งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ
และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับชาติ ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2
ระหว่าง วันที่ 14 - 15 เดือนกันยายน พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   14 ก.ย. 2562   15 ก.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 ก.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.5 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.4 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.3 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.3 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.3 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้องสื่ออัจฉริยะ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้องสื่ออัจฉริยะ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้องสื่ออัจฉริยะ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.2 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.1 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ห้อง3 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ห้อง4 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 221 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 222 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 223 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอุดมปัญญา ห้อง คอมมัธยม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอุดมปัญญา ห้อง คอมมัธยม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 823 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 824 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 825 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 227 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 228 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้องคณิตศาสตร์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้องคณิตศาสตร์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 224 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 225 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 226 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารศรีสัตตบรรณ ห้องวิทย์ 14 ก.ย. 2562 09.00-16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารศรีสัตตบรรณ ห้องซาวแล็ป 14 ก.ย. 2562 09.00-16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา โรงอาหาร 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา โรงอาหาร 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา โรงอาหาร 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา โรงอาหาร 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีอาคารบานบุรี 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีอาคารบานบุรี 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา ห้องประชุมลีลาวดี 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา ห้องประชุมลีลาวดี 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้อง อนุบาล 3 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้อง อนุบาล 3 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้อง อนุบาล 3 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้องประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้องประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 13.00-15.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 13.00-15.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา หอประชุม 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้องสมุด 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้องสมุด 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้องสมุด 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้อง ป.2 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้อง ป.2 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 822 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 832 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 833 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 834 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 835 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 845 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 844 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 843 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ลานหน้าห้องปฏิบัติการ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ลานหน้าห้องปฏิบัติการ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ลานหน้าห้องวิทยาศาสตร์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 842 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารเก่า 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารเก่า 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารเก่า 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้อง อาเซียน 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้อง อาเซียน 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้อง อาเซียน 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารไม้ 14 ก.ย. 2562 09.00-16.00
8 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารไม้ 14 ก.ย. 2562 09.00-16.00
9 813 การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 14 ก.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา สนามกีฬาโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา สนามกีฬาโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา สนามกีฬาโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องสมุด 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องสมุด 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา 14 ก.ย. 2562 09.00 - 16.00
7 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา 14 ก.ย. 2562 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องคอมพิวเตอร์ ประถม อาคารรัฐอุปถัมภ์ 14 ก.ย. 2562 09.00-11.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม ชั้น 3 14 ก.ย. 2562 9.00
3 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องคอมพิวเตอร์ ประถม อาคารรัฐอุปถัมภ์ 14 ก.ย. 2562 13.30-16.30
4 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องคอมพิวเตอร์ ประถม อาคารรัฐอุปถัมภ์ 14 ก.ย. 2562 13.30-16.30
5 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องสารสนเทศ 14 ก.ย. 2562 09.00-14.00
6 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องสารสนเทศ 14 ก.ย. 2562 13.30-16.30
7 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องคอมพิวเตอร์ ประถม อาคารรัฐอุปถัมภ์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องสารสนเทศ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องสารสนเทศ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม ชั้น 3 14 ก.ย. 2562 09.00-14.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม ชั้น 3 14 ก.ย. 2562 09.00-14.00
3 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม ชั้น 3 14 ก.ย. 2562 09.00-14.00
4 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม ชั้น 3 14 ก.ย. 2562 09.00-14.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 โรงจอดรถ(ด้านหน้า) 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 โรงจอดรถ(ด้านหน้า) 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 (ด้านหลัง) 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 (ด้านหลัง) 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารอาคารรัฐบำรุง 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารอาคารรัฐบำรุง 14 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารอาคารรัฐบำรุง 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารอาคารรัฐบำรุง 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารอาคารรัฐบำรุง 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงอาหารอาคารรัฐบำรุง 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 (ด้านหน้า) 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 (ด้านหน้า) 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องอนุบาล 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องอนุบาล 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา 14 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]