::sp-sti2

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นางอัมไพ โพธาพันธ์ครูโรงเรียนบ้านแม่บ่อทองประธานกรรมการ
2. นายนพรัตน์ จันทร์ส่งครูโรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
3. นางสาวมะยุรี เย็นสำราญครูโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นางพัชราภรณ์ วรรณโชคครูโรงเรียนบ้านหนองกลับประธานกรรมการ
2. นางวราภรณ์ พรหมมาศครูโรงเรียนบ้านหนองยาวกรรมการ
3. นางสาวณัฎฐวรนุช ชุมภูทองครูโรงเรียนโรตารี่สวรรคโลก 1กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นางแววเดือน บุญมั่นครูโรงเรียนบ้านนาขุนไกรประธานกรรมการ
2. นางสาวอาทิตยา คณะในครูโรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการ
3. นางทัศนีย์ เอี่ยมแจงครูโรงเรียนมิตรภาพที่ 38 (บ้านหนองเรียง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
1. นางกรรณิกา อินปฐมครูโรงเรียนบ้านขอนซุงประธานกรรมการ
2. นางดวงนวล นิลสนธิครูโรงเรียนบ้านกลางดงกรรมการ
3. นางสาวกาญจนา ชัยพรครูโรงเรียนบ้านวังยายมากกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3
1. นายทรรศนะ เลี้ยงรักษาผู้อำนวยการโรงเรียนสันติพิทยาคารประธานกรรมการ
2. นางสุขาร ทิวงค์ษาครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
3. นายเมธา สังข์ทองครูโรงเรียนบ้านหนองแหนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3
1. นางเปรมวดี ฉลวยครูโรงเรียนบ้านวังธารประธานกรรมการ
2. นางสาวรจนา ใจทิมครูโรงเรียนบ้านหนองแหนกรรมการ
3. นางสาววรรณศิริ คัมภีรพจน์ครูโรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6
1. นางพันพิพา โกญจนาทครูโรงเรียนบ้านป่ากล้วยประธานกรรมการ
2. นางสาวนิตยา ละอองครูโรงเรียนบ้านวังสมบูรณ์กรรมการ
3. นายสาธิต คำมาอ้ายครูโรงเรียนบ้านหนองรังสิตกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3
1. นางสุดาพร พรมพันธ์ุครูโรงเรียนบ้านเขาทองประธานกรรมการ
2. นายสง่า เลาคำครูโรงเรียนบ้านไทยชนะศึกกรรมการ
3. นางรุจิรา น้อมเศียรครูโรงเรียนบ้านปากคะยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางชุมพร พูลสวัสดิ์ครูโรงเรียนบ้านวังทองประธานกรรมการ
2. นางสาวฟานิดา นาคกลครูโรงเรียนบ้านหนองป่าตอกรรมการ
3. นางสาวปุณยนุช พลอยสีสังข์ครูโรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางสุนิสา การะแบกครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)ประธานกรรมการ
2. นางสาวปนัดดา เดชแฟงครูโรงเรียนบ้านซ่านกรรมการ
3. นางสาวสาวิตรี อิ่มสมบูรณ์ครูโรงเรียนบ้านสุเม่นกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางสาวสมรัก แย้มปั้นครูโรงเรียนบ้านวังพิกุลประธานกรรมการ
2. นางสาวดวงกมล ทัดชั่งครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
3. นางสาวอนุศรา เลามาครูโรงเรียนศึกษาเกษตรศิลป์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นางสาวประภา มากรุ่งผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นายไพบูลย์ หวลหอมครูโรงเรียนบ้านหนองกลับกรรมการ
3. นางสาวทัณฑิกา วีระศิริวัฒน์ครูโรงเรียนบ้านวังตามน(น้อยประชาสรรค์)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3
1. นางสาวประภา มากรุ่งผู้เชียวชาญประธานกรรมการ
2. นางเกศรา บัวป้อมครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางราตรี บุตรลพครูโรงเรียนบ้านไร่(สลากกินแบ่งสงเคราะห์ 155)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นายรุ่งโรจน์ คงประจักษ์ครูโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยาประธานกรรมการ
2. นางจิรกานต์ หาดเจียงครูโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยากรรมการ
3. นางสาวธัญยาสินี คงประจักษ์ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นางสาววีรกานต์ หาดเจียงผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
5. นางมณีรัตน์ น่วมสกุลณีครูโรงเรียนบ้านไทยชนะศึกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นายวิชัย ปันต๊ะวงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านฝั่งหมิ่นประธานกรรมการ
2. นางอำไพ หลวงใหญ่ครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
3. นางสาววรเอม มั่นคงครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการ
4. นายสาคร บุญไทยครู โรงเรียนศึกษาเกษตรศิลป์กรรมการ
5. นายกฤษกร พุ่มนวลครู โรงเรียนบ้านกลางดงกรรมการและเลขานุการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นายอนันต์ แก้วเปี้ยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านร้องตลาด(ประชานุเคราะห์)ประธานกรรมการ
2. นายวรวุฒิ เกตุเนียมครู โรงเรียนบ้านห้วยเจริญกรรมการ
3. นางอลิษา ชื่นนิรันดร์ครู โรงเรียนบ้านหนองแหนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางพิมล อุปถัมภ์ครู โรงเรียนบ้านตึกประธานกรรมการ
2. นายจรุง ขำพงศ์ครู โรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
3. นางสาวสายฝน ศรีสัชชนกุลครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายสมโภชน์ เกื้อกูลผู้อำนวยการโรงเรียนเชิงผาประธานกรรมการ
2. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์ฯกรรมการ
3. นางสาวหทัยรัตน์ แม้นอินทร์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางสาวอำไพ นงค์เยาว์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)ประธานกรรมการ
2. นายจักรพงศ์ หยุดยั้งครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
3. นางสาวนที บริบูรณ์ครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
4. นางสุมาลี ภู่ตระกูลครู โรงเรียนบ้านกลางดงกรรมการ
5. นายสุเทพ สำลีครู โรงเรียนบ้านปากคะยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นางสาวอำไพ นงค์เยาว์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)ประธานกรรมการ
2. นายจักรพงศ์ หยุดยั้งครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
3. นางสาวนที บริบูรณ์ครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
4. นางสุมาลี ภู่ตระกูลครู โรงเรียนบ้านกลางดงกรรมการ
5. นางสุเทพ สำลีครู โรงเรียนบ้านปากคะยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นายวัชรพงศ์ แย้มกลิ่นครู โรงเรียนบ้านหนองแหนประธานกรรมการ
2. นางสาวศรัณยา อยู่แย้มครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
3. นายกมล ปิยารมย์ครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นางธัญญา ขันแก้วครู โรงเรียนอนุบาลศรีสำโรงประธานกรรมการ
2. นางสาวสุวิมล นิลพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
3. นางสาวสาวิตรี อิ่มเพ็งครู โรงเรียนบ้านสันหีบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นายสาโรจน์ พูลสวัสดิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ามักกะสังประธานกรรมการ
2. นางมัทนา สุขเทศครู โรงเรียนบ้านวังสมบูรณ์รองประธานกรรมการ
3. นางสาวมธุรส อุตมะณีครู โรงเรียนบ้านลานตาเมืองกรรมการ
4. นางเจษฎ์สุดา ขำพงศ์ครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฏชนูทิศ)กรรมการ
5. นางเนตรนภา กระแสร์ครู โรงเรียนบ้านวังตามน(น้อยประชาสรรค์)กรรมการ
6. นายบุญเลิศ จันโททัยครู โรงเรียนบ้านหนองป่าตอกรรมการ
7. นางสาววันดี มีมาก ครู โรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการ
8. นายวันชัย กองทองครู โรงเรียนวัดคุ้งยางกรรมการ
9. นายเกรียงศักดิ์ เตือนสติครู โรงเรียนเทวัญอำนวยวิทย์กรรมการ
10. นางสาวสุภัสสร เทียนสุขครู โรงเรียนบ้านห้วยโป้กรรมการ
11. นางนิตยา ทรัพย์พร้อมครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
12. นายศุภวัช โตวนิชย์ครู โรงเรียนบ้านแก่งกรรมการ
13. นายนพดล ชัยมงคลครู โรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการ
14. นางสาวเพ็ญศรี สีบัวครู โรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
15. นายอรรถพล สนคงครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
16. นางจารุวรรณ จันธิดาครู โรงเรียนบ้านท่าวิเศษกรรมการ
17. นายสมเจตน์ เกตุขาวครู โรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
18. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบุษบา เคลื่อนกลางดอนครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
19. นายจักรพงศ์ หยุดยั้งครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
20. นายอดิศักดิ์ แก้วหายเคราะห์ครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
21. นางสาวกาวัย แก้วประเสริฐครู โรงเรียนบ้านวังพิกุลกรรมการ
22. นายเดชาพัฒน์ นุชเกิดครู โรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการ
23. นายเสนาะ คงมีโรงเรียนบ้านสันหีบกรรมการ
24. นางกัญญรัตน์ พุ่มรสครู โรงเรียนอนุบาลศรีสำโรงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นายสาโรจน์ พูลสวัสดิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ามักกะสังประธานกรรมการ
2. นายมัทนา สุขเทศครู โรงเรียนบ้านวังสมบูรณ์กรรมการ
3. นางสาวฉัตรสุดา นิลจันทร์ครู โรงเรียนบ้านสันติสุขกรรมการ
4. นางเจษฎ์สุดา ขำพงศ์ ครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฏชนูทิศ)กรรมการ
5. นางเนตรนภา กระแสร์ครู โรงเรียนบ้านวังตามน(น้อยประชาสรรค์)กรรมการ
6. นายบุญเลิศ จันโททัยครู โรงเรียนบ้านหนองป่าตอกรรมการ
7. นางสาววันดี มีมาก ครู โรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการ
8. นายวันชัย กองทองครู โรงเรียนวัดคุ้งยางกรรมการ
9. นายเกรียงศักดิ์ เตือนสติครู โรงเรียนเทวัญอำนวยวิทย์กรรมการ
10. นางสาวสุภัสสร เทียนสุขครู โรงเรียนบ้านห้วยโป้กรรมการ
11. นางนิตยา ทรัพย์พร้อมครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
12. นายศุภวัช โตวนิชย์ครู โรงเรียนบ้านแก่งกรรมการ
13. นายนพดล ชัยมงคลครู โรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการ
14. นางสาวเพ็ญศรี สีบัวครู โรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
15. นายอรรถพล สนคงครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
16. นางจารุวรรณ จันธิดาครู โรงเรียนบ้านท่าวิเศษกรรมการ
17. นายสมเจตน์ เกตุขาวครู โรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
18. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบุษบา เคลื่อนกลางดอนครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
19. นายจักรพงศ์ หยุดยั้งครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
20. นายอดิศักดิ์ แก้วหายเคราะห์ครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
21. นางสาวกาวัย แก้วประเสริฐครู โรงเรียนบ้านวังพิกุลกรรมการ
22. นายเดชาพัฒน์ นุชเกิดครู โรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการ
23. นางกัญญรัตน์ พุ่มรสครู โรงเรียนอนุบาลศรีสำโรงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นายสาโรจน์ พูลสวัสดิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ามักกะสังประธานกรรมการ
2. นางมัทนา สุขเทศครู โรงเรียนบ้านวังสมบูรณ์กรรมการ
3. นางสาวฉัตรสุดา นิลจันทร์ครู โรงเรียนบ้านสันติสุขกรรมการ
4. นางเจษฎ์สุดา ขำพงศ์ ครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฏชนูทิศ)กรรมการ
5. นางเนตรนภา กระแสร์ครู โรงเรียนบ้านวังตามน(น้อยประชาสรรค์)กรรมการ
6. นายบุญเลิศ จันโททัยครู โรงเรียนบ้านหนองป่าตอกรรมการ
7. นางสาววันดี มีมาก ครู โรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการ
8. นายวันชัย กองทองครู โรงเรียนวัดคุ้งยางกรรมการ
9. นายเกรียงศักดิ์ เตือนสติครู โรงเรียนเทวัญอำนวยวิทย์กรรมการ
10. นางสาวสุภัสสร เทียนสุขครู โรงเรียนบ้านห้วยโป้กรรมการ
11. นางนิตยา ทรัพย์พร้อมครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
12. นายศุภวัช โตวนิชย์ครู โรงเรียนบ้านแก่งกรรมการ
13. นายนพดล ชัยมงคลครู โรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการ
14. นางสาวเพ็ญศรี สีบัวครู โรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
15. นายอรรถพล สนคงครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
16. นางจารุวรรณ จันธิดาครู โรงเรียนบ้านท่าวิเศษกรรมการ
17. นายสมเจตน์ เกตุขาวครู โรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
18. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบุษบา เคลื่อนกลางดอนครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
19. นายจักรพงศ์ หยุดยั้งครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
20. นายอดิศักดิ์ แก้วหายเคราะห์ครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
21. นางสาวกาวัย แก้วประเสริฐครู โรงเรียนบ้านวังพิกุลกรรมการ
22. นายเดชาพัฒน์ นุชเกิดครู โรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการ
23. นางกัญญรัตน์ พุ่มรสครู โรงเรียนอนุบาลศรีสำโรงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นายจักกิต อุทรณ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดโบราณหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวสมหมาย สิงห์ขุนทดครูโรงเรียนบ้านไทยชนะศึกกรรมการ
3. นายนิจสันต์ จันธิดาครู โรงเรียนบ้านลานตาเมืองกรรมการ
4. นางสาวสุนันทา หล้ากาศครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นางสาวมาลัย แขกเมืองครูโรงเรียนบ้านห้วยไคร้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นายสุชานนท์ ดนตรีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดงย่าปาประธานกรรมการ
2. นายพลกฤษณ์ คำเมืองครูโรงเรียนอนุบาลศรีสำโรงกรรมการ
3. นายผดุงศักดิ์ อ่างทองครูโรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
4. นางสาวสุภาดา อินมาครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
5. นางสาวปิยะฉัตร อริยะศักดิ์ครูโรงเรียนบ้านหนองรังสิตกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นางสาวกมลลักษณ์ พันบางครูโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยาประธานกรรมการ
2. นางสาวสุนัน สมพมิตรครูโรงเรียนบ้านสามหลัง(ประชารังสรรค์)กรรมการ
3. นางสาวอรณิชา กองเพิ่มพูลครูโรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นางกัลยา กุลกาศครูโรงเรียนบ้านบึงบอนประธานกรรมการ
2. นางสาวกนกภรณ์ ทองมูลครูโรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
3. นางสาวพัชรี หาญกายครูโรงเรียนบ้านท่าชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3
1. นายสิทธิพันธ์ ทวีรัตนพันธ์ครูโรงเรียนบ้านสารจิตรประธานกรรมการ
2. นางสาวสุภาวดี เกิดที่สุดครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
3. นายอภิเกียรติ ชื่นสมบัติครูโรงเรียนศึกษาเกษตรศิลป์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6
1. นางดวงใจ โต๊ะถมครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)ประธานกรรมการ
2. นางนิตยา ตาคำชัยครูโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการ
3. นางสาวศิริวิมล หล้าหนูเหม่าครูโรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3
1. นายสุวิทย์ อภิโลผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหัวฝายประธานกรรมการ
2. นายเอกพงศ์ แกล้วกล้าครูโรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัยกรรมการ
3. นางสาวดวงรัตน์ อุดมมงคลครูโรงเรียนอนุบาลศรีสำโรงกรรมการและเลขานุการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นายจงลักษณ์ พ้นพาลครูโรงเรียนบ้านหนองบัวประธานกรรมการ
2. นางสาวสุชานันท์ วรวัฒนานนท์ครูโรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
3. นายเฉลิมพร เทียนศรีครูโรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาชนูทิศ)กรรมการ
4. นางสาวมณีวรรณ ปั้นสำลีครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะกรรมการ
5. นางจริยา อินทร์เรืองครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางศิราณี อินทร์ทองครูโรงเรียนบ้านปากคะยางประธานกรรมการ
2. นางสาวเบญจมาศ เจริญสุขครูโรงเรียนอนุบาลศรีนครกรรมการ
3. นางสาวสุกัญญา ปาต๊ะวงศ์ครูโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
4. นายณัฐวัฒน์ วรรณชัยครูโรงเรียนบ้านผาเวียงกรรมการ
5. นายสุรชัย ประยูรครูโรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายมานิตย์ นวรัตนารมย์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซ่านประธานกรรมการ
2. นายนิวัฒน์ โกศัยครู โรงเรียนบ้านหนองกลับ กรรมการ
3. นายสมชาย ศรีปาครู โรงเรียนบ้านธารน้ำทิพย์ กรรมการ
4. นายวิเชียร มุ้งอย่างครู โรงเรียนบ้านลำโชคกรรมการ
5. นางกันนิกา ธรรมราชครู โรงเรียนบ้านหนองยาวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6
1. นายบุญยืน ทรงเจริญผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางสาวชนัฏฐา ดีอ่วมครู โรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
3. นายพนม เข็มเงินครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะกรรมการ
4. นายจงลักษณ์ พ้นพาลครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
5. นายวิทูล จีนเชื้อครู โรงเรียนเทวัญอำนวยวิทย์ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6
1. นางสาวนรินทร์ อินทะนักผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าคาประธานกรรมการ
2. นางสาวนัฏฐิภา บุญสุขครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
3. นายอิสสรา บริสุทธิ์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งมหาชัยกรรมการ
4. นายสุพิเชษฐ์ สนั่นเสียงครู โรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
5. นายสยาม รัตนเพชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่รากกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายจำเนียร ตูมหอมผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองบัวประธานกรรมการ
2. นายพิเชษฐ พรมพุกครู โรงเรียนวัดศรีสังวรกรรมการ
3. นางสาวนวลปรางค์ ยอดสกุลณีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม (ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
4. นางสาวพรนิภา ชูสุวรรณครู โรงเรียนบ้านห้วยไคร้กรรมการ
5. นายมนัส เจื้อยแจ้วผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าวิเศษกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3
1. นายคะนอง ประโยชน์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งประธานกรรมการ
2. นายกนก โชติช่วงครู โรงเรียนบ้านหนองกลับกรรมการ
3. นางสาวนิศารัตน์ กำมะหยี่ครู โรงเรียนบ้านสุเม่นกรรมการ
4. นายนิรันดร จันทร์สวัสดิ์ครู โรงเรียนบ้านวังพิกุลกรรมการ
5. นายวุฒิชาติ ชาติวุฒิผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองแห้งกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นายบุญเลิศ จันทร์เดชครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)ประธานกรรมการ
2. นางสุภาพันธ์ มงคลประดิษฐ์ครูโรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัยกรรมการ
3. นางจารุวรรณ พุ่มพิศครูโรงเรียนบ้านวังพิกุลกรรมการ
4. นางนิภาพรรณ กันนาครูโรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการ
5. นางวราภรณ์ สีทาครูโรงเรียนบ้านสันหีบกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นายบุญเลิศ จันทร์เดชครูโรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาชนูทิศ)ประธานกรรมการ
2. นางสุภาพันธ์ มงคลประดิษฐ์ครูโรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัยกรรมการ
3. นางจารุวรรณ พุ่มพิศครูโรงเรียนบ้านวังพิกุลกรรมการ
4. นางนิภาพรรณ กันนาครูโรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการ
5. นางวราภรณ์ สีทาครูโรงเรียนบ้านสันหีบกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นางจงจิตร คชเสถียรครู โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ประธานกรรมการ
2. นายวรวุฒิ บวบขม ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นางจิรกานต์ วงค์จันทร์ครู โรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยงกรรมการ
4. นางสาวปิยาภรณ์ ธีรจางคพิชัยครู โรงเรียนบ้านวังแร่ กรรมการ
5. นางสุรภี ประโลมครู โรงเรียนบ้านท่าวิเศษกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นางจงจิตร คชเสถียรครู โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ประธานกรรมการ
2. นายวรวุฒิ บวบขม ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นางจิรกานต์ วงศ์จันทร์ครู โรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยงกรรมการ
4. นางสาวปิยาภรณ์ ธีรจางคพิชัยครู โรงเรียนบ้านวังแร่ กรรมการ
5. นางสุรภี ประโลมครู โรงเรียนบ้านท่าวิเศษกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6
1. นายวุฒินัย หงส์บุญมีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศาลาไก่ฟุบ ประธานกรรมการ
2. นางสวงศ์ ภูธรครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
3. นางตุลา สุขสัมพันธ์ครูโรงเรียนบ้านดอนจันทร์ กรรมการ
4. นายอาคิรา ธรรมขันธ์ครูโรงเรียนบ้านลานตาเมืองกรรมการ
5. นายปริญญา แก้วบังเกิดครูโรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นางจงจิตร คชเสถียรครู โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ประธานกรรมการ
2. นายวรวุฒิ บวบขม ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นางจิรกานต์ วงศ์จันทร์ครู โรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยงกรรมการ
4. นางสาวปิยาภรณ์ ธีรจางคพิชัยครู โรงเรียนบ้านวังแร่ กรรมการ
5. นางสุรภี ประโลมครู โรงเรียนบ้านท่าวิเศษกรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางจำเนียน ดามัง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังธารประธานกรรมการ
2. นางเกศินี ทัดกาหลงครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นางสาวอัญชิสา สารีบุตรครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางหทัยรัตน์ ชาญศรีผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาเกษตรศิลป์ประธานกรรมการ
2. นางเบญจวรรณ สอนทะครู โรงเรียนบ้านสามหลัง(ประชารังสรรค์)กรรมการ
3. นางหทัยวรรณ โสรัจประสพสันติครู โรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางหทัยรัตน์ ชาญศรีผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาเกษตรศิลป์ประธานกรรมการ
2. นางเบญจวรรณ สอนทะครู โรงเรียนบ้านสามหลัง(ประชารังสรรค์)กรรมการ
3. นางหทัยวรรณ โสรัจประสพสันติครู โรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. ดร.หฤทัย บุญประดับผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาต้นจั่นประธานกรรมการ
2. นางธนาทิพย์ เกิดผลครู โรงเรียนบ้านป่างิ้ว(ราษฎร์บำรุง)กรรมการ
3. นางสาวชฎารัตน์ โกศัยครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. ดร.หฤทัย บุญประดับผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาต้นจั่นประธานกรรมการ
2. นางธนาทิพย์ เกิดผลครู โรงเรียนบ้านป่างิ้ว(ราษฎร์บำรุง)กรรมการ
3. นางสาวชฎารัตน์ โกศัยครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. ดร.หฤทัย บุญประดับผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาต้นจั่นประธานกรรมการ
2. นางธนาทิพย์ เกิดผล ครู โรงเรียนบ้านป่างิ้ว(ราษฎร์บำรุง)กรรมการ
3. นางสาวชฎารัตน์ โกศัยครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นายสมชาติ จับคล้ายผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังสมบูรณ์ประธานกรรมการ
2. นายโสภณ ปุณณประดับกิจครู โรงเรียนวัดปากน้ำกรรมการ
3. นางทิพยวรรณ ทะบางครูโรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นายสมชาติ จับคล้ายผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังสมบูรณ์ประธานกรรมการ
2. นายโสภณ ปุณณประดับกิจครู โรงเรียนวัดปากน้ำกรรมการ
3. นางทิพยวรรณ ทะบางครูโรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายศุภชัย หลินเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนวัดกรงทองประธานกรรมการ
2. นางมนัญญา แย้มโสภาครู โรงเรียนโรตารี่สวรรคโลก1กรรมการ
3. นายประดิษฐ์ ถนอมนวลครู โรงเรียนวัดป่าถ่อนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางศุภมาลี มากมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองแหนประธานกรรมการ
2. นางสมหวัง สุขทองครู โรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการ
3. นางอินทะนงค์ ประสมวงศ์โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง) กรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางศุภมาลี มากมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองแหนประธานกรรมการ
2. นางสมหวัง สุขทองครู โรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการ
3. นางอินทะนงค์ ประสมวงศ์โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง) กรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นายเอกรินทร์ พงษ์พานนักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการประธานกรรมการ
2. นางอภัสรีย์ แก้วกรีครู โรงเรียนบ้านบึงสวยกรรมการ
3. นางปุริมปรัชญ์ อินทิพย์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นายประชา วงศ์เทพนิวัตนักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการประธานกรรมการ
2. นางฉันทิยา กัลปนาทครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นางประไพ แสนคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดคุ้งยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นายมนตรี มุสิกาพรรณนักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการประธานกรรมการ
2. นายสมนึก จุดกันทา ครู โรงเรียนบ้านผาเวียงกรรมการ
3. นางอุไรรัตน์ คำวัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดศิริบูรณารามกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. พระครูปริยัติธรรมาภิสิฐ .รักษาการเจ้าอาวาส วัดราษฎร์ศรัทธาธรรม(พระอารามหลวง)ประธานกรรมการ
2. พระอนันต์ นนทสาโรวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม(พระอารามหลวง)กรรมการ
3. พระมหาดิเลก ปิยธัมโมพระวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม(พระอารามหลวง)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
1. พระครูปริยัติธรรมาภิสิฐ .รักษาการเจ้าอาวาส วัดราษฎร์ศรัทธาธรรม(พระอารามหลวง)ประธานกรรมการ
2. พระอนันต์ นนทสาโรวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม(พระอารามหลวง)กรรมการ
3. พระมหาดิเลก ปิยธัมโมพระวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม(พระอารามหลวง)กรรมการและเลขานุการ

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นายสุธรรม บุตรศรีผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางธนาภร สุริยันต์ครู โรงเรียนบ้านหมอนสูงกรรมการ
3. นายพลอย ขุมเพ็ชรครู โรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการ
4. นางวรรณรัตน์ จอนคำ ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
5. นางสาวประไพ มะริดครู โรงเรียนบ้านหนองรังสิตกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นางสาวพรพรรณ ภู่เจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไม้งามประธานกรรมการ
2. นางสาวปุณยนุช พลอยสีสังข์ครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
3. นายถาวร บัวเข็ม ครู โรงเรียนโรตารีสวรรคโลก 1 กรรมการ
4. นายสามารถ เล็กอรุณครู โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์กรรมการ
5. นางสาวสนธยา ลำเนาว์ครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นายวสันต์ ไชยกุลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดตลิ่งชันประธานกรรมการ
2. นายพลทร ชัยพิวงศ์ครูโรงเรียนบ้านหนองรังสิตกรรมการ
3. นางสมปอง เอี่ยมต่อครู โรงเรียนบ้านบึงสวยกรรมการ
4. นางสาวลัมภู สุริยาครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
5. นายพิเชฐ เนียนเฮียนครูโรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก (คุ้งวารีวิทยา)กรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นางแสงเดือน ฤทธิ์ขันธ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าทองประธานกรรมการ
2. นางสาวสิริวรรณ ชัยชนะพีระกุลครูโรงเรียนบ้านพระปรางค์กรรมการ
3. นายธวัชชัย คล้ายแท้ครูโรงเรียนบ้านราวต้นจันทร์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายพร้อมศักดิ์ แหลมหลักผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเตว็ดนอกประธานกรรมการ
2. นางวนิดา เจริญศิลป์ครูโรงเรียนบ้านโซกเปือยกรรมการ
3. นายมัณฑเศรษฐ์ เหมืองหม้อครูโรงเรียนบ้านปากสิน (ตันประชานุเคราะห์)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นายพร้อมศักดิ์ แหลมหลักผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเตว็ดนอกประธานกรรมการ
2. นางวนิดา เจริญศิลป์ครูโรงเรียนบ้านโซกเปือยกรรมการ
3. นายมัณฑเศรษฐ์ เหมืองหม้อครูโรงเรียนบ้านปากสิน (ตันประชานุเคราะห์)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายวิรัช สุนันทวนิชผู้อำนวยการโรงเรียนวัดศรีสังวรประธานกรรมการ
2. นางรัตติกร จูหว้าครูโรงเรียนบ้านทับผึ้งกรรมการ
3. นายสมชาย เขียนทองครูโรงเรียนบ้านตึกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นายวีระชัย น้อยเขียวผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำขุมประธานกรรมการ
2. นายชาตรี สุขกันต์ครูโรงเรียนบ้านไผ่ตะล่อมกรรมการ
3. นายพร้อมพงศ์ บุญรอดครูโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นางมาลี การะเกษผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพระปรางค์ประธานกรรมการ
2. นายวิทยาธร ทุเรียนครูโรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
3. นายกิตติศักดิ์ หวลหอมครูโรงเรียนวัดคลองกระจงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายสมบุญ ติณะคัดผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังยายมากประธานกรรมการ
2. นายพัฒนา บรรดาจันทร์ครูโรงเรียนวัดภูนกกรรมการ
3. นายพงศ์ภัค ประสมวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแก่งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายสมบุญ ติณะคัดผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังยายมากประธานกรรมการ
2. นายพัฒนา บรรดาจันทร์ครูโรงเรียนวัดภูนกกรรมการ
3. นายพงศ์ภัค ประสมวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแก่งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นายเลอศักดิ์ สิงหาบุตรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาทองประธานกรรมการ
2. นางวราภรณ์ หวังประเสริฐครูโรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
3. นายพอ ทุมสงครามครูโรงเรียนบ้านแม่คุกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นางอุบลรัตน์ สาระมนต์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองสำราญประธานกรรมการ
2. นายเลิศ สุรินทร์ครูโรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
3. นายบุญแก้ว ฤทธิ์กระจายครูโรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นางอุบลรัตน์ สาระมนต์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองสำราญประธานกรรมการ
2. นายเลิศ สุรินทร์ครูโรงเรียนหัวฝายกรรมการ
3. นายบุญแก้ว ฤทธิ์กระจายครูโรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นางสาวกรนิกา คุ้มสาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลำโชคประธานกรรมการ
2. นายบุญเลิศ จันทร์เกษมครูโรงเรียนบ้านเตว็ดนอก(สร้อยสนประชาสรรค์)กรรมการ
3. นายรัง อนุเคราะห์ครูโรงเรียนวัดปากน้ำกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นายสุริยน ทะสุใจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทับผึ้งประธานกรรมการ
2. นางวาสนา ท้าววงษ์ครูโรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย (บ้านหาดสูง)กรรมการ
3. นางยุพดี จุ้ยฉุนครูโรงเรียนศึกษาเกษตรศิลป์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายประพล คำทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากสานประธานกรรมการ
2. นางสาวกุสุมา ชัยมงคลครูโรงเรียนบ้านวังตามน(น้อยประชาสรรค์)กรรมการ
3. นายชวลิต สุวนาริดครูโรงเรียนบ้านบึงสวยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1. นายประพล คำทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากสานประธานกรรมการ
2. นางสาวกุสุมา ชัยมงคลครูโรงเรียนบ้านวังตามน(น้อยประชาสรรค์)กรรมการ
3. นายชวลิต สุวนาริดครูโรงเรียนบ้านบึงสวยกรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ดนตรี

การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
1. นายพศิน อยู่คอนครูโรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายอนนท์ สระน้ำหวานครูโรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการ
3. นางสาวสุพิชญา ภัทรวรรณศิริผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
4. นายประกิจ มหาวนาผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
5. นายอัคคีร์ พึ่งสลีครูโรงเรียนบ้านโป่งฝางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายเอนก พุ่มหมันผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางยุพา แจ้งชัดผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นายจำลอง คุรุบรรเจิดจิตผู้เชียวชาญกรรมการ
4. นายอัคคีร์ พึ่งสลีครูโรงเรียนบ้านโป่งฝางกรรมการ
5. นายอนนท์ สระน้ำหวานครูโรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางสาวสุพิชญา ภัทรวรรณศิริผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีประธานกรรมการ
2. นายประกิจ มหาวนาผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
3. นายเรืองวิทย์ พุ่มพวงผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
4. นายพศิน อยู่คอนครูโรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)กรรมการ
5. นายพายัพ รู้สมัยครูโรงเรียนวัดไผ่ล้อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาวสุพิชญา ภัทรวรรณศิริผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีประธานกรรมการ
2. นายประกิจ มหาวนาผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
3. นายเรืองวิทย์ พุ่มพวงผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
4. นายพศิน อยู่คอนครูโรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)กรรมการ
5. นายพายัพ รู้สมัยครูโรงเรียนวัดไผ่ล้อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางสาวสุพิชญา ภัทรวรรณศิริผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีประธานกรรมการ
2. นายประกิจ มหาวนาผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
3. นายเรืองวิทย์ พุ่มพวงผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
4. นายพศิน อยู่คอน ครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)กรรมการ
5. นายพายัพ รู้สมัยครู โรงเรียนวัดไผ่ล้อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางสาวพิสมัย เกิดผล ผู้อำนวยการโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยาประธานกรรมการ
2. นางสิรินาท คำชูครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางอารี จุ้ยต่ายครูโรงเรียนบ้านราวต้นจันทน์กรรมการ
4. นายไพศาล วงษ์ราชครูโรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
5. นางสาวณัฐธิดา สุปิรัยธรครูโรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางสาวพิสมัย เกิดผล ผู้อำนวยการโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยาประธานกรรมการ
2. นางสิรินาท คำชูครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางอารี จุ้ยต่ายครูโรงเรียนบ้านราวต้นจันทน์กรรมการ
4. นายไพศาล วงษ์ราชครูโรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
5. นางสาวณัฐธิดา สุปิรัยธรครูโรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาวพิสมัย เกิดผลผู้อำนวยการโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยาประธานกรรมการ
2. นางสิรินาท คำชู ครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางอารี จุ้ยต่ายครู โรงเรียนบ้านราวต้นจันทน์กรรมการ
4. นายไพศาล วงษ์ราชครู โรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
5. นางสาวณัฐธิดา สุปิรัยธรครู โรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางสาวพิสมัย เกิดผลผู้อำนวยการโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยาประธานกรรมการ
2. นางสิรินาท คำชู ครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางอารี จุ้ยต่ายครู โรงเรียนบ้านราวต้นจันทน์กรรมการ
4. นายไพศาล วงษ์ราชครู โรงเรียนไชยะวิทยากรรมการ
5. นางสาวณัฐธิดา สุปิรัยธรครู โรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. ดร.จันทร์ โกศลผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางสาวชไมพร แข่นจันทร์หลวงครู โรงเรียนบ้านปากคะยางกรรมการ
3. นางสาวนาฏยา ภู่ทรัพย์สินครู โรงเรียนบ้านท่าชัยกรรมการ
4. นายจิรพงษ์ ข่ายเพชรครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา กล่อมกมลครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. ดร.จันทร์ โกศลผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางสาวชไมพร แข่นจันทร์หลวงครู โรงเรียนบ้านปากคะยางกรรมการ
3. นางสาวนาฏยา ภู่ทรัพย์สินครู โรงเรียนบ้านท่าชัยกรรมการ
4. นายจิรพงษ์ ข่ายเพชรครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา กล่อมกมลครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. ดร.จันทร์ โกศลผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางสาวชไมพร แข่นจันทร์หลวงครู โรงเรียนบ้านปากคะยางกรรมการ
3. นางสาวนาฏยา ภู่ทรัพย์สินครู โรงเรียนบ้านท่าชัยกรรมการ
4. นายจิรพงษ์ ข่ายเพชรครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา กล่อมกมลครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. ดร.จันทร์ โกศลผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางสาวชไมพร แข่นจันทร์หลวงครู โรงเรียนบ้านปากคะยางกรรมการ
3. นางสาวนาฏยา ภู่ทรัพย์สินครู โรงเรียนบ้านท่าชัยกรรมการ
4. นายจิรพงษ์ ข่ายเพชรครู โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา กล่อมกมลครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางเกศรินทร์ แสงสังข์ ผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางกมลวรรณ คีรีวัลย์ ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นางอัจฉรา บริสุทธิ์ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นางสาวจุฑาพร จุมปาเครือครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
5. นางจุฑามาส นาคำภาครู โรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางเกศรินทร์ แสงสังข์ ผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางกมลวรรณ คีรีวัลย์ ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นางอัจฉรา บริสุทธิ์ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นางสาวจุฑาพร จุมปาเครือครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
5. นางจุฑามาส นาคำภาครู โรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางเกศรินทร์ แสงสังข์ผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางกมลวรรณ คีรีวัลย์ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นางอัจฉรา บริสุทธิ์ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นางสาวจุฑาพร จุมปาเครือครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
5. นางจุฑามาส นาคำภาครู โรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางเกศรินทร์ แสงสังข์ผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางกมลวรรณ คีรีวัลย์ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นางอัจฉรา บริสุทธิ์ผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นางสาวจุฑาพร จุมปาเครือครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
5. นางจุฑามาส นาคำภาครู โรงเรียนบ้านดงคู่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
1. นายนิติ เอมโอดวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยประธานกรรมการ
2. นางสาววาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
3. นายพงษ์ศรี แก้วรัตน์ศรีโพธิ์วิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางนิภา โต๊ะถมผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูประธานกรรมการ
2. นางวารี โมหะกิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการ
3. นายเผด็จ กาศรครู โรงเรียนบ้านดงไทยวิทยากรรมการ
4. นางจุรีย์ บัวเข็มครู โรงเรียนโรตารี่สวรรคโลก 1กรรมการ
5. นางสำเนียง ศิริไกรวัฒนาวงศ์ครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางนิภา โต๊ะถมผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูประธานกรรมการ
2. นางวารี โมหะกิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการ
3. นายเผด็จ กาศรครู โรงเรียนบ้านดงไทยวิทยากรรมการ
4. นางจุรีย์ บัวเข็มครู โรงเรียนโรตารี่สวรรคโลก 1กรรมการ
5. นางสำเนียง ศิริไกรวัฒนาวงศ์ครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นางนิภา โต๊ะถมผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูประธานกรรมการ
2. นางวารี โมหะกิจ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการ
3. นายเผด็จ กาศรครู โรงเรียนบ้านดงไทยวิทยากรรมการ
4. นางจุรีย์ บัวเข็มครู โรงเรียนโรตารี่สวรรคโลก 1กรรมการ
5. นางสำเนียง ศิริไกรวัฒนาวงศ์ครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นางจำรัส วงษชิตผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอ้อบำเพ็ญประธานกรรมการ
2. นางสาวพาณี พรมชาติครู โรงเรียนบ้านหนองยาวกรรมการ
3. นางสาวอภิวันท์ ขันแข็งครู โรงเรียนบ้านสารจิตรกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นางสาวพิมภาพร แจ่มหม้อครู โรงเรียนบ้านผาเวียงประธานกรรมการ
2. นางสาวขวัญเรือน มูลทิครู โรงเรียนบ้านห้วยไคร้กรรมการ
3. นางพัชรินทร์ คำยวงครู โรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นางสาวอนุสรา เหล็กคำครู โรงเรียนบ้านไทยชนะศึกประธานกรรมการ
2. นายบัญชา สุวรรณบุตรครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางสาวสุดารัตน์ อาจรอดครู โรงเรียนวัดเกาะ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นางจำปา สอนสอาดครู โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะประธานกรรมการ
2. นางสาวอวยพร ธุรีครู โรงเรียนบ้านห้วยไคร้กรรมการ
3. นางศิริธร วงษ์งามครูโรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นางผุสดี แสนผ่องครูโรงเรียนบ้านเตว็ดนอก(สร้อยสนประชาสรรค์)ประธานกรรมการ
2. นางสาววาทินี อิ่มเอิบครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
3. นางวารี คำทองครูโรงเรียนบ้านไร่(สํานักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์155)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นางจุฑามาศ นนท์แก้วผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งมหาชัย ประธานกรรมการ
2. นางนงลักษณ์ ประทานครู โรงเรียนบ้านวังแร่ กรรมการ
3. นางกัลยาณี สิงห์เรืองครู โรงเรียนบ้านธารน้ำทิพย์ กรรมการ
4. นางมนัสนันท์ เบาบางครู โรงเรียนวัดปากน้ำกรรมการ
5. นางนงนุช รัตนแย้มครู โรงเรียนบ้านวังสมบูรณ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
1. นายอัครวีร์ กระแสร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังตามนประธานกรรมการ
2. นางสาวลัดดา อยู่มากครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
3. นางชนนิกานต์ มูลขำครู โรงเรียนมิตรสัมพันธุ์ (เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
4. นางสิริลักษณ์ รสลือชาครู โรงเรียนบ้านขอนซุงกรรมการ
5. นางสาวกันยารัตน์ เมธาวงศ์ครู โรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6
1. นางศุภจิต มาตมุงคุณศึกษานิเทศก์ประธานกรรมการ
2. นางสาวปัญญดา ศรีนุชครูโรงเรียนท่าชัยวิทยากรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายนิรันดร์ ฤทธิ์ขันธ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองป่าตอประธานกรรมการ
2. นายเอกพันธ์ สารีบุตรผู้อำนวยการโรงเรียนหมอนสูงประชาสรรค์กรรมการ
3. นายสรวิชญ์ บุตราครู โรงเรียนบ้านแแม่สานสามัคคีกรรมการ
4. นายวิฑูลย์ พระริตครู โรงเรียนบ้านหนองรังสิตกรรมการ
5. นายวิสุทธิ์ พงษ์สังกาครู โรงเรียนเทวัญอำนวยวิทย์กรรมการ
6. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
7. นางสาวธัญสินี สุวรรณรัตน์ครู โรงเรียนบ้านแม่รากกรรมการ
8. นางสาวศลิษา โต๊ะถมครู โรงเรียนบ้านดงไทยวิทยากรรมการ
9. นางสาวดวงนภา จริตงามครู โรงเรียนบ้านสุเม่นกรรมการ
10. นายวรทัศน์ เพชรไชยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากคลองแดนกรรมการ
11. นางสาวพรทิพย์ อ้ายเตรียมครู โรงเรียนบ้านสามหลัง(ประชารังสรรค์)กรรมการ
12. นางสาวธิดารัตน์ ค้างคีรีครู โรงเรียนบ้านสามหลัง(ประชารังสรรค์)กรรมการ
13. นายนเรศ วงค์จันทร์ครู โรงเรียนบ้านบุ่งสักกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. ว่าที่พันตรีทับทิม พาโคกทมผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งตีนตั่งประธานกรรมการ
2. นายกฤษณธรรม ถาพันธุ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านใหม่เจริญผลพิทยาคมรองประธานกรรมการ
3. นายธีรวัฒน์ ทักษิณครู โรงเรียนมิตรภาพที่ 38 (บ้านหนองเรียง)กรรมการ
4. นายกรีธา บุญประดับผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
5. นางวิมล อุปถัมภ์ครู โรงเรียนบ้านห้วยไคร้กรรมการ
6. นางสาวปรางทิพย์ เจี้ยมกลิ่นครู โรงเรียนบ้านห้วยตมกรรมการ
7. นายเชวง อุปถัมภ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยตมกรรมการ
8. นางอิสรีย์ ชัยวัฒน์ดำรงสุขผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไผ่ตะล่อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
1. นายณัฐวุฒิ ทาบัวผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวัดโบสถ์ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีทรงวุฒิ จำปาไชยศรีผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นายวินัย เรือนคำผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นายธีระวุฒิ ซาวเจริญผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสันติสุขกรรมการ
5. นายจณะศักดิ์ คำแสนครู โรงเรียนบ้านวังพิกุลกรรมการ
6. นายณรงค์ วันทาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นายณัฐพล คัมภีรพจน์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาพงประธานกรรมการ
2. นางสาวยุพิน วรรณสุผลครู โรงเรียนบ้านเตว็ดนอก(สร้อยสนประชาสรรค์)กรรมการ
3. นายนันทวัฒน์ เข็มทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นางประเทืองพร ล้วนงามผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโซกเปือยประธานกรรมการ
2. นางนงเยาว์ กสิรักษ์ครู โรงเรียนเชิงผากรรมการ
3. นางสาวขวัญเรือน มงคลประดิษฐ์ครู โรงเรียนบ้านดงย่าปากรรมการ
4. นางสิริพร ปาด้วงครู โรงเรียนบ้านน้ำขุมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมพ์วรรณ มุสิกรัตน์ครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นางประเทืองพร ล้วนงามผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโซกเปือยประธานกรรมการ
2. นายนงเยาว์ กสิรักษ์ครูโรงเรียนเชิงผากรรมการ
3. นางสาวขวัญเรือน มงคลประดิษฐ์ครูโรงเรียนบ้านดงย่าปากรรมการ
4. นางสิริพร ปาด้วงครูโรงเรียนบ้านน้ำขุมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมพ์วรรณ มุสิกรัตน์ครูโรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นางประเทืองพร ล้วนงามผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโซกเปือยประธานกรรมการ
2. นางนงเยาว์ กสิรักษ์ครู โรงเรียนเชิงผากรรมการ
3. นางสาวขวัญเรือน มงคลประดิษฐ์ครู โรงเรียนบ้านดงย่าปากรรมการ
4. นางสิริพร ปาด้วงครู โรงเรียนบ้านน้ำขุมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมพ์วรรณ มุสิกรัตน์ครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฏชนูทิศ)รองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตรครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์ครู โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนครกรรมการ
11. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์กรรมการ
12. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรครู โรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
13. นายชัยนาม บุญนิตย์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
14. นายฐิติวัฒน์ จัดดี ครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
15. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญครู โรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
16. นายสุเมธ วงศ์ละครครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
17. นายบุญเชิด อาจปานครู โรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
18. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
19. นายอนุชา โสตาครู โรงเรียนอนุบาลศรีนครกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)รองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตรครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศพิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์ครู โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรครู โรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดีครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญครู โรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุมธ วงศ์ละครครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานครู โรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)รองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตรครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศพิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์ครู โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรครู โรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดีครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญครู โรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานครู โรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)รองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตรครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศพิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์ครู โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรครู โรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดีครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญครู โรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานครู โรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)รองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตรครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศพิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์ครู โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรครู โรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดีครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นายพิมพ์ชนก สุขเจริญครู โรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานครู โรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมโรงเรียนบ้านวังลึกฯรองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมฯกรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตร โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลกฯกรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกโรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรโรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงโรงเรียนโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาโรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกโรงเรียนมิตรสัมพันธ์ฯกรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรโรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดี โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญโรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานโรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรโรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมโรงเรียนบ้านวังลึกฯรองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมฯกรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตร โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลกฯกรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกโรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรโรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาโรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกโรงเรียนมิตรสัมพันธ์ฯกรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรโรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดี โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญโรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานโรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรโรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมโรงเรียนบ้านวังลึกฯรองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมฯกรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตร โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลกฯกรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดี ครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกโรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาโรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกโรงเรียนมิตรสัมพันธ์ฯกรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรโรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดี โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญโรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานโรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรโรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมฯกรรมการและเลขานุการ

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนครู โรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมครู โรงเรียนบ้านวังลึกฯรองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมฯกรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตร ครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นางสาวเพ็ญนภา ใจดีครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศวิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์ครู โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์ฯกรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรครู โรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดี ครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญครู โรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานครู โรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นางยุพิน จงแจ่มฟ้าผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบึงบอนประธานกรรมการ
2. นายบรรเลง เผ่าพงษ์ครู โรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการ
3. นายสมบูรณ์ ซับซ้อนครู โรงเรียนวัดปากน้ำกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นางยุพิน จงแจ่มฟ้าผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบึงบอนประธานกรรมการ
2. นายบรรเลง เผ่าพงษ์ครู โรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการ
3. นายสมบูรณ์ ซับซ้อนครู โรงเรียนวัดปากน้ำกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายณฐวรรษ ยอดแก้วผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังพิกุลประธานกรรมการ
2. นายวรวุฒิ บวบขม ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นายพินิจ ซับซ้อนครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นายวันชนะ บัวบังขังผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนระเบียงประธานกรรมการ
2. นางอาภา ล่องชูผลผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นางนิษฐ์พัชก์ จันทร์เกษมครู โรงเรียนบ้านแม่เทินกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นายศุภชัย ใจหารผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเกาะประธานกรรมการ
2. นายบุญชอบ เอี่ยมนุ้ยครู โรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการ
3. นายประกิตต์ สารกูลครู โรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นายศุภชัย ใจหารผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเกาะประธานกรรมการ
2. นายบุญชอบ เอี่ยมนุ้ยครู โรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการ
3. นายประกิตต์ สารกูลครู โรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายสม คงกระพันธ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นายปราสาท จุลพวกวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการ
3. นายจักรกฤษณ์ ทัพบำรุงวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการ
4. นายพิบูลย์ ยะโสธรวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายสม คงกระพันธ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นายปราสาท จุลพวกวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการ
3. นายจักรกฤษณ์ ทัพบำรุงวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการ
4. นายพิบูลย์ ยะโสธรวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นายสมชาย สุขแจ่มผู้อำนวยการโรงเรียนประชาอุทิศประธานกรรมการ
2. นางไพรวัลย์ วงรอบครู โรงเรียนบ้านปากสิน(ต้นประชานุเคราะห์)กรรมการ
3. นางละม้าย กะหมายโรงเรียนบ้านท่าโพธิ์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางอรุณี วงค์เครือผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะประธานกรรมการ
2. นางบัวขาว เลี่ยมตระกูลครู โรงเรียนบ้านท่าทอง(อุดมวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางวิชชุลดา พรมพุกครู โรงเรียนวัดเตว็ดกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางอรุณี วงค์เครือผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากุมเกาะประธานกรรมการ
2. นางบัวขาว เลี่ยมตระกูลครู โรงเรียนบ้านท่าทอง(อุดมวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางวิชชุลดา พรมพุกครู โรงเรียนวัดเตว็ดกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางอรุณี วงค์เครือผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากุมเกาะประธานกรรมการ
2. นางบัวขาว เลี่ยมตระกูลครู โรงเรียนบ้านท่าทอง(อุดมวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางวิชชุลดา พรมพุกครู โรงเรียนวัดเตว็ดกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางสาววิสุทธิ์โฉม อบเชยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งพล้อประธานกรรมการ
2. นายสมบัติ ทรัพย์ศรีครู โรงเรียนบ้านเตว็ดนอก(สร้อยสนประชาสรรค์)กรรมการ
3. นายยศวัฒน์ พุฒตาลศึกษานิเทศก์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางสาววิมลลักษณ์ เลี่ยมตระกูลครูโรงเรียนบ้านหนองแหนประธานกรรมการ
2. นางภัทรานิษฐ์ แหลมหลวงครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
3. นางสาวปราณี วงค์เครือคำครูโรงเรียนบ้านเขาทองกรรมการ
4. นางนพวรรณ คำไพเราะพันธุ์ครูโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเมืองนา)กรรมการ
5. นางแสงหล้า เทียบน้ำอ่างครูโรงเรียนบ้านสันหีบกรรมการและเลขานุการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางนฤมล ชาบำเหน็จครูโรงเรียนบ้านคลองสำราญประธานกรรมการ
2. นางรัชณี อยู่สำราญครูโรงเรียนบ้านเตว็ดนอก(สร้อยสนประชาสรรค์)กรรมการ
3. นางสมบัติ ช่วยเพ็ญครูโรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการ
4. นางเยาวลักษณ์ ฤกษ์บวรครูโรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งามกรรมการ
5. นางรุ่งระวิน เนตรดีครูโรงเรียนบ้านท่าโพธิ์กรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวศิลาวรรณ เลื่อนลอยครู โรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นางสาวราตรี ทองคำ ครู โรงเรียนบ้านดงยางกรรมการ
3. นางนิชาภัทร ฉ่ำเฉื่อยครู โรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางสาวศิลาวรรณ เลื่อนลอยครู โรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นางสาวราตรี ทองคำ ครู โรงเรียนบ้านดงยางกรรมการ
3. นางนิชาภัทร ฉ่ำเฉื่อยครู โรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางสาวศิลาวรรณ เลื่อนลอยครู โรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นางสาวราตรี ทองคำ ครู โรงเรียนบ้านดงยางกรรมการ
3. นางนิชาภัทร ฉ่ำเฉื่อยครู โรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวศิลาวรรณ เลื่อนลอยครู โรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นางสาวราตรี ทองคำ ครู โรงเรียนบ้านดงยางกรรมการ
3. นางนิชาภัทร ฉ่ำเฉื่อยครู โรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
1. นางประเทืองพร ล้วนงามผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโซกเปือยประธานกรรมการ
2. นางนงเยาว์ กสิรักษ์ครู โรงเรียนเชิงผากรรมการ
3. นางสาวขวัญเรือน มงคลประดิษฐ์ครู โรงเรียนบ้านดงย่าปากรรมการ
4. นางสิริพร ปาด้วงครู โรงเรียนบ้านน้ำขุมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมพ์วรรณ มุสิกรัตน์ครู โรงเรียนบ้านวังแร่กรรมการ
6. นางเพ็ญศรี เขื่อนขันธ์นักวิชาการศึกษา ชำนาญการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางพรนิภา พันธุ์ชื่นนักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเบญจรัตน์ ทับแว่วครู โรงเรียนบ้านห้วยโป้กรรมการ
3. นางธนวรรณ มะโนรา ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไผ่ล้อมกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายรัชศาล คุ้มครองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรังสิตประธานกรรมการ
2. นางสุชีลา ชูหน้าครูโรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยง(ทองดีประชานุกูล)กรรมการ
3. นางสิตานันท์ มานามครูโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นางสมพร ทะสุใจครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา จัดการครูโรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายรัชศาล คุ้มครองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรังสิตประธานกรรมการ
2. นางสุชีลา ชูหน้าครูโรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยง(ทองดีประชานุกูล)กรรมการ
3. นางสิตานันท์ มานามครูโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นางสมพร ทะสุใจครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา จัดการครูโรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายรัชศาล คุ้มครองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรังสิตประธานกรรมการ
2. นางสุชีลา ชูหน้าครูโรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยง(ทองดีประชานุกูล)กรรมการ
3. นางสิตานันท์ มานามครูดรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นางสมพร ทะสุใจครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา จัดการครูโรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวชุติมา จัดการครูโรงเรียนบ้านป่าเลาประธานกรรมการ
2. นายรัชศาล คุ้มครองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรังสิตกรรมการ
3. นางสุชีลา ชูหน้าครูโรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยง(ทองดีประชานุกูล)กรรมการ
4. นางสิตานันท์ มานามครูโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
5. นางสมพร ทะสุใจครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางสุชีลา ชูหน้าครูโรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยง(ทองดีประชานุกูล)ประธานกรรมการ
2. นายรัชศาล คุ้มครองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรังสิตกรรมการ
3. นางสิตานันท์ มานามครูโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นางสมพร ทะสุใจครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา จัดการครูโรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายรัชศาล คุ้มครองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรังสิตประธานกรรมการ
2. นางสุชีลา ชูหน้าครูโรงเรียนบ้านเกาะตาเลี้ยง(ทองดีประชานุกูล)กรรมการ
3. นางสิตานันท์ มานามครูโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นางสมพร ทะสุใจครูโรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา)กรรมการ
5. นางสาวชุติมา จัดการครูโรงเรียนบ้านป่าเลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายเอนก พุ่มหมันผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางยุพา แจ้งชัดผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นายจำลอง คุรุบรรเจิดจิตผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นายอัคคีร์ พึ่งสลีครูโรงเรียนบ้านโป่งฝางกรรมการ
5. นายอนนท์ สระน้ำหวานครูโรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายเอนก พุ่มหมันผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางยุพา แจ้งชัดผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นายจำลอง คุรุบรรเจิดจิตผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นายอัคคีร์ พึ่งสลีครูโรงเรียนบ้านโป่งฝางกรรมการ
5. นายอนนท์ สระน้ำหวานครูโรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายเอนก พุ่มหมันผู้เชี่ยวชาญประธานกรรมการ
2. นางยุพา แจ้งชัดผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
3. นายจำลอง คุรุบรรเจิดจิตผู้เชี่ยวชาญกรรมการ
4. นายอัคคีร์ พึ่งสลีครู โรงเรียนบ้านโป่งฝางกรรมการ
5. นายอนนท์ สระน้ำหวานครู โรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายพศิน อยู่คอนครูโรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)ประธานกรรมการ
2. นายอนนท์ สระน้ำหวานครูโรงเรียนบ้านแม่ท่าแพกรรมการ
3. นางสาวสุพิชญา ภัทรวรรณศิริผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
4. นายประกิจ มหาวนาผู้เชี่ยวชาญด้านดนตรีกรรมการ
5. นายอัคคีร์ พึ่งสลีครูโรงเรียนบ้านโป่งฝางกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมครู โรงเรียนบ้านวังลึก(ยุวนาฎชนูทิศ)รองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์ครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตรครู โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)กรรมการ
5. นายเจษฎา อ๊อสวงศ์ครู โรงเรียนบ้านท่าชุม(ประชาอุทิศพิทยาคาร)กรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์ครู โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกครู โรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรครู โรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงครู โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์ครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาครู โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกครู โรงเรียนมิตรสัมพันธ์(เพียวอนุสรณ์)กรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรครู โรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์ครู โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดีครู โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญครู โรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครครู โรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานครู โรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรครู โรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญครู โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยม(บ้านเหมืองนา)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมโรงเรียนบ้านวังลึกฯรองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมฯกรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตร โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลกฯกรรมการ
5. นายเจษฎา อ๊อสวงศ์โรงเรียนโรงเรียนบ้านท่าชุมฯกรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกโรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรโรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาโรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกโรงเรียนมิตรสัมพันธ์ฯกรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรโรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดี โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญโรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานโรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรโรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางสาวอัญชิษฐา เย็นสำราญโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายเชาวลิต เอี่ยมเขียนโรงเรียนบ้านโคกกะทือประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ยนต์นิยมโรงเรียนบ้านวังลึกฯรองประธานกรรมการ
3. นายเสกสรรค์ คำไพเราะพันธ์โรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมฯกรรมการ
4. นางวิไล แก้วเนตร โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลกฯกรรมการ
5. นายเจษฎา อ๊อสวงศ์โรงเรียนบ้านท่าชุมฯกรรมการ
6. นายเชาวลิต ประดิษฐ์โรงเรียนวัดโบราณหลวงกรรมการ
7. นางสาวภัทรพร การะแบกโรงเรียนบ้านบึงบอนกรรมการ
8. นายทวี พร้อมมิตรโรงเรียนบ้านนาต้นจั่นกรรมการ
9. นายจีรศักดิ์ ทองเวียงโรงเรียนหาดเสี้ยววิทยากรรมการ
10. นายทรงวุฒิ ทิมวงษ์โรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
11. นายอนุชา โสตาโรงเรียนอนุบาลศรีนคร (ไทยธัญญานุกูล)กรรมการ
12. นายถวัลย์ พรมพุกโรงเรียนมิตรสัมพันธ์ฯกรรมการ
13. นางสาวเบญจวรรณ วรรณบุตรโรงเรียนบ้านเขาดินไพรวันกรรมการ
14. นายชัยนาม บุญนิตย์โรงเรียนบ้านทุ่งพล้อกรรมการ
15. นายฐิติวัฒน์ จัดดี โรงเรียนบ้านท่ามักกะสังกรรมการ
16. นางสาวพิมพ์ชนก สุขเจริญโรงเรียนวัดบ้านคลองกรรมการ
17. นายสุเมธ วงศ์ละครโรงเรียนบ้านโซกม่วงกรรมการ
18. นายบุญเชิด อาจปานโรงเรียนบ้านไม้งามกรรมการ
19. นายอิศรา กรุณามิตรโรงเรียนบ้านป่ากล้วยกรรมการ
20. นางอัญชิษฐา เย็นสำราญโรงเรียนอนุบาลทุ่งเสลี่ยมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสม คงกระพันธ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นายปราสาท จุลพวกวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการ
3. นายจักรกฤษณ์ ทัพบำรุงวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการ
4. นายพิบูลย์ ยะโสธรวิทยาลัยนาฎศิลป์สุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสม คงกระพันธ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านกรุประธานกรรมการ
2. นายปราสาท จุลพวกวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการ
3. นายจักรกฤษณ์ ทัพบำรุงวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการ
4. นายพิบูลย์ ยะโสธรวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุโขทัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางอรุณี วงค์เครือผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะประธานกรรมการ
2. นางบัวขาว เลี่ยมตระกูลครูโรงเรียนบ้านท่าทอง(อุดมวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางวิชชุลดา พรมพุกครูโรงเรียนวัดเตว็ดกลางกรรมการ
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางอรุณี วงค์เครือผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะประธานกรรมการ
2. นางบัวขาว เลี่ยมตระกูลครูโรงเรียนบ้านท่าทอง(อุดมวิทยาคาร)กรรมการ
3. นางวิชชุลดา พรมพุกครูโรงเรียนวัดเตว็ดกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางยุพิน จงแจ่มฟ้าผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบึงบอนประธานกรรมการ
2. นายบรรเลง เผ่าพงษ์ครู โรงเรียนบ้านธารชะอมกรรมการ
3. นายสมบูรณ์ ซับซ้อนครู โรงเรียนวัดปากน้ำกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

ติดต่อผู้ดูแลระบบ ศน.มุนินทร มาตมุงคุณ โทร 0991402228
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]