งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ ๖๙ ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา ๒๕๖๒
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต ๒
ระหว่าง วันที่ ๘ - ๑๐ เดือน ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๖๒

[ ทั้งหมด   8 ต.ค. 2562   9 ต.ค. 2562   10 ต.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 633 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 632 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 632 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
4 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 634 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
5 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 631 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
6 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 634 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร7 ชั้น 4 ห้อง 743 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 744 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 742 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.30
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 13.00
8 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
10 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 5 ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 5 ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00
2 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 721 10 ต.ค. 2562 9.00
3 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 721 10 ต.ค. 2562 9.00
4 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 722 10 ต.ค. 2562 9.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00
4 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00
5 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2562 9.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 623 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 624 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 611 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621 10 ต.ค. 2562 9.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621 10 ต.ค. 2562 9.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 7 ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 614 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลาดยาว อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 614 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายอุทัย ชังชั่ว สพป.นครสวรรค์ เขต ๒ Tal.081-9539879 Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]