งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1
ณ จังหวัดกำแพงเพชร
ระหว่าง วันที่ 27- 29 เดือนกันยายน พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   27 ก.ย. 2562   28 ก.ย. 2562   29 ก.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 29 ก.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง ป.3/1 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
2 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
3 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 1 ห้อง ป.6/1 29 ก.ย. 2562 09.00-11.00
2 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 1,2,3 ห้อง ป.5/1, ป.5/2, ป.5/3 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 1 ห้อง ป.5/1 29 ก.ย. 2562 13.00 เป็นต้นไป
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุฑิตาจิต ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 29 ก.ย. 2562 09.00-11.30
5 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 5 ห้อง ป.6/5 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุฑิตาจิต ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 2 ห้อง 4 ห้อง ป.5/4 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
8 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา ชั้น 3 ห้อง 3 ห้อง ป.6/3 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 4 อุเบกขา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
3 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
4 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
5 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคาร 3 มุทิตา 29 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬาอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬาอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป
3 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) ลานกีฬกาอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 9.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคูยาง อาคารอเนกประสงค์ 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
2 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
3 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
5 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1 29 ก.ย. 2562 13.00-16.30
6 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลำมะโกรก อาคารอินทนิล ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1-4/2 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
2 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/3-4/4 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
3 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร เวทีใต้โดม ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากำแพงเพชร เขต 1 สนามหน้าอาคาร 2 29 ก.ย. 2562 8.00-12.00
2 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 1/1, 1/2 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
3 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 1/3 29 ก.ย. 2562 9.00-16.30
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง 1/4 29 ก.ย. 2562 9.00-12.00
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารศรีสัตตบรรณ (อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 2/1 29 ก.ย. 2562 9.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 29 ก.ย. 2562 9.00-14.00
2 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 29 ก.ย. 2562 9.00-14.00
3 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 9.00-12.00
4 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00
6 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกำแพงเพชร อาคารโกมลมณี (อาคารใหม่สีฟ้า) ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 29 ก.ย. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารโรงอาหาร 29 ก.ย. 2562 09.00 -14.00 น.
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารโรงอาหาร 29 ก.ย. 2562 09.00 -14.00 น.
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนประชาสันติภาพ (วงศ์สุดใจอุปถัมภ์) อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 29 ก.ย. 2562 09.00 -12.00 น.

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 13.00 - 16.00
2 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 13.00 - 16.00
3 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารเอนกประสงค์1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารสุพรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล-ประถม 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองปลิง (นาคอุปถัมภ์) อาคารสุพรรณิการ์ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล-ประถม 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง ห้องสมุด 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้องมัธยมศึกษาปีที่ 3 ชั้น 1 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
8 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 09.00 - 15.00 น.
9 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) ห้อง อนุบาล 2 29 ก.ย. 2562 09.00 - 15.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
6 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) อาคารไม้ ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
8 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
9 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) 29 ก.ย. 2562 09.00-12.00 น.
10 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
11 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
12 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
13 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
14 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
15 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
17 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
18 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ่างทองพัฒนา(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์) หอประชุม 29 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net นางสาวพัสฏาพรห์ คำจันทร์ โทร.092-5494964 // นางสาววิรัลพัชร สุรเดช โทร.093-1639252
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]