28 ก.ย. 2562 9.00-12.00
7 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 29 ก.ย. 2562 9.00-14.00
8 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 29 ก.ย. 2562 9.00-14.00
9 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 9.00-12.00
10 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
11 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
12 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารโรงอาหาร 29 ก.ย. 2562 09.00 -14.00 น.
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารโรงอาหาร 29 ก.ย. 2562 09.00 -14.00 น.
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 29 ก.ย. 2562 09.00 -12.00 น.
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ห้องคลิเอทีฟคลาสรูม 27 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ห้องคลิเอทีฟคลาสรูม 27 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 28 ก.ย. 2562 13.00 - 17.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 28 ก.ย. 2562 13.00 - 17.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 28 ก.ย. 2562 13.00 - 16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 28 ก.ย. 2562 13.00 - 16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารแก้วกัลยา ชั้น 1 ห้อง สมุด 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารแก้วกัลยา ชั้น 1 ห้อง สมุด 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 13.00 - 16.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 13.00 - 16.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารสุพรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล-ประถม 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารสุพรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล-ประถม 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร หอประชุมโรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร (หอประพิสุทธิ์จงกลนี) ชั้น 2 28 ก.ย. 2562 9.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร หอประชุมโรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร (หอประพิสุทธิ์จงกลนี) ชั้น 2 28 ก.ย. 2562 9.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 09.00 - 15.00 น.
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 09.00 - 15.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องอนุบาล 3 28 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 28 ก.ย. 2562 13.00-16.00 น.
2 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
3 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 28 ก.ย. 2562 13.00-16.00 น.
4 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
6 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 28 ก.ย. 2562 13.00-16.00 น.
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
9 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
10 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) โรงอาหาร 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
11 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
12 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) โรงอาหาร 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
13 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
14 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ข้างหอประชุม 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
15 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
16 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ข้างหอประชุม 28 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
17 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-
18 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์)
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net นางสาวพัสฏาพรห์ คำจันทร์ โทร.092-5494964 // นางสาววิรัลพัชร สุรเดช โทร.093-1639252
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]