สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพป. ตาก เขต 2
สรุปผลการแข่งขัน
งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 69 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 2 ระหว่างวันที่ 4 - 5 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2562 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  ชุมชนบ้านท่าสองยาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 35  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 44  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 2  แม่สอด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 46  เหรียญ 
อันดับที่ 3  บ้านแม่ระมาดราษฎร์บำรุง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 4  บ้านเจดีย์โคะ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 32  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 42  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 59  เหรียญ 
อันดับที่ 5  ราษฎร์วิทยา(ตี่มิ้ง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 6  บ้านห้วยนกกก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 36  เหรียญ 
อันดับที่ 7  บ้านวาเล่ย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 8  บ้านแม่ตาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 9  บ้านหนองบัว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 10  รวมไทยพัฒนา 3  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 11  ชุมชนบ้านพบพระ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 12  ห้วยน้ำนักวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 13  บ้านห้วยบง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 14  บ้านปูเต้อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 15  ชุมชนบ้านอุ้มผาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 19  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 16  บ้านแม่โกนเกน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 17  บ้านแม่ตื่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 18  บ้านขะเนจื้อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 34  เหรียญ 
อันดับที่ 19  บ้านอู่หู่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 20  ภัทรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 21  ชุมชนบ้านแม่ต้าน(ราษฎรบำรุง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 22  บ้านร่มเกล้า 2  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 23  บ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 24  บ้านแม่กุเหนือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 25  บ้านแม่อมกิ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 26  ท่านผู้หญิงวิไล อมาตยกุล (บ้านเปิงเคลิ่ง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 27  ไทยราษฎร์คีรี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 28  บ้านห้วยปลาหลด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 29  บ้านแม่สลิดหลวงวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 30  รวมไทยพัฒนา 2  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 31  บ้านต้นผึ้ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 32  บ้านน้ำดิบ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 33  รวมไทยพัฒนา 1  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 34  บ้านแม่อุสุวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 35  บ้านแม่พลู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 36  บ้านแม่ระมาดน้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 37  บ้านปรอผาโด้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 38  รวมไทยพัฒนา 4  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 39  อรุณเมธา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 40  บ้านแม่จวาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 41  ชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพ ที่ 26  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 42  ชุมชนบ้านแม่กุน้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 43  รวมไทยพัฒนา 6  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 44  บ้านห้วยม่วง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 45  บ้านแม่ปะใต้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 46  บ้านแแม่ระเมิง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 47  เทศบาลตำบลแม่กุ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 48  บ้านยะพอ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 49  บ้านห้วยนกแล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 50  บ้านร่มเกล้า 3  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 51  ตชด.บ้านมอเกอร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 52  บ้านหนองหลวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 53  บ้านค้างภิบาล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 54  บ้านนุเซะโปล้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 55  บ้านร่มเกล้า 4  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 56  บ้านป่าคาใหม่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 57  บ้านแม่สละ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 58  บ้านแม่กื้ดสามท่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 59  บ้านพะเด๊ะ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 60  บ้านปางส้าน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 61  บ้านสันป่าไร่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 62  บ้านหมื่นฤาชัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 63  สามัคคีวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 64  บ้านทีกะเป่อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 65  บ้านแม่สละเหนือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 66  บ้านแม่ตาวใหม่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 67  ขุนห้วยบ้านรุ่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 68  บ้านปูแป้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 69  บ้านแม่วะหลวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 70  คริสเตียนแม่หละโกร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 71  บ้านไม้กะพง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 72  บ้านป่าไร่เหนือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 73  ท่านผู้หญิงพรสม กุณฑลจินดา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 74  บ้านแม่ตาวใต้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 75  บ้านน้ำหอม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 76  บ้านแม่กาษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 77  บ้านแม่ละมุ้งวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 78  ไทยรัฐวิทยา ๖๑ (บ้านห้วยยะอุ)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 79  บ้านวังผา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 80  เซนต์โยเซฟแม่ระมาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 81  บ้านขุนห้วยนกแล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 82  บ้านห้วยหินฝน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 83  บ้านถ้ำผาโด้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 84  บ้านป่าไร่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 85  บ้านห้วยกะโหลก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 86  บ้านแม่จะเราสองแคว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 87  ปรีชาญาณศึกษา พบพระ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 88  บ้านสามหมื่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 89  อิสลามศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 90  บ้านแม่ปะเหนือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 91  บ้านแม่กลองใหม่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 92  รวมไทยพัฒนา 5  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 93  บ้านเซอทะ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 94  บ้านแม่โพ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 95  บ้านหัวฝาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 96  ไทยราษฎร์คีรีสาขาบ้านสามยอดดอย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 97  บ้านทุ่งมะขามป้อม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 98  บ้านแม่กลองเก่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 99  บ้านวังตะเคียน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 100  บ้านม่อนหินเหล็กไฟ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 101  บ้านพะละ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 102  ป่าไม้อุทิศ 4  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 103  บ้านกล้อทอ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 104  บ้านแม่ตาวแพะ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 105  สันถวไมตรีศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 106  บ้านท่าอาจ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 107  ตำรวจตระเวนชายแดนบ้านแม่กลองใหญ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 108  บ้านแม่ละเมา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 109  กลาโหมราชเสนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 110  บ้านขุนห้วยช่องแคบ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 111  บ้านแม่กุหลวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 112  บ้านมอเกอ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 113  บ้านช่องแคบ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 114  ญาณวิศิษฎ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 115  ชุมชนบ้านแม่จะเราบ้านทุ่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 116  บ้านขุนห้วยแม่ท้อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 117  บ้านธงชัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 118  บ้านทุ่งถ้ำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 119  บ้านแม่ปะ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 120  ตชด.ท่านผู้หญิงทวี มณีนุตร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 121  วัดสว่างอารมณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 122  ตชด.บ้านแม่ออกฮู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 123  ตชด.จาตุรจินดา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 124  ศกร.ตชด.บ.ห้วยสลุง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 125  บ้านแม่กลองน้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 126  อนุบาลเทศบาลตำบลพบพระ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 127  บ้านห้วยโป่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 128  อนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 129  ตชด.แสมใหญ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 130  บ้านขุนห้วยแม่ต้าน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 131  ตชด.บ้านห้วยน้ำขุ่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 132  อนุบาลการุณย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 133  บ้านจกปก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ