งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2562
สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1
ระหว่าง วันที่ 14 - 15 เดือนกันยายน พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   14 ก.ย. 2562   15 ก.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 ก.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 15 ก.ย. 2562 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 15 ก.ย. 2562 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 2 ห้อง ม.3/3 15 ก.ย. 2562 09.00-10.30
4 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 2 ห้อง การงาน 15 ก.ย. 2562 09.00 - 10.30
5 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 4 ห้อง ม.1/1 15 ก.ย. 2562 09.00-10.30
6 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 4 ห้อง ม.1/2 15 ก.ย. 2562 09.00 - 10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 4 ห้อง ม.1/3 15 ก.ย. 2562 09.00 - 10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 4 ห้อง คณิตฯ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 15 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 23
09.00 - 17.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 3 ห้อง ม.2/2 15 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 26
09.00 - 17.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 3 ห้อง ม.2/3 15 ก.ย. 2562
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 - 12.00
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 3 ห้อง แนะแนว 15 ก.ย. 2562 09.00-10.00
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 3 ห้อง วิทยาศาสตร์ 15 ก.ย. 2562 09.00-10.00
14 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 4 ห้อง ปฏิบัติฯ 15 ก.ย. 2562 9.00-17.00
15 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ชั้น 4 ห้อง พฤษศาสตร์ 15 ก.ย. 2562 9.00-17.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนหลวง (สาธิต สปจ.อุตรดิตถ์) อาคารหอประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.30
2 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนหลวง (สาธิต สปจ.อุตรดิตถ์) อาคารหอประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารมะลิวัลย์ ห้อง ห้อง ป.2 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารมะลิวัลย์ ห้อง ห้อง ป.3 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารมะลิวัลย์ ห้อง ห้อง ป.4 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารรจนา ห้อง ห้อง ป.6 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารรจนา ห้อง ห้อง ป.5 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารรจนา ห้อง ห้อง ป.4 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารรจนา ห้อง ห้อง ป.3 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารมะลิวัลย์ ห้อง ห้อง ป.1 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา หอประชุม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารมัธยม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารมัธยม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา ใต้ถุนอาคารรจนา 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา หน้าอาคารมัธยม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนป่าขนุนเจริญวิทยา อาคารมัธยม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) อาคารโดม เวทีกลาง 15 ก.ย. 2562 10.00 เป็นต้นไป
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2562 10.00 เป็นต้นไป
3 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) อาคารโดม เวทีกลาง 15 ก.ย. 2562 10.30 เป็นต้นไป
5 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) อาคารโดม เวทีกลาง 15 ก.ย. 2562 10.30 เป็นต้นไป
6 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องสมุด 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องสมุด 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
8 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) อาคารโดม เวทีกลาง 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
9 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) อาคารโดม เวทีกลาง 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
10 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องแข่งขันดนตรีไทย (ห้องที่ 1) 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
11 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องแข่งขันดนตรีไทย (ห้องที่ 1) 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
12 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องแข่งขันดนตรีไทย (ห้องที่ 1) 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
13 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องแข่งขันดนตรีไทย (ห้องที่ 1) 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
14 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องแข่งขันดนตรีไทย (ห้องที่ 1) 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องประชุมวัชรพล 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องประชุมวัชรพล 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องประชุมวัชรพล 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา (วัดตลิ่งต่ำ) ห้องประชุมวัชรพล 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารไตรสิกขา ห้อง ป.1/9 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารไตรสิกขา ห้อง ป.2/8 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารไตรสิกขา ห้อง ป.4/8 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ห้อง ป.1/1 15 ก.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ห้อง ป.1/3 15 ก.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
6 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ห้องดนตรี 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ห้องอะคาเดมิก 15 ก.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
8 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ห้องอะคาเดมิก 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
9 813 การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารไตรสิกขา ห้อง ป.3/8 15 ก.ย. 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
10 814 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารไตรสิกขา ห้อง ป.3/8 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ใต้เรือนเฉลิมราช 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
2 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารบ้านอนุบาล (ICT 1) ห้อง ป.1 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
3 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ใหม่ ป.6 (ICT 6) 15 ก.ย. 2562 09.00 - 14.00
4 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุทิตา ห้อง ป.3 (ICT 3) 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุทิตา ห้อง ป.4 (ICT 4) 15 ก.ย. 2562 09.00 - 14.00
6 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ป.2 (ICT 2) 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
7 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ป.2 (ICT 2) 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป้นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป้นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป้นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป้นต้นไป
5 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป้นต้นไป
6 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 15 ก.ย. 2562 09.00 น. เป้นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบรมธาตุ อาคารพระสังข์/สนามบาส 15 ก.ย. 2562 09.00-13.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบรมธาตุ อาคารพระสังข์/สนามบาส 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบรมธาตุ ห้องสมุด 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบรมธาตุ อาคารโดม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบรมธาตุ ถนนหน้าห้องประชุม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบรมธาตุ ห้องครัว 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบรมธาตุ ถนนหน้าห้องประชุม 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องนันทนาการ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องนันทนาการ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
3 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องนันทนาการ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
4 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องนันทนาการ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
5 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องกิจกรรมนักเรียน 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
6 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องกิจกรรมนักเรียน 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
7 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องกิจกรรมนักเรียน 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
8 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องศิลปะ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 15.00
9 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ห้องศิลปะ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอินทนิล ห้อง ห้อง ป.5 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอินทนิล ห้อง ห้อง ป.6 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
6 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
8 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น ป.4/1,4/2 ห้องพักครู ห้อง ป.4/1,4/2 ห้องพักครู 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
9 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
10 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
11 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
12 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
13 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
14 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
15 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
16 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
3 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
4 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม ชั้น 1 ห้อง อาคารโดม 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
5 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม ชั้น 1 ห้อง อาคารโดม 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
6 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม โรงฝึกงาน ชั้น 1 ห้อง โรงฝึกงาน 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
7 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม ชั้น 1 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
8 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม ชั้น 1 ห้อง อาคารโดม 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00
9 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม ชั้น 1 ห้อง อาคารโดม 15 ก.ย. 2562 09.00 -12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายโสภณ สีหะอำไพ โทร 0817078766 หรือ นายชณดล พูสาย โทร 0902475601
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]