งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา สพม.39 อุตรดิตถ์ กลุ่ม 2

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2562   9 พ.ย. 2562   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 432 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 432 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 436 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 436 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 435 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 435 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 434 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 434 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 433 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 433 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 437 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 437 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 337 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 337 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 5/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 5/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 338 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 338 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 336 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 336 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 334 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง วิทย์ ม. ต้น 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง 4/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง ชีววิทยา 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง ชีววิทยา 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง เคมี 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง เคมี 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมมเหสักข์ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมมเหสักข์ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง วิทย์กายภาพ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง วิทย์กายภาพ 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุมโรงเรียนไกรลาสวิทยาคม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุมโรงเรียนไกรลาสวิทยาคม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุมโรงเรียนไกรลาสวิทยาคม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6
-
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6
-
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 331 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 331 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6
-
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6
-
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
-
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 421 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 422 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 426 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 426 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6
-
4 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6
-
5 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
15 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
16 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
17 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
18 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
19 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
20 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
21 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
22 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6
-
23 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-
24 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6
-
25 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
26 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
27 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
28 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6
-
29 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
30 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
31 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
32 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6
-
33 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
34 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6
-
35 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
36 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6
-
37 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
38 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6
-
39 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
40 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6
-
41 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
42 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6
-
43 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
44 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6
-
45 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6
-
46 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
47 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6
-
48 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6
-
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
-
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6
-
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6
-

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 2/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 2/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ERIC ชั้น 1 ห้อง ERIC1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ERIC ชั้น 1 ห้อง ERIC2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 703 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 704 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
15 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6
-
16 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6
-
17 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
18 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
20 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6
-
21 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
22 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
23 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
24 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
25 711 การแข่งขันเขียนภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
26 712 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
-
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6
-
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 6/1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3
-
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6
-
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 438 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 438 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 427 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 427 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
-
3 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
-
4 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6
-
5 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
-
8 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
9 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
13 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3
-
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
-
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6
-
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นชนก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
-
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ โรงรถหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง โรงรถด้านตะวันตก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ โรงรถหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง โรงรถด้านตะวันตก 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6
-
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานม้าหินอ่อนหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานม้าหินอ่อน 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ลานหน้าอาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 8 พ.ย. 2562 08.30 - 16.30
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายวสันต์ บุญประกอบ โทร/Line ID 0871861903
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]