::sp-tak2

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นางนงพงา น้อยนวลโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นางสาวสร้อยสุดา มณีสุขโรงเรียนบ้านห้วยกระโหลกกรรมการ
3. นางเพ็ญนภา เรือนแก้วโรงเรียนขุนห้วยช่องแคบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นางพิชญา รัตนสิริบัณฑิตย์โรงเรียนบ้านแม่โพประธานกรรมการ
2. นางวิเวียน วงศ์นายะโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นางสาวลดาวัลย์ บุตรชาติโรงเรียนบ้านวาเลย์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นางพิไลวรรณ ศรีจริยาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อประธานกรรมการ
2. นายสมเจต ดารากมลโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการ
3. นางสาวทิพย์อาภา เทียนบุตรโรงเรียนท่านผู้หญิงวิไล อมาตยกุล (บ้านเปิงเคลิ่ง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
1. นางวริยาภรณ์ จันทร์ทิพย์โรงเรียนแม่สอดประธานกรรมการ
2. นางสาวสุพัทรา วงค์ดีโรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
3. นางสาวธนิตา แป้นจากโรงเรียนบ้านร่มเกล้า2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3
1. นางวิกรินทร์ ดินสอโรงเรียนบ้านเจดีโคะประธานกรรมการ
2. นางสาวพวงพิศ ทีปะนะโรงเรียนบ้านทุ่งถ้ำกรรมการ
3. นายสุทธิพงษ์ พรหมปันโรงเรียนบ้านไม้กะพงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3
1. นางวารุณี เขื่อนแก้วโรงเรียนบ้านแม่ละเมาประธานกรรมการ
2. นางสาวสุนันทา บุญจวง โรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182กรรมการ
3. นางสาวดวงพร ฤทธิวงษากุลโรงเรียนบ้านแม่ละมุ้งวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6
1. นางสาวจันทกานต์ เฉลิมพงษ์วรกุลโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระประธานกรรมการ
2. นายนฤเบศร์ อุ่นปิงโรงเรียนบ้านร่มเกล้า4กรรมการ
3. นางสาวนภาพร ก้อนมณีโรงเรียนบ้านแม่สละเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3
1. นางวันเพ็ญ นวลเป้าโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26ประธานกรรมการ
2. นางสาวอริสรา แสงสร้อยโรงเรียนบ้านแม่พลูกรรมการ
3. นางสุธาสินี ทองดีนอกโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางเกสร นาควังไทรโรงเรียนบ้านแม่ตาวแพะประธานกรรมการ
2. นางสาวพิชญาภัค จันตาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
3. นางสาวนภัสกร มหาวรรณ์โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางศรีวรรณ หมวกชาโรงเรียนบ้านแม่ตาวใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวหรรษา ทองธงชนะโรงเรียนไทยราษฎร์คีรีกรรมการ
3. นายณัฐพล นาคจรูญโรงเรียนอรุณเมธากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางสุจีนนา แย้มวงษ์โรงเรียนบ้านห้วยม่วงประธานกรรมการ
2. นายสันต์ภพ ธารสุขวิมานโรงเรียนบ้านแม่ระเมิงกรรมการ
3. นางสาวศุภลักษณ์ ใจอุ่นโรงเรียนบ้านเซอทะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นางธณัชพร ยืนวิไลโรงเรียนบ้านวังตะเคียนประธานกรรมการ
2. นายคณิศรพงศ์ นรินทร์โรงเรียนบ้านหมื่นฤาชัยกรรมการ
3. นางสาวนงคราญ เรืองนราทิพย์โรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3
1. นายมนัสวิชญ์ ศรีเมืองโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1ประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณิศา วงศ์ฟูโรงเรียนบ้านวังตะเคียนกรรมการ
3. นายสุวัฒน์ ต๊ะสุโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นางวันเพ็ญ มาหย่อมโรงเรียนบ้านพะเด๊ะประธานกรรมการ
2. นางสาวเจริญพร เชื้อหมอโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการ
3. นายนิรุตติ์ ปินนอโรงเรียนชุมชนบ้านอุ้มผางกรรมการ
4. นางสาวลำพูล หมูอยู่โรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นางสาวศรีไพร ใจยาโรงเรียนบ้านแม่โกนเกนประธานกรรมการ
2. นางสาวโสภา บุญจวงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่กรรมการ
3. นางอาทิตยา สมบุตรโรงเรียนบ้านห้วยนกกกกรรมการ
4. นางสาวปรารถนา สีไพรโรงเรียนบ้านแม่ระมาดราษฎร์บำรุงกรรมการและเลขานุการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางสุพัตรา คำพลอยโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นายมณู ท้าวทิพย์โรงเรียนบ้านปรอผาโด้กรรมการ
3. นางสมศรี ทับสารโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาคร ประกอบกิจโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26ประธานกรรมการ
2. นางผาณิต อิ่นสุวรรณ์โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 6กรรมการ
3. นางสาวพรทิพย์ องอาจโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวกิตติญา ถาปันโรงเรียนบ้านห้วยน้ำนักวิทยาประธานกรรมการ
2. นายรัชพล อนุโรงเรียนบ้านไม้กะพงกรรมการ
3. นางสาวณัฐพร เที่ยงปาโรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวชุติมณฑน์ ชนไพโรจน์โรงเรียนบ้านกล้อทอประธานกรรมการ
2. นางสาวเกศชฎาพร เสียงหาญโรงเรียนบ้านทุ่งถ้ำกรรมการ
3. นางสาวทัศนีย์ ศิลปชัยโรงเรียนบ้านห้วยหินฝนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายคณาธิป สิงห์โตโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นายเกรียงศักดิ์ ก๋องแก้วโรงเรียนบ้านแม่สละเหนือกรรมการ
3. นางอรพิน อุ่นสืบโรงเรียนห้วยน้ำนักวิทยากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางพชรกมล จินาโรงเรียนไทยราษฎร์คีรีประธานกรรมการ
2. นางสาวพิชชานันท์ เรียงชัยเลิศโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการ
3. นางสาวอรุณศรี อ้ายมาศน้อยโรงเรียนบ้านห้วยบงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นางสาวนิณรวรรณ เมืองอินทร์โรงเรียนบ้านน้ำหอมประธานกรรมการ
2. นายปิยะพงค์ นากุโรงเรียนบ้านแม่กลองน้อยกรรมการ
3. นางสาวสุรีรัตน์ นามดาวโรงเรียนบ้านอู่หู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นางสาวปราณี ต๊ะสุโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26ประธานกรรมการ
2. นายปิยะ โชติอมรรัตน์โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการ
3. นายเจษฎา เพ็ชรดิษฐ์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นายกิติพงษ์ คำฟูโรงเรียนบ้านต้นผึ้งประธานกรรมการ
2. นางสาวณัฐมน มูนแต๋นโรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการ
3. นายสุพัฒน์ สุริยะวงศ์โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นางสาวสุวดี คำน่านโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยาประธานกรรมการ
2. นางภัททิยา เมาน้อยโรงเรียนบ้านปูเต้อกรรมการ
3. นายภูมิพัฒน์ บุญพจน์ปัญญาโรงเรียนธรรมวัตรวิทยากรรมการ
4. นางสาวอัจฉริยา มโนคกูลโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นายกาญจนศักดิ์ รองงามโรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นายอิทธิวัฒน์ จิตรหาญโรงเรียนญาณวิศิษฎ์ประธานกรรมการ
2. นางสาวดวงฤทัย สุขประชาพันธ์โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ต้าน(ราษฎรบำรุง)กรรมการ
3. นายวรรักข์ พูนขวัญโรงเรียนบ้านสันป่าไร่กรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมพร วงศ์จันทร์โรงเรียนท่านผู้หญิงวิไล อมาตยกุล (บ้านเปิงเคลิ่ง)กรรมการ
5. นางสาวภัคพิชญา สีเขียวโรงเรียนบ้านหนองหลวงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นายประดิษฐ์ สุนันต๊ะโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งประธานกรรมการ
2. นางสาวนงลักษณ์ อุตเตโรงเรียนบ้านแม่อมกิกรรมการ
3. นางกรรณิการ์ ทองก้านเหลืองโรงเรียนแม่กุเหนือกรรมการ
4. นางสาวอัมพร บุตรวงศ์โรงเรียนบ้านยะพอกรรมการ
5. นางสาวลักขณา เกินสินโรงเรียนท่านผู้หญิงวิไล อมาตยกุล (บ้านเปิงเคลิ่ง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นางกรรณิการ์ จินะโรงเรียนชุมชนบ้านอุ้มผางประธานกรรมการ
2. นายอาทิตย์ จรัสการกิจโรงเรียนบ้านแม่ละมุ้งกรรมการ
3. นายธรรมนูญ แจ่มอยู่โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นายธงชัย จักเขื่อนโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณทณี ซังดินโรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการ
3. นายชาตรี ภูมิวัชรโรงเรียนบ้านหมื่นฤาชัยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นายทรงวุฒิ ประกายโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยประธานกรรมการ
2. นางวรรณวิไล เมืองมาโรงเรียนบ้านปูเต้อกรรมการ
3. นางสาวศุภลักษณ์ พยาเลิศโรงเรียนบ้านแม่อมกิกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นายคมสัน สุนันทนาการโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นางสาวปิ่นนภา เพชรแก้วโรงเรียนขุนห้วยบ้านรุ่งกรรมการ
3. นางสาวระพีพร พีระพันธ์โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3
1. นางสุกัญญา สกุลงามโรงเรียนบ้านม่อนหินเหล็กไฟประธานกรรมการ
2. นางสาวจริยา ขัดวิลาศโรงเรียนบ้านแม่ตาวใหม่กรรมการ
3. นางเรณู คงคาสวัสดิ์โรงเรียนบ้านปรอผาโด้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6
1. นายอาทิตย์ บุญสูงโรงเรียนห้วยน้ำนักวิทยาประธานกรรมการ
2. นางสาวปิ่นวดี สังข์นาคโรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการ
3. นางสาวเมธินี แซ่เตียวโรงเรียนบ้านแม่สละกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3
1. นางสาววงศ์วรัน เตชะชัยโรงเรียนบ้านแม่โกนเกนประธานกรรมการ
2. นายปิยราช ศรันชัยโรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการ
3. นางสาววรรณภา อ๊อดพันธ์โรงเรียนกลาโหมราชเสนากรรมการและเลขานุการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาววาธินี สมบัติวงศ์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนประธานกรรมการ
2. นางสาวธัญลักษณ์ สาแก้วโรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๒ กรรมการ
3. นางอรพิน จันทร์เทพโรงเรียนบ้านต้นผึ้งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวทิพยดา ติ๊บกันเงินโรงเรียนบ้านแม่ตาวประธานกรรมการ
2. นางสาวอรพรรณ สาระมนต์โรงเรียนท่านผู้หญิงวิไล อมาตยกุลกรรมการ
3. นางสาวณัฎฐา กาญจนคงคาโรงเรียนอนุกุลวิทยา กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายวสุธันย์ ดอยแก้วขาว โรงเรียนบ้านแม่วะหลวง ประธานกรรมการ
2. นายทรงเดช อินอุดออน โรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
3. นายไมตรี จินะโรงเรียนชุมชนบ้านอุ้มผาง กรรมการ
4. นายเป็นหนึ่ง อุปการะโรงเรียนอิสลามศึกษา กรรมการ
5. นายอภิวัฒน์ ยอดนิศามณีโรงเรียนบ้านร่มเกล้า ๒กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6
1. นายทวีสิน อุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ ประธานกรรมการ
2. นายคานันท์ เมฆขยาย โรงเรียนบ้านกล้อทอ กรรมการ
3. นางสาวภารดี น่วมทิม โรงเรียนชุมชนบ้านพบพระ กรรมการ
4. นายปัณณภัทร เหลือสุขโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ กรรมการ
5. นางสุจิตตรา คำภีระ โรงเรียนราษฎร์วิทยา (ตี๋มิ้ง) กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6
1. นายทวีสิน อุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ ประธานกรรมการ
2. นายคานันท์ เมฆขยาย โรงเรียนบ้านกล้อทอ กรรมการ
3. นางสาวภารดี น่วมทิม โรงเรียนชุมชนบ้านพบพระ กรรมการ
4. นายปัณณภัทร เหลือสุขโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ กรรมการ
5. นางสุจิตตรา คำภีระ โรงเรียนราษฎร์วิทยา (ตี๋มิ้ง) กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายพรหมนิมิตร ลอยสงโรงเรียนบ้านห้วยนกกกประธานกรรมการ
2. นายมนตรี แพรกทองโรงเรียนบ้านปูเต้อ กรรมการ
3. นายศุภชัย ฤาชัย โรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดา กรรมการ
4. นางสาวลำไพร แสนโพธิ์ โรงเรียนปรีชาญาณศึกษา กรรมการ
5. นางสาวนภัสสร สุนะพรมโรงเรียนบ้านร่มเกล้า ๒ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3
1. นายพรหมนิมิตร ลอยสงโรงเรียนบ้านห้วยนกกกประธานกรรมการ
2. นายมนตรี แพรกทองโรงเรียนบ้านปูเต้อ กรรมการ
3. นายศุภชัย ฤาชัย โรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดากรรมการ
4. นางสาวลำไพร แสนโพธิ์ โรงเรียนปรีชาญาณศึกษา กรรมการ
5. นางสาวนภัสสร สุนะพรมโรงเรียนบ้านร่มเกล้า ๒ กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นางสาวจินดา จานะศักดิ์โรงเรียนกลาโหมราชเสนาประธานกรรมการ
2. นางสาวเสาวนีย์ ทองบางโรงเรียนบ้านแม่อมกิ กรรมการ
3. นางสาวเกตุสุฎา อาจอาสาโรงเรียนบ้านแม่ละมุ้งวิทยา กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นางเนตรนภา จารสเย็นโรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182ประธานกรรมการ
2. นางสาวแพรวนภา เขียวติ๊บโรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี๋มิ้ง) กรรมการ
3. นางนิลุบล เมิดไธสง โรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่ง กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นายผดุง ภักดีโรงเรียนบ้านห้วยบงประธานกรรมการ
2. นางสาวสุภาพร แสงทองโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยา กรรมการ
3. นางชนิกานต์ ลี่วัฒนายิ่งยง โรงเรียนบ้านท่าอาจกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นายประภาศ แสงทองโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๖๑ ประธานกรรมการ
2. นางพรพิมล ยุติธรรมโรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๕ กรรมการ
3. นางสาวสายใจ มีสวนทองโรงเรียนบ้านขะเนจื้อ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6
1. นางสาวกันยา ผัดนุ่นโรงเรียนบ้านขะเนจื้อประธานกรรมการ
2. นางสาวภัสวรรณ สีนิล โรงเรียนเซนโยเซฟแม่ระมาด กรรมการ
3. นางสาวนุชจรินทร์ เพ่งพิศโรงเรียนบ้านแม่สละกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. นางสุรีรัตน์ ซันคานโรงเรียนบ้านแม่ตาวประธานกรรมการ
2. นางสาวภารดี กุมารแก้ว โรงเรียนอรุณเมธา กรรมการ
3. นางชฎาภรณ์ ต๊ะสุโรงเรียนบ้านห้วยม่วง กรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นางศิริวรรณ ทาหว่างกัน โรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อย ประธานกรรมการ
2. นายวิชญ์สรัช กลุ่มเหรียญทองโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระ กรรมการ
3. นางสาวกมลพร จิตต์จำนง โรงเรียนบ้านค้างภิบาล กรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางวิไล หริ่งรัตนพันธ์โรงเรียนป่าไม้อุทิศ ๔ ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีมาโนชญ์ อุดจันทร์โรงเรียนบ้านแม่กาษากรรมการ
3. นางสาววิมลวรรณ จำปาชาติโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการและเลขานุการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางสุฑารัตน์ คำพันธ์โรงเรียนบ้านแม่จะเราสองแควประธานกรรมการ
2. นางเจณจิรา พรมเทพโรงเรียนบ้านแม่กื้ดสามท่ากรรมการ
3. นางสาวศุภสรา บรรพศรีโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4กรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางกชกร ยอดเมืองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ประธานกรรมการ
2. นายนัทธชาติ ต้องดีครูสอนร้องเพลงและการแสดงอิสระกรรมการ
3. นางสาวภิรมย์ญา นิกรสันติธรรมโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4กรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางประนอม เบหลงตรีโรงเรียนชุมชนบ้านอุ้มผางประธานกรรมการ
2. นางณัฐยา ลงกานีครูสอนร้องเพลงและการแสดงอิสระกรรมการ
3. นางสาวมาลา วงษ์ยะโรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายชัยวุฒิ นามะกุณาโรงเรียนบ้านหนองบัวประธานกรรมการ
2. นายวรปรัชญ์อิน ต๊ะสุขโรงเรียนบ้านท่าอาจกรรมการ
3. นางสาวอัญมณี บุตรวงศ์โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายเอกชัย พันธุลีโรงเรียนสรรพวิทยาคมประธานกรรมการ
2. นางสาวสุพรรษา อุ่นนันกาศโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
3. นางอัญชลี ธำรงรัฐกุลโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางสาวจิราภรณ์ เพชรปัญญาข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นายศิริชัย ศิริโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการ
3. นางธีรรัตน์ อยู่เจริญโรงเรียนอรุณเมธากรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นายเอกพงษ์ นาละต๊ะโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นายธีระพันธ์ ทะก๋าโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายพัชรกฤษฎิ์ เนื้อไม้โรงเรียนบ้านขุนห้วยแม่ท้อกรรมการ
4. นายประดิษฐ์ สุนันต๊ะโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการ
5. นายนพชัย สิทธิโรงเรียนบ้านห้วยกะโหลกกรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นายเอกพงษ์ นาละต๊ะโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นายธีระพันธ์ ทะก๋าโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายพัชรกฤษฎิ์ เนื้อไม้โรงเรียนบ้านขุนห้วยแม่ท้อกรรมการ
4. นายประดิษฐ์ สุนันต๊ะโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการ
5. นายนพชัย สิทธิโรงเรียนบ้านห้วยกะโหลกกรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
1. นางพรจิต ตาวงษ์โรงเรียนบ้านห้วยบงประธานกรรมการ
2. นายนัธทวัฒน์ สมภารโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการ
3. นายภัทรพล ไปเร็วโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางผกาจิตร โคตรทาโรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182ประธานกรรมการ
2. นายสุดแดน อุดมไพรสนธ์โรงเรียนบ้านแม่ระเมิงกรรมการ
3. นางสาวรัตติรส พวงเงินโรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางวัฒนา สุธรรมข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางชื่นชม นาเถินโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นางสาวณัฐพร จันธิดาโรงเรียนสรรพวิทยาคมกรรมการ
4. นางน้ำอ้อย ใหม่กันโรงเรียนบ้านห้วยบงกรรมการ
5. นางจำปา เครือคำวังโรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182กรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางรุ่งทิพย์ ไชยชนะโรงเรียนบ้านห้วยม่วงประธานกรรมการ
2. นายอุดม คมคายโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการ
3. นางสาวมยุรา รอดแก้วโรงเรียนแม่สอดกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นางอรทัย มโนวงษ์ข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางสุอาภา เทพาชุมภูโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
3. นางจารึก พลายชุมข้าราชการบำนาญกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นางธีรพร กาสมสันข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางอำนวย ปัญญาโรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
3. นางอรวรรณ กาล้อมโรงเรียนบ้านปูเต้อกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นายพินิฐชัย จันดีข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางสาวลัดดาวัลย์ อินเอี่ยมโรงเรียนบ้านวังตะเคียนกรรมการ
3. นางพรสวรรค์ เสาโกมุทโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. พระปลัดชัชวาลย์ ติกฺขญาโณเลขานุการ เจ้าคณะตำบลแม่กาษาประธานกรรมการ
2. พระมหาสิทธิกร ธมฺมเตโชวัดโพธิคุณกรรมการ
3. พระเซนต์ ขนฺติโกเลขาเจ้าคณะตำบลแม่กาษากรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
1. พระมหาเรวัตร์ สฺมโนวัดดอนไชยประธานกรรมการ
2. นางละมัย เพชรปัญญาข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นางศิริพร จงจรูญกิจข้าราชการบำนาญกรรมการและเลขานุการ

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. ว่าที่ร้อยตรีพีระพงษ์ จันพ่อตา โรงเรียนบ้านปูเต้อ กรรมการ
2. นายจักรี ปัญญาโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
3. นางสาวธารวิมล เทียนสว่าง โรงเรียนแม่สอด กรรมการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นายสมหมาย ทวีศรีสกุลเลิศโรงเรียนบ้านวาเล่ย์ กรรมการ
2. นายมานะศักดิ์ จันทะคุณโรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๑กรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีนนทพันธ์ เย็นปัญญาโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยา กรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
1. นายยุทธชัย เจริญผลิตผล โรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๕ กรรมการ
2. นายธีรภัทร์ จำเนียรโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการ
3. นายชาตรี แสนคำแพโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการ
4. นายเชษไชย ธรรมทรรศนะดีโรงเรียนบ้านแม่กลองใหม่กรรมการ
5. นายณรงค์ศักดิ์ บุญหลงโรงเรียนบ้านแม่ปะ กรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
1. นายยุทธชัย เจริญผลิตผล โรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๕ กรรมการ
2. นายธีรภัทร์ จำเนียรโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการ
3. นายชาตรี แสนคำแพโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการ
4. นายเชษไชย ธรรมทรรศนะดีโรงเรียนบ้านแม่กลองใหม่กรรมการ
5. นายณรงค์ศักดิ์ บุญหลงโรงเรียนบ้านแม่ปะ กรรมการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6
1. นายศักดิ์สิทธิ์ มั่นคง โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ กรรมการ
2. นายเอกชัย เครือขอนโรงเรียนบ้านแม่ละมุ้งวิทยากรรมการ
3. นายสุพัฒ โคตรทาโรงเรียนบ้านธงชัย กรรมการ
4. นายปรเมษฐ์ สกุลไพรล้ำเลิศโรงเรียนบ้านแม่ออกผารูกรรมการ
5. นางจิราพร เจียรประดิษฐ์ โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก กรรมการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
1. นายศักดิ์สิทธิ์ มั่นคง โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ กรรมการ
2. นายเอกชัย เครือขอนโรงเรียนบ้านแม่ละมุ้งวิทยากรรมการ
3. นายสุพัฒ โคตรทาโรงเรียนบ้านธงชัย กรรมการ
4. นายปรเมษฐ์ สกุลไพรล้ำเลิศโรงเรียนบ้านแม่ออกผารูกรรมการ
5. นางจิราพร เจียรประดิษฐ์ โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก กรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นายถานันดร หาญหม่องโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยา กรรมการ
2. นายอำนาจ ฟักเฟื่องโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
3. นายอิสราพงษ์ ต๊ะพรมโรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี้มิ้ง)กรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นายวิวัฒน์ ช่างสมบุญโรงเรียนบ้านแม่กื้ดสามท่า กรรมการ
2. นายอุทัย กระเช้าสีดาโรงเรียนภัทรวิทยากรรมการ
3. นายสุเมธ วุฒิชัยปัญญาโรงเรียนบ้านห้วยบง กรรมการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นายสนธยา สีอ่อนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดาประธานกรรมการ
2. นายเรืองฤทธิ์ สอทองโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการ
3. นายโกวิท รัตนสิริบัณฑิตย์โรงเรียนบ้านอู่หู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายสนธยา สีอ่อนโรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดาประธานกรรมการ
2. นายเรืองฤทธิ์ สอทองโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการ
3. นายโกวิท รัตนสิริบัณฑิตย์โรงเรียนบ้านอู่หู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นายสนธยา สีอ่อนโรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดาประธานกรรมการ
2. นายเรืองฤทธิ์ สอทองโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการ
3. นายโกวิท รัตนสิริบัณฑิตย์โรงเรียนบ้านอู่หู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายนิรันทร์ ศรีโสภาสายชลโรงเรียนบ้านกล้อทอประธานกรรมการ
2. นางกรกนก นาเขตโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการ
3. นางสาวปรตา วงศ์อารีโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นายนิรันทร์ ศรีโสภาสายชลโรงเรียนบ้านกล้อทอประธานกรรมการ
2. นางกรกนก นาเขตโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการ
3. นางสาวปรตา วงศ์อารีโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นายนิรันทร์ ศรีโสภาสายชลโรงเรียนบ้านกล้อทอประธานกรรมการ
2. นางกรกนก นาเขตโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการ
3. นางสาวปรตา วงศ์อารีโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายสุพิศ คำมูล โรงเรียนบ้านท่าอาจประธานกรรมการ
2. นายบรรจง เทียนเจริญโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการ
3. นายนัทวุฒิ กะตะสีลาโรงเรียนบ้านร่มเกล้า ๒กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายวิสุทธิศักดิ์ บุตรดีโรงเรียนบ้านกล้อทอประธานกรรมการ
2. นางสาวนวรัตน์ อินถาโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการ
3. นางสาวธนภรณ์ ทิพวันโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นายโชติ กะนะโรงเรียนบ้านห้วยบงประธานกรรมการ
2. นางสาวนิรชา อินปั่นโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นายไสยทอง สานอินศรีโรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นางโชติ กะนะโรงเรียนบ้านห้วยบงประธานกรรมการ
2. นางสาวนิรชา อินปั่นโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นายไสยทอง สานอินศรีโรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นางรัชนก โชติอมรรัตน์โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางประธานกรรมการ
2. นางสาวปรียารัตน์ สิงห์แก้วโรงเรียนบ้านแม่ปะใต้กรรมการ
3. นายอำนาจ สารเทพโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นายปรีชา อุปการะโรงเรียนอิสลามประธานกรรมการ
2. นางสาวจิณณฉัตร ดารินทร์โรงเรียนไทยราษฎร์คีรีกรรมการ
3. นายจักรกฤษ กาบุตรโรงเรียนบ้านทุ่งถ้ำกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นายพรพิษณุ เพ็ชรไพฑูรย์โรงเรียนบ้านห้วยนกแลประธานกรรมการ
2. นางสาวสุวารี วงศ์คำจันทร์โรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๔กรรมการ
3. นางสาวจำเนียร อุปสอด โรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายพรพิษณุ เพ็ชรไพฑูรย์โรงเรียนบ้านห้วยนกแลประธานกรรมการ
2. นางสาวสุวารี วงศ์คำจันทร์โรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๔กรรมการ
3. นายจำเนียร อุปสอด โรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1. นายธีรศักดิ์ จำปาฤทธิ์โรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๖ประธานกรรมการ
2. นางพิมลพรรณ พรมขาวโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
3. นายกิติชัย สุนะเสนโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะกรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ดนตรี

การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
1. นายยาคิม คำเขื่อนโรงเรียนบ้านหัวฝายประธานกรรมการ
2. นายกำพล จุ้ยเรืองโรงเรียนบ้านแม่ระมาดราษฎร์บำรุง กรรมการ
3. นายพรเทพ สว่างแก้วโรงเรียนป่าไม้อุทิศ ๔กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
1. นายยาคิม คำเขื่อนโรงเรียนบ้านหัวฝายประธานกรรมการ
2. นายกำพล จุ้ยเรืองโรงเรียนบ้านแม่ระมาดราษฎร์บำรุง กรรมการ
3. นายพรเทพ สว่างแก้วโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางสาวรจนาภรณ์ มีตาโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นายวรุจน์ จันแก้วปงโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
3. นายทวีรัชต์ ดิบดีโรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางสาวรจนาภรณ์ มีตาโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นายวรุจน์ จันแก้วปงโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
3. นายทวีรัชต์ ดิบดีโรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายรัตนพล ต่วนเอี่ยมโรงเรียนบ้านแม่กาษาประธานกรรมการ
2. นายอุเทน พันทวี โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 6กรรมการ
3. นางสาวสุพัฒนา ทวีเดชโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายรัตนพล ต่วนเอี่ยมโรงเรียนบ้านแม่กาษาประธานกรรมการ
2. นายอุเทน พันทวี โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 6กรรมการ
3. นางสาวสุพัฒนา ทวีเดชโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายดนัย วงษ์เมืองแก่นโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นางสาวมธุรส จันทร์โสมโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 3กรรมการ
3. นางสาวกัญญาภัทร แก้วมณีโชติกุล โรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายดนัย วงษ์เมืองแก่นโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นางสาวมธุรส จันทร์โสมโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 3กรรมการ
3. นางสาวกัญญาภัทร แก้วมณีโชติกุล โรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางพวงเพชร ฉิมสุด โรงเรียนบ้านสันป่าไร่ประธานกรรมการ
2. นายจิรายุส ศิลปแก่นโรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
3. นายอธิวัฒน์ ตันพรมเมืองโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางพวงเพชร ฉิมสุด โรงเรียนบ้านสันป่าไร่ประธานกรรมการ
2. นายจิรายุส ศิลปแก่นโรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
3. นายอธิวัฒน์ ตันพรมเมืองโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายนายฐากูร กรรขำโรงเรียนสรรพวิทยาคมประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณวิสา สิงห์คำโรงเรียนแม่สอดกรรมการ
3. นางสาววสุภัทรา เปี่ยมงามโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายฐากูร กรรขำโรงเรียนสรรพวิทยาคมประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณวิสา สิงห์คำโรงเรียนแม่สอดกรรมการ
3. นางสาวสุภัทรา เปี่ยมงามโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายณิชาภา ณัฐชัยภาธรโรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุณฑลจินดาประธานกรรมการ
2. นายธนาวัฒน์ โปบูโรงเรียนบ้านช่องแคบกรรมการ
3. นายอธิวัฒน์ วงขัดโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายณิชาภา ณัฐชัยภาธรโรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุณฑลจินดาประธานกรรมการ
2. นายธนาวัฒน์ โปบูโรงเรียนบ้านช่องแคบกรรมการ
3. นายอธิวัฒน์ วงขัดโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางอุไรพร สาธุสถิตโรงเรียนบ้านพะเด๊ะประธานกรรมการ
2. นายวสันต์ อ้ายฝอยโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นายวัฒนา มาลัยโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางอุไรพร สาธุสถิตโรงเรียนบ้านพะเด๊ะประธานกรรมการ
2. นายวสันต์ อ้ายฝอยโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นายวัฒนา มาลัยโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางมารยาท มะลิซ้อนโรงเรียนบ้านค้างภิบาลประธานกรรมการ
2. นายจิโรจน์ ก่อเกียรตินพกุลโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการ
3. นายพรเทพ สว่างแก้วโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางมารยาท มะลิซ้อนโรงเรียนบ้านค้างภิบาลประธานกรรมการ
2. นายจิโรจน์ ก่อเกียรตินพกุลโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการ
3. นายพรเทพ สว่างแก้วโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4กรรมการและเลขานุการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
1. นายพฤกษ์ เวียงดาวโรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182ประธานกรรมการ
2. นายบรรเจิด วรรณะโรงเรียนบ้านแม่พูลกรรมการ
3. นายอนุชา ทาปลูกโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
1. นายพฤกษ์ เวียงดาวโรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182ประธานกรรมการ
2. นายบรรเจิด วรรณะโรงเรียนบ้านแม่พูลกรรมการ
3. นายอนุชา ทาปลูกโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. นายจตุพล ใจยวนโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นายปรินทร์ เลิศจันทรางกูรโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายเวธัส เกษสุวรรณโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
1. นายจตุพล ใจยวนโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นายปรินทร์ เลิศจันทรางกูรโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายเวธัส เกษสุวรรณโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
1. นายจตุพล ใจยวน โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นายปรินทร์ เลิศจันทรางกูรโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายเวธัส เกษสุวรรณโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
1. นายจตุพล ใจยวนโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นายปรินทร์ เลิศจันทรางกูรโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายเวธัส เกษสุวรรณโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
1. นายจตุพล ใจยวนโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นายปรินทร์ เลิศจันทรางกูรโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายเวธัส เกษสุวรรณโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
1. นายจตุพล ใจยวนโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นายปรินทร์ เลิศจันทรางกูรโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายเวธัส เกษสุวรรณโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
1. นายจตุพล ใจยวนโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยาประธานกรรมการ
2. นายปรินทร์ เลิศจันทรางกูรโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 1กรรมการ
3. นายเวธัส เกษสุวรรณโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1. นายนพพล น้อยพ่วงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา จะลอโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการ
3. นายสมพงษ์ แสนว้านโรงเรียนบ้านแม่กลองใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
1. นายนพพล น้อยพ่วงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา จะลอโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการ
3. นายสมพงษ์ แสนว้านโรงเรียนบ้านแม่กลองใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. นายนพพล น้อยพ่วงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา จะลอโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการ
3. นายสมพงษ์ แสนว้านโรงเรียนบ้านแม่กลองใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
1. นายนพพล น้อยพ่วงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา จะลอโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการ
3. นายสมพงษ์ แสนว้านโรงเรียนบ้านแม่กลองใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
1. นายนพพล น้อยพ่วงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา จะลอโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการ
3. นายแทน จินะโต้งโรงเรียนบ้านปรอผาโด้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
1. นายนพพล น้อยพ่วงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา จะลอโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการ
3. นายแทน จินะโต้งโรงเรียนบ้านปรอผาโด้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
1. นายนพพล น้อยพ่วงโรงเรียนบ้านป่าคาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญจนา จะลอโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4กรรมการ
3. นายแทน จินะโต้งโรงเรียนบ้านปรอผาโด้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. นายวุฒิชัย ปัญญาเมาโรงเรียนบ้านแม่อมกิประธานกรรมการ
2. นายอานนท์ แซ่เตียวโรงเรียนบ้านแม่ระเมิงกรรมการ
3. นางสาวพิชญาพร ชัยประสิทธิ์โรงเรียนบ้านพะเด๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
1. นายวุฒิชัย ปัญญาเมาโรงเรียนบ้านแม่อมกิประธานกรรมการ
2. นายอานนท์ แซ่เดี่ยวโรงเรียนบ้านแม่ระเมิงกรรมการ
3. นางสาวพิชญาพร ชัยประสิทธิ์โรงเรียนบ้านพะเด๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
1. นางสาวจอมขวัญ มีเงินโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ประธานกรรมการ
2. นางวารุณี วงษ์วิจิตรโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
3. นางสาวศิรินภา นามวงษ์โรงเรียนบ้านวาเล่ย์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
1. นางจอมขวัญ มีเงินโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ประธานกรรมการ
2. นางวารุณี วงษ์วิจิตรโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
3. นางสาวศิรินภา นามวงษ์โรงเรียนบ้านวาเล่ย์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6
1. ว่าที่ร้อยตรีธัชชัย เสียงชารีโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ ประธานกรรมการ
2. นายนวรัฐ วรินทร์โรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการ
3. นายพงษ์ศักดิ์ ปันต๊ะโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นายอธิวัฒน์ ตันพรมเมืองโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
5. นายวิจักขณ์ เครือวิไลโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
1. ว่าที่ร้อยตรีธัชชัย เสียงชารีโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นายนวรัฐ วรินทร์โรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการ
3. นายพงษ์ศักดิ์ ปันต๊ะโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นายอธิวัฒน์ ตันพรมเมืองโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
5. นายวิจักขณ์ เครือวิไลโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีธัชชัย เสียงชารีโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. นายนวรัฐ วรินทร์โรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการ
3. นายพงษ์ศักดิ์ ปันต๊ะโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
4. นายอธิวัฒน์ ตันพรมเมืองโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
5. นายวิจักขณ์ เครือวิไลโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางสมพิศ อินหลวงโรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นางสาวรุจิรา บุญหล้าโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นายพิชิต กองแก้วโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
1. นางสมพิศ อินหลวงโรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นางสาวรุจิรา บุญหล้าโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นายพิชิต กองแก้วโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางศิณีนาถ ธนพงษ์ไพฑูรย์โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 6ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีสมจิต เจียงพรมโรงเรียนบ้านห้วยนกกกกรรมการ
3. นางสาวนันทนา แสงทองโรงเรียนแม่สอดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางอรพิน ศิวาดำรงค์โรงเรียนสรรพวิทยาคมประธานกรรมการ
2. นางประไพ พันธุ์ดีโรงเรียนราษฎร์วิทยา (ตี่มิ้ง)กรรมการ
3. นางสาวกาญจน์นัท แป้นปานโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
1. นางอรพิน ศิวาดำรงค์โรงเรียนสรรพวิทยาคมประธานกรรมการ
2. นางประไพ พันธุ์ดีโรงเรียนราษฎร์วิทยา (ตี่มิ้ง)กรรมการ
3. นางสาวกาญจน์นัท แป้นปานโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1. นางจารุณี พฤกษเจริญโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4ประธานกรรมการ
2. นายจารุพัฒน์ กันธรักษาโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการ
3. นายณรงค์ศักดิ์ วงษ์น้อยโรงเรียนภัทรวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นางจารุณี พฤกษเจริญโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 4ประธานกรรมการ
2. นายจารุพัฒน์ กันธรักษาโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการ
3. นายณรงค์ศักดิ์ วงษ์น้อยโรงเรียนภัทรวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นายอนุสรณ์ เสระศาสตร์โรงเรียนบ้านแม่ปะใต้ประธานกรรมการ
2. นายอุทิศ สมอบ้านโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการ
3. นายอดุลย์ แย้มมีโรงเรียนบ้านท่าอาจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นายอนุสรณ์ เสระศาสตร์โรงเรียนบ้านแม่ปะใต้ประธานกรรมการ
2. นายอุทิศ สมอบ้านโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการ
3. นายอดุลย์ แย้มมีโรงเรียนบ้านท่าอาจกรรมการและเลขานุการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นางปริยากร ไมตรีโรงเรียนบ้านวังตะเคียนประธานกรรมการ
2. นางสาวฉัตรกุล ถนอมจตุพรโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ต้านราษฎรบำรุงกรรมการ
3. นางสาวสุชาดา จันทวงศ์โรงเรียนบ้านต้นผึ้งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นายสุพจน์ อรุณแสงใสโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยาประธานกรรมการ
2. นายนพดล จันทร์เทพโรงเรียนบ้านแม่โพกรรมการ
3. นายฐาปนพงศ์ อ่อนนุ่มโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นางสุไลนา คำภีระโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระประธานกรรมการ
2. MissSarah Andy Andersonอาสาสมัครไทย-อเมริกัน โรงเรียนบ้านเซอทะกรรมการ
3. นางสาวปัทมา มั่งมีโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นางสาววีนัส นนทะโคตรโรงเรียนบ้านแม่ปะใต้ประธานกรรมการ
2. นางอัมพร สันตะวันโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
3. นางสาวจุฑามาศ ตันติโรจน์รัตน์โรงเรียนบ้านแม่ออกผารูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นางสาวนาถยา โยธะคงโรงเรียนญาณวิศิษฎ์ประธานกรรมการ
2. นางสาวณิชากร สิงห์ทองโรงเรียนบ้านพะเด๊ะกรรมการ
3. นางสาวสิริกานต์ เบหลงตรีโรงเรียนบ้านแม่กลองใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
1. นางสาวรัดเกล้า แก้วปัญญาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดแม่ระมาดราษฎร์บำรุงประธานกรรมการ
2. นายภคภูมิ บุศย์คำโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 3กรรมการ
3. นายทวิชชาติ วงศ์สิริจรรยาโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะกรรมการ
4. นางสาวสุพรรณี ปิดความลับโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
5. นางสาวธีรกานต์ ป้องอ่อนโรงเรียนบ้านท่าอาจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นางนิรชา คงประดิษฐ์โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุพรรณี ใจเขียวโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการ
3. นายศราภัย ประเสริฐสิทธิ์โรงเรียนอิสลามศึกษากรรมการ
4. นายปรมินทร์ ศรีคำดีโรงเรียนบ้านแม่กาษากรรมการ
5. นายนุจนาถ พูลสวัสดิ์โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการ
6. นายปรัชพงศ์ ศรีสุวรรณโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะกรรมการ
7. นางสุวิมล เสระศาสตร์โรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
1. นางสาวเนตรชนก ฤกษ์สาหร่ายโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 61ประธานกรรมการ
2. นางสาวสุนิษา เปี้ยน้ำล้อมโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการ
3. นางอรพินท์ อุดมกุลวารีโรงเรียนไทยราษฎร์คีรีกรรมการ
4. นางสาวจิณห์นิภา สุภเสนโรงเรียนบ้านวังตะเคียนกรรมการ
5. นายทิเกอยอ ครองลักษณ์โรงเรียนบ้านแม่ละเมากรรมการ
6. นางสาวรดาณัฐ สว่างวงศ์โรงเรียนบ้านแม่โพกรรมการ
7. นายเจริญ ธีระสิริวงษ์โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6
1. นางสาววาสนา มนทิรสุวรรณโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระประธานกรรมการ
2. นายณัฐพล มีเงินโรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการ
3. MissZhou Hui -โรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการ
4. MissDong Xiaona -โรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3
1. นางสาววาสนา มนทิรสุวรรณโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระประธานกรรมการ
2. นายณัฐพล มีเงินโรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการ
3. MissZhou Hui -โรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการ
4. MissDong Xiaona -โรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นางดวงแก้ว พัดขำโรงเรียนบ้านน้ำดิบ ประธานกรรมการ
2. นายเทอดศักดิ์ ลีทัศนียากุลโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 5กรรมการ
3. นายเอกวัฒน์ สารจุมโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นางอมรรัตน์ ดอยแก้วขาว โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 2ประธานกรรมการ
2. นายวุฒิชัย บำรุงดิลกโรงเรียนบ้านม่อนหินเหล็กไฟ กรรมการ
3. นายมาลินี ดอยสกุลไกรโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
1. นายนพพร แก้วทองโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 3ประธานกรรมการ
2. นายสมบัติ ไพรฑูรย์ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ต้านราษฎรบำรุงกรรมการ
3. นางสาวจิรันธนิน นาถพงศ์พันธ์โรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นางสาวแสงวัน แสนใจโรงเรียนบ้านปูเต้อ ประธานกรรมการ
2. นางบุญญาพร ตุ่นเฟือยโรงเรียนบ้านน้ำดิบ กรรมการ
3. นางสาวอรวรรณ มูลชัยโรงเรียนแม่สอดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
1. นางสาวแสงวัน แสนใจโรงเรียนบ้านปูเต้อ ประธานกรรมการ
2. นางบุญญาพร ตุ่นเฟือยโรงเรียนบ้านน้ำดิบ กรรมการ
3. นางสาวอรวรรณ มูลชัยโรงเรียนแม่สอดกรรมการและเลขานุการ
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
1. นางสาวน้ำฝน เทียนทองโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 4ประธานกรรมการ
2. นางอุบลรัตน์ ละมุลตรีโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะ กรรมการ
3. นางสาวรัตนา เจริญกุลโรงเรียนบ้านห้วยบงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นางสุภาพร จอมประเสริฐโรงเรียนบ้านท่าอาจ ประธานกรรมการ
2. นางสาวศุภวรรณ ฤทธิคุปต์โรงเรียนบ้านแม่ปะใต้ กรรมการ
3. นางสาวนฤภร ช้างกล่อมโรงเรียนชุมชนบ้านอุ้มผางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นางจันทภา ยาเป็งโรงเรียนแม่สอดประธานกรรมการ
2. นางสาวคนึงนิตย์ กาวี โรงเรียนบ้านวังผา กรรมการ
3. นางสาวกรรณิการ์ กันทะวงศ์ โรงเรียนบ้านค้างภิบาล กรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นางกัญชุลี บุญนายืนโรงเรียนแม่สอด ประธานกรรมการ
2. นางสาวศิริพร เปรมปรีดิ์ โรงเรียนบ้านป่าไม้อุทิศ ๔ กรรมการ
3. นางสาวกุลรัศมิ์ ราชเมืองแก้วโรงเรียนบ้านกล้อทอ กรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
1. นางเนาวรัตน์ เขียวฉะอ้อน โรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182ประธานกรรมการ
2. นางโสรดา พลเสนโรงเรียนแม่อุสุวิทยา กรรมการ
3. นางสาวรุจิรา วิลาศวัฒนาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดราษฎร์บำรุงกรรมการและเลขานุการ

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นายวัชรินทร์ ระยับศรีโรงเรียนรวมไทยพัฒนา 5ประธานกรรมการ
2. นายชยุต วงศ์ษายะโรงเรียนบ้านหนองบัวกรรมการ
3. นายยุทธศาสตร์ ทองสนโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
1. นายศุภวิชญ์ ปลูกปัญญาดีโรงเรียนบ้านป่าไร่เหนือประธานกรรมการ
2. นางสาวจีรัสญ์ คฤหะมานโรงเรียนบ้านท่าอาจกรรมการ
3. นางสาวชุติภา เที่ยงอยู่โรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6
1. นางสาวสุพัตรา วงษ์มณฑาโรงเรียนแม่สอดประธานกรรมการ
2. นางกิติญา อินทาโรงเรียนบ้านป่าไร่กรรมการ
3. นางสาววรรณา เดชเมืองโรงเรียนหนองหลวงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3
1. นายโชคชัย ธรรมฐิติพรโรงเรียนบ้านอู่หู่ประธานกรรมการ
2. นางสาวธิศาคร พูนคำโรงเรียนบ้านแม่ปะใต้กรรมการ
3. นายคงกฤช พิมพาโรงเรียนชุมชนบ้านอุ้มผางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นายิอาทิตย์ เทพบำรุงโรงเรียนบ้านขะเนจื้อประธานกรรมการ
2. นายสมศักดิ์ โชติอมรธรรมโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
3. นายเทพรัตน์ สุวรรณโฉมโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสองยางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายผจญ ก่ำทาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยประธานกรรมการ
2. นางเบญสิร์ยา เกษอุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
3. นายกมัยเทพ ศิริมาโรงเรียนบ้านห้วยกะโหลกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวพนารัตน์ ตอพลโรงเรียนบ้านแม่ปะประธานกรรมการ
2. นายธงชัย ใจดีโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการ
3. นายอาทิตย์ ใจดีโรงเรียนบ้านน้ำดิบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายศราวุฒิ ดลรัชลักษณ์โรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182ประธานกรรมการ
2. นายธีระยุทธ คำเรืองโรงเรียนบ้านแม่ละมุ้งวิทยากรรมการ
3. นายสิทธิศักดิ์ สิทธิมาโรงเรียนบ้านแม่กาษากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นายธีรศักดิ์ นาคปรีชาโรงเรียนบ้านแม่กื้ดสามท่าประธานกรรมการ
2. นางสาวสุวิมล ตาเอื้อยโรงเรียนบ้านไม้กะพงกรรมการ
3. นายศราวุฒิ แก้วกุลศรีโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
1. นายวสันต์ บุญสำเร็จโรงเรียนบ้านวังตะเคียนประธานกรรมการ
2. นายสมเกียรติ โทอ่อนโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีอานนท์ จันทวังโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นายกิตติธัช กองศรีใจโรงเรียนบ้านแม่ออกผารูประธานกรรมการ
2. นางสาวอัณณ์ชญาณ์ เพ็ญศรีโรงเรียนไทยราษฎร์คีรีกรรมการ
3. นายต่อศักดิ์ ต๋าตาโรงเรียนบ้านห้วยปลาหลดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นายอาเขต แซ่ภู่โรงเรียนบ้านแม่ออกผารูประธานกรรมการ
2. นายวรวุธ อุทธวังโรงเรียนบ้านพะเด๊ะกรรมการ
3. นางสาวรัตนา ถกลบูชาโรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการและเลขานุการ

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายนวนพ ระมาศจายโรงเรียนแม่ระมาดราษฎร์บำรุงประธานกรรมการ
2. นายชัยวัฒน์ เทียนนาวาโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นายสมศักดิ์ โชติอมรธรรมโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
4. นายฤทธิพงษ์ จันทร์เงียบโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
5. นายธงชัย ใจดีโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการ
6. นายอาทิตย์ เทพบำรุงโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
7. นายผจญ ก่ำทาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
8. นายกิตติธัช กองศรีใจโรงเรียนบ้านแม่ออกผารูกรรมการ
9. นางสาวแพรวา บุญแก้วโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
1. นายนวนพ ระมาศจายโรงเรียนแม่ระมาดราษฎร์บำรุงประธานกรรมการ
2. นายชัยวัฒน์ เทียนนาวาโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นายสมศักดิ์ โชติอมรธรรมโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
4. นายฤทธิพงษ์ จันทร์เงียบโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
5. นายธงชัย ใจดีโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการ
6. นายอาทิตย์ เทพบำรุงโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
7. นายผจญ ก่ำทาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
8. นายกิตติธัช กองศรีใจโรงเรียนบ้านแม่ออกผารูกรรมการ
9. นางสาวแพรวา บุญแก้วโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
1. นายนวนพ ระมาศจายโรงเรียนแม่ระมาดราษฎร์บำรุงประธานกรรมการ
2. นายชัยวัฒน์ เทียนนาวาโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นายสมศักดิ์ โชติอมรธรรมโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
4. นายฤทธิพงษ์ จันทร์เงียบโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
5. นายธงชัย ใจดีโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการ
6. นายอาทิตย์ เทพบำรุงโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
7. นายผจญ ก่ำทาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
8. นายกิตติธัช กองศรีใจโรงเรียนบ้านแม่ออกผารูกรรมการ
9. นางสาวแพรวา บุญแก้วโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
1. นายนวนพ ระมาศจายโรงเรียนแม่ระมาดราษฎร์บำรุงประธานกรรมการ
2. นายชัยวัฒน์ เทียนนาวาโรงเรียนชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26กรรมการ
3. นายสมศักดิ์ โชติอมรธรรมโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
4. นายฤทธิพงษ์ จันทร์เงียบโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการ
5. นายธงชัย ใจดีโรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการ
6. นายอาทิตย์ เทพบำรุงโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
7. นายผจญ ก่ำทาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
8. นายกิตติธัช กองศรีใจโรงเรียนบ้านแม่ออกผารูกรรมการ
9. นางสาวแพรวา บุญแก้วโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นายวัชระ อินปิกโรงเรียนบ้านพะเด้ะประธานกรรมการ
2. นางสาวอรชา โอ่งอินทร์โรงเรียนบ้านร่มเกล้า ๒กรรมการ
3. นายฤทธินนท์ จันดีวันนาโรงเรียนบ้านแม่กาษากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นางสุจิรา ร่มโพธิ์โรงเรียนบ้านแม่กุเหนือประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงจงรัก พรมศักดิ์โรงเรียนท่านผู้หญิงพรสม กุลฑลจินดากรรมการ
3. นายเนติวุฒน์ หงส์พิทักษ์ชนโรงเรียนห้วยน้ำนักวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายมานะ ทิพย์จรรยาโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยประธานกรรมการ
2. นายสาธิต สังข์จันทร์โรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
3. นายประสาน บุตรโคตรโรงเรียนบ้านช่องแคบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายประธาน เทพคำอ้ายโรงเรียนบ้านขะเนจื้อประธานกรรมการ
2. นายไกรพล คงมั่นกวีสุขโรงเรียนบ้านหมื่นฤาชัยกรรมการ
3. นายมานพ คาดสันเทียะโรงเรียนบ้านเจดีย์โคะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นางพิมจันทร์ กองสีโรงเรียนแม่ระมาดน้อยประธานกรรมการ
2. นางสาวสุชาวดี จันทิมาโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการ
3. นางสาวปิ่นฉัตร คำปาโรงเรียนชุมชนบ้านพบพระกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
1. นางปราณี ยศสุรินทร์โรงเรียนบ้านหนองหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวศุภาภรณ์ ใจแก้วทิโรงเรียนบ้านแม่กื้ดสามท่ากรรมการ
3. นางสาวอุดมสุข สิทธิคำโรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๒กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นางวิไลพร จิโนโรงเรียนบ้านห้วยนกกกประธานกรรมการ
2. นายนพดล เกษประดิษฐ์โรงเรียนบ้านป่าไรกรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีทวีศักดิ์ แก้วหานามโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นางญาณิน นุรังษีโรงเรียนบ้านห้วยไม้แป้นประธานกรรมการ
2. นายสุระ พฤษ์พนาไพรโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
3. นางสาวภรณ์พิชชา นะอิโรงเรียนอรุณเมธากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายสมบูรณ์ เป็งงา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยโป่งประธานกรรมการ
2. นายวัชรพงษ์ พระสิงห์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
3. นายพรเจตต์ เบหลงตรีโรงเรียนแม่กลองใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายบุญนำ ตุ่นเฟือยโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยประธานกรรมการ
2. นางสาวกมลลักษณ์ ประพาพันธ์โรงเรียนไทยราษฎร์คีรีกรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิภาพร ธรรพิบาลโรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นายประภาส เชื้อผู้ดีโรงเรียนบ้านขะเนจื้อประธานกรรมการ
2. นางสาวพรปพรรณ มั่นคงโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการ
3. นางอรทัย โตวรานนท์โรงเรียนสามัคคีวิทยากรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
1. นางสาวปาริฉัตร พลูน้อยโรงเรียนบ้านห้วยบงประธานกรรมการ
2. นางสาวนภัทร ลังกาวงค์โรงเรียนบ้านแม่ระเมิงกรรมการ
3. นายเกศนรินทร์ แว่นแก้วโรงเรียนบ้านปู้เต้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางไพลิน กาศอุดมโรงเรียนบ้านแม่ปะเหนือประธานกรรมการ
2. นางอมรรัตน์ เปล่งปลั่ง โรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการ
3. นางสาวเอมมิการ์ น้อยจั่นโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางนรีรัตน์ ยาเถินโรงเรียนบ้านหนองบัวประธานกรรมการ
2. นางสาวสมพิศ แสงเงินโรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๓กรรมการ
3. นางศิริญา กองมงคลโรงเรียนบ้านกล้อทอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางสาวอรพิน ทำจริงจังโรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๓ประธานกรรมการ
2. นางศิริรัตน์ กันเมืองเวียงโรงเรียนบ้านแม่ระเมิงกรรมการ
3. นายธนัช แก้วจำปา แก้วจำปาโรงเรียนรวมไทยพัฒนา ๔กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางอำไพ ฤาชาโรงเรียนบ้านห้วยไม้แป้นประธานกรรมการ
2. นางสาววีระวรรณ จันเปียงโรงเรียนบ้านแม่กลองเก่ากรรมการ
3. นางสาวสุวิชา กูลดีโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางชฎารัตน์ เวียงดาวโรงเรียนบ้านแม่จะเราสองแควประธานกรรมการ
2. นางนิตยา จำปาโชคโรงเรียนบ้านน้ำหอมกรรมการ
3. นางอัสนา ฟั่นคำปวงโรงเรียนบ้านแม่วะหลวงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
1. นางสาวรัตติกาล สุทธิสิงห์โรงเรียนบ้านร่มเกล้า ๒ประธานกรรมการ
2. นางรัญจวน จารุเศรณีโรงเรียนบ้านหัวฝายกรรมการ
3. นางสาวสุธาสินี ถาแก้วโรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการและเลขานุการ

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางพัชรา อังกูรขจรโรงเรียนบ้านแม่ละเมาประธานกรรมการ
2. นางสาวรักษิตา ศิลปะนะ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ต้าน(ราษฎรบำรุง)กรรมการ
3. นางสาวจารุวรรณ กันทะมูลโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาวปิยะมาศ ทองผดุง โรงเรียนราษฎร์วิทยา(ตี๋มิ้ง) กรรมการ
5. นางกันตพัฒน์ ก่อเกียรตินพกุลโรงเรียนแม่ระมาดราษฎร์บำรุง กรรมการและเลขานุการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางสุทธพร เสนชุ่มโรงเรียนแม่สอดประธานกรรมการ
2. นางสาวอรทัย เสายะโรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยา กรรมการ
3. นางเอมอร ดาสีโรงเรียนชุมชนบ้านอุ้มผางกรรมการ
4. นางสาวเวณิกา ทองมีหลาก โรงเรียนเซนโยเซฟแม่ระมาด กรรมการ
5. นางสรรพมงคล จันทร์ด้ง โรงเรียนชุมชนบ้านพบพระ กรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางอัญมณี ถิ่นจอม โรงเรียนบ้านทุ่งมะขามป้อมประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ นาต๊ะโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
3. นางสาวอัญชลี กิจเมือง โรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางอัญมณี ถิ่นจอมโรงเรียนบ้านทุ่งมะขามป้อมประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ นาต๊ะโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
3. นางสาวอัญชลี กิจเมืองโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางอัญมณี ถิ่นจอม โรงเรียนบ้านทุ่งมะขามป้อมประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ นาต๊ะโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
3. นางสาวอัญชลี กิจเมือง โรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางสาวนงค์เยาว์ เกิดพงษ์โรงเรียนชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งประธานกรรมการ
2. นางสุภิมล ศรีสวัสดิ์โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ต้านราษฎรบำรุงกรรมการ
3. นางธนพร กองคำโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวนงค์เยาว์ เกิดพงษ์ โรงเรียนชุมชนแม่จะเราบ้านทุ่งประธานกรรมการ
2. นางสุภิมล ศรีสวัสดิ์โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ต้านราษฎรบำรุงกรรมการ
3. นางธนพร กองคำโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
1. นางศิริพรรณ มณฑาแดง โรงเรียนบ้านแม่ตาวประธานกรรมการ
2. นางสาวเกตุมาลา โยสิทธิ์โรงเรียนบ้านแม่ตาวแพะกรรมการ
3. นายณรงค์ บุญหลงโรงเรียนบ้านแม่ปะกรรมการ
4. นางวรรณิศา วงศ์ฟูโรงเรียนบ้านวังตะเคียนกรรมการ
5. นางสาวจันจิรา เอื้องอ้ายศูนย์การศึกษาพิเศษกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางศิริพรรณ มณฑาแดง โรงเรียนบ้านแม่ตาวประธานกรรมการ
2. นางสาวเกตุมาลา โยสิทธิ์โรงเรียนบ้านแม่ตาวแพะกรรมการ
3. นายณรงค์ บุญหลงโรงเรียนบ้านแม่ปะกรรมการ
4. นางวรรณิศา วงศ์ฟู โรงเรียนบ้านวังตะเคียนกรรมการ
5. นางสาวจันจิรา เอื้องอ้ายศูนย์การศึกษาพิเศษกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายประดิษฐ์ บุญลือข้าราชการบำนาญ ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงชลธิชา แช่มชื่นโรงเรียนบ้านขุนห้วยแม่ต้าน กรรมการ
3. นางอรวรรณ สุวรรณคำพันธุ์ โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายประดิษฐ์ บุญลือข้าราชการบำนาญ ประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงชลธิชา แช่มชื่นโรงเรียนบ้านขุนห้วยแม่ต้าน กรรมการ
3. นางอรวรรณ สุวรรณคำพันธุ์โรงเรียนบ้านเจดีย์โคะกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นางวรรณาพร บัวผัดโรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
1. นางวรรณาพร บัวผัดโรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางวรรณาพร บัวผัด โรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางวรรณาพร บัวผัดโรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางวรรณาพร บัวผัดโรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นางวรรณาพร บัวผัด โรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางวรรณาพร บัวผัด โรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ บัวผัด โรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางวรรณาพร บัวผัด โรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางวรรณาพร บัวผัดโรงเรียนบ้านปูเต้อประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ สุภารสโรงเรียนบ้านค้างภิบาลกรรมการ
3. นางสาวณัฐชฎา หลวงพระบางโรงเรียนอรุณเมธากรรมการ
4. นางสาววันเพ็ญ มีชัยอาชาโรงเรียนบ้านขะเนจื้อกรรมการ
5. นางสาวกฤษณา ทิมนต๋าโรงเรียนบ้านห้วยม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นางหรรษา ศิริพงษ์ไทย โรงเรียนบ้านห้วยม่วง ประธานกรรมการ
2. นางสาวผาทอง อุ่นฟ้าโรงเรียนบ้านจกปกกรรมการ
3. นางสาวอรสา หลวงหลาย โรงเรียนบ้านแม่ตาว กรรมการ
4. นายวรุจน์ จันแก้วปง โรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีวนิสา แว่นสิม โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
1. นางหรรษา ศิริพงษ์ไทย โรงเรียนบ้านห้วยม่วง ประธานกรรมการ
2. นางสาวผาทอง อุ่นฟ้าโรงเรียนบ้านจกปกกรรมการ
3. นางสาวอรสา หลวงหลาย โรงเรียนบ้านแม่ตาว กรรมการ
4. นายวรุจน์ จันแก้วปง โรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีวนิสา แว่นสิม โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางหรรษา ศิริพงษ์ไทย โรงเรียนบ้านห้วยม่วง ประธานกรรมการ
2. นางสาวผาทอง อุ่นฟ้าโรงเรียนบ้านจกปกกรรมการ
3. นางสาวอรสา หลวงหลาย โรงเรียนบ้านแม่ตาว กรรมการ
4. นายวรุจน์ จันแก้วปง โรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีวนิสา แว่นสิม โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางหรรษา ศิริพงษ์ไทย โรงเรียนบ้านห้วยม่วง ประธานกรรมการ
2. นางสาวผาทอง อุ่นฟ้าโรงเรียนบ้านจกปกกรรมการ
3. นางสาวอรสา หลวงหลาย โรงเรียนบ้านแม่ตาว กรรมการ
4. นายวรุจน์ จันแก้วปง โรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีวนิสา แว่นสิม โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางหรรษา ศิริพงษ์ไทย โรงเรียนบ้านห้วยม่วง ประธานกรรมการ
2. นางสาวผาทอง อุ่นฟ้าโรงเรียนบ้านจกปกกรรมการ
3. นางสาวอรสา หลวงหลาย โรงเรียนบ้านแม่ตาว กรรมการ
4. นายวรุจน์ จันแก้วปง โรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อย กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางหรรษา ศิริพงษ์ไทย โรงเรียนบ้านห้วยม่วง ประธานกรรมการ
2. นางสาวผาทอง อุ่นฟ้าโรงเรียนบ้านจกปกกรรมการ
3. นางสาวอรสา หลวงหลาย โรงเรียนบ้านแม่ตาว กรรมการ
4. นายวรุจน์ จันแก้วปง โรงเรียนแม่ระมาดน้อย กรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีวนิสา แว่นสิม โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางหรรษา ศิริพงษ์ไทย โรงเรียนบ้านห้วยม่วงประธานกรรมการ
2. นางสาวผาทอง อุ่นฟ้าโรงเรียนบ้านจกปกกรรมการ
3. นางสาวอรสา หลวงหลาย โรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
4. นายวรุจน์ จันแก้วปง โรงเรียนบ้านแม่ระมาดน้อยกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีวนิสา แว่นสิม โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2 กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวปฎิญญา อิ่มเทศ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประธานกรรมการ
2. นางสาวไพลิน อินอ่ำ โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 2กรรมการ
3. นางอักษราภัค สมภารโรงเรียนบ้านแม่อุสุวิทยา กรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางสาวเตือนใจ ทาหว่างกัน โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวธารญา บุญภาภรณ์กุลโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการ
3. นางเบญสิร์ยา เกษอุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
4. นายนพรัตน์ ริยะนาโรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการ
5. นายทศพล แสงอ่อนโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางสาวเตือนใจ ทาหว่างกัน โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวธารญา บุญภาภรณ์กุลโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการ
3. นางเบญสิร์ยา เกษอุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
4. นายนพรัตน์ ริยะนาโรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการ
5. นายทศพล แสงอ่อนโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นางสาวเตือนใจ ทาหว่างกัน โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวธารญา บุญภาภรณ์กุลโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการ
3. นางเบญสิร์ยา เกษอุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
4. นายนพรัตน์ ริยะนาโรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการ
5. นายทศพล แสงอ่อนโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวเตือนใจ ทาหว่างกัน โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวธารญา บุญภาภรณ์กุลโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการ
3. นางเบญสิร์ยา เกษอุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
4. นายนพรัตน์ ริยะนาโรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการ
5. นายทศพล แสงอ่อนโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางสาวเตือนใจ ทาหว่างกัน โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวธารญา บุญภาภรณ์กุลโรงเรียนบ้านแม่จวางกรรมการ
3. นางเบญสิร์ยา เกษอุดมทรัพย์โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนกรรมการ
4. นายนพรัตน์ ริยะนาโรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการ
5. นายทศพล แสงอ่อนโรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวเดือนเพ็ญ เย็กเฮง โรงเรียนบ้านหมื่นฤาชัยประธานกรรมการ
2. นางปิ่นสุวรรณ ช่างแก้วศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดตากกรรมการ
3. นางสาวกาญจนา ใจดีโรงเรียนบ้านแม่กาษากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายศิริชัย สะอาดเอี่ยมจิตโรงเรียนบ้านแม่อมกิประธานกรรมการ
2. นางสาวกรศรี แก้วอาษา โรงเรียนบ้านป่าคาใหม่กรรมการ
3. นางสาวดาวใจ วางสิงห์โรงเรียนบ้านปูเต้อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสีนวล เสมกันทา โรงเรียนบ้านจกปกประธานกรรมการ
2. นางสาวธัญวรัตน์ แซ่ยั้งโรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้กรรมการ
3. นางสาวภัทราวรรณ นำปุ๊ดโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางลาวัลย์ ทรงอารมณ์ โรงเรียนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งประธานกรรมการ
2. นางสาวปิยนุช น้อยนวลโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
3. นางเสาวนีย์ ศรีพิทักษ์ โรงเรียนบ้านห้วยนกแลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางพิมพ์พร กันธรักษา โรงเรียนบ้านท่าอาจประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญดา ไพรอุดมภูมิ ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดตากกรรมการ
3. นายจิรายุ มหายศ โรงเรียนแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางพิมพ์พร กันธรักษาโรงเรียนบ้านท่าอาจประธานกรรมการ
2. นางสาวกาญดา ไพรอุดมภูมิ ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดตากกรรมการ
3. นายจิรายุ มหายศ โรงเรียนแม่อุสุวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวกาญจนา สว่างแจ้ง โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงประธานกรรมการ
2. นางสาวสายใจ เอื้องหมีโรงเรียนแม่ระมาดราษฎร์บำรุงกรรมการ
3. นางสาววาทินี จิตทัยโรงเรียนบ้านแม่ตาวแพะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางเขมิกา แก่นเมือง โรงเรียนบ้านแม่โกนเกน ประธานกรรมการ
2. นางสาวนิศาชล สุภารสโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
3. นางสมหมาย งามสมิทธ์โรงเรียนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางเขมิกา แก่นเมือง โรงเรียนบ้านแม่โกนเกนประธานกรรมการ
2. นางสาวนิศาชล สุภารสโรงเรียนบ้านแม่ตาวกรรมการ
3. นางสมหมาย งามสมิทธ์โรงเรียนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่งกรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net ทิฆัมพร 091-8585476 พรรณภัทร 086-9041987
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]