งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ
และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับชาติ ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2
ระหว่าง วันที่ 14 - 15 เดือนกันยายน พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   14 ก.ย. 2562   15 ก.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 ก.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 บ้านศาลาไชย ศาลาอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 บ้านศาลาไชย ศาลาอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 บ้านศาลาไชย ศาลาอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 บ้านศาลาไชย ศาลาอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 บ้านศาลาไชย ศาลาอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 221 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง 222 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 16.00
2 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
3 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
4 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
5 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
6 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
7 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
8 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
9 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
10 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
11 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
12 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
13 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
14 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
15 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
16 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
17 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
18 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
19 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
20 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 16.00
21 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
22 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
23 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 16.00
24 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 16.00
25 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
27 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
28 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
29 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00 - 16.00
30 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
31 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
32 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
33 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
34 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
5 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องสมุด 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00
2 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องสมุด 15 ก.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องสารสนเทศ 15 ก.ย. 2562 09.00-14.00
2 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ห้องสารสนเทศ 15 ก.ย. 2562 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 824 15 ก.ย. 2562 09.00 - 12.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 825 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 823 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง 822 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ห้องอนุบาล 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ห้องอนุบาล 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ห้องอนุบาล 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้อง 1 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้อง 1 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้อง 1 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้อง 1 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้อง 2 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ห้อง 3 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีใต้ถุนอาคารบานบุรี 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีใต้ถุนอาคารบานบุรี 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีใต้ถุนอาคารบานบุรี 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีใต้ถุนอาคารบานบุรี 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
11 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีใต้ถุนอาคารบานบุรี 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
12 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีใต้ถุนอาคารบานบุรี 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
13 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา เวทีใต้ถุนอาคารบานบุรี 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา ห้องคอมพิวเตอร์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา ห้องคอมพิวเตอร์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
3 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา ห้องคอมพิวเตอร์ 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
4 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
5 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
6 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
7 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
8 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
9 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 15 ก.ย. 2562 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]