งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 39 อุตรดิตถ์ กลุ่มที่ 1

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2562   9 พ.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 พ.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 535 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 544 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 542 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 543 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 2 ห้อง ห้องสมุด 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 2 ห้อง ห้องสมุด 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันนารี ชั้น 2 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันนารี ชั้น 2 9 พ.ย. 2562 13.00 น. เป็นต้นไป
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 9 พ.ย. 2562 13.00 น. เป็นต้นไป
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี บริเวณด้านหน้าอาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง Digital Theater 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี บริเวณด้านหน้าอาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง Digital Theater 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันนารี ชั้น 2 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันนารี ชั้น 2 9 พ.ย. 2562 13.00 น. เป็นต้นไป
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 9 พ.ย. 2562 13.00 น. เป็นต้นไป
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศาลาธรรม ชั้น 1 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศาลาธรรม ชั้น 1 9 พ.ย. 2562 13.00 น. เป็นต้นไป
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 9 พ.ย. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 632 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 634 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 635 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 637 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
5 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ชั้น หอประชุมชื่นจิตดรุณี 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ชั้น หอประชุมชื่นจิตดรุณี 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 623 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
8 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 624 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
9 703 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
10 704 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 736 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 736 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 741 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 626 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
15 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 734 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
16 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 736 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
17 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 741 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
18 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
19 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 736 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
20 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 627 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
21 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 741 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
22 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 733 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
23 711 การแข่งขันเขียนภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 733 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
24 712 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 733 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนลับแลพิทยาคม สนามกีฬา 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนลับแลพิทยาคม สนามกีฬา 9 พ.ย. 2562 09.00-10.15
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนลับแลพิทยาคม ห้อง 223 อาคาร 2 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนลับแลพิทยาคม ห้อง 224 อาคาร 2 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนลับแลพิทยาคม ห้อง 224 อาคาร 2 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนลับแลพิทยาคม ห้อง 22ึ7 อาคาร 2 9 พ.ย. 2562 09.00-15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนลับแลพิทยาคม ห้อง 226 อาคาร 2 9 พ.ย. 2562 09.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนลับแลพิทยาคม ห้อง 225 อาคาร 2 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนลับแลพิทยาคม ห้อง 225 อาคาร 2 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com2 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
2 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 9.00
4 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 9.00
5 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com2 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
8 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com2 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com2 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
11 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
12 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
13 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com2 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-13.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-14.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรีอุตรดิตถ์ 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานหลังอาคาร 1 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานหลังอาคาร 1 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานพิกุล หลังอาคาร 3 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานพิกุล หลังอาคาร 3 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 2 ห้อง 821 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 2 ห้อง 821 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์กีฬา ชั้น ชั้นล่าง 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์กีฬา ชั้น ชั้นล่าง 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารเกษตร 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารเกษตร 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศิลปะ 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศิลปะ 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 1 ห้อง 811 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 1 ห้อง 811 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 1 ห้อง 812 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 1 ห้อง 812 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 2 ห้อง 822 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้น 2 ห้อง 822 9 พ.ย. 2562 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 2 ห้อง ห้อง To Be 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 2 ห้อง ห้อง To Be 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป
3 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ อาคาร 2 ห้อง ห้อง To Be 9 พ.ย. 2562 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ICT) ห้อง com1 9 พ.ย. 2562 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]