::sp-cnx1

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นายสมบูรณ์ ฟองนวลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องวัวแดงประธานกรรมการ
2. นางอำไพ บัวเย็นครูโรงเรียนบ้านสันทรายกรรมการ
3. นางสาวเอมิกา แก้วแก้วครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
4. นางสาวชณัฐฐ์ณัณญ์ มิ่งเมืองครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นายสมบูรณ์ ฟองนวลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องวัวแดงประธานกรรมการ
2. นางพัชรินทร์ บัวอ่อนครูโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อยกรรมการ
3. นางสาวอนงค์ บัวปายครูโรงเรียนบ้านร้องขี้เหล็กกรรมการ
4. นางสาวอรษา ลีลานุชครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่กรรมการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นายสมบูรณ์ ฟองนวลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องวัวแดงประธานกรรมการ
2. นางธนพร นามแก้วครูโรงเรียนบ้านบ่อสร้างนรากรประสาทกรรมการ
3. นางทิพย์สุดา สมฤทธิ์ครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
4. นางมาลัย ทัพหมีครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางอารุณ พุทธิมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
1. นายจตุรงค์ ศรีเมืองมาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบวกค้างประธานกรรมการ
2. นายอินทุกร สิทธิวงค์ครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
3. นางสุภาพ จันลาวงศ์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวศรัญญา เก่งกล้าครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
5. นางสาวอทิตยา มังคลาดครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3
1. นายจตุรงค์ ศรีเมืองมาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบวกค้างประธานกรรมการ
2. นายอินทุกร สิทธิวงค์ครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
3. นางสุภาพ จันลาวงศ์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวศรัญญา เก่งกล้าครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
5. นางสาวอทิตยา มังคลาดครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3
1. นายวันชัย จิตรมณีวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกอสะเลียมประธานกรรมการ
2. นางชนากานต์ พ่วงศรีครูโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังกรรมการ
3. นางจิรัฐิติกาล ปริตาครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
4. นางสาวภัทรปภา บวรโกมลทัตครูโรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6
1. นายวันชัย จิตรมณีวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกอสะเลียมประธานกรรมการ
2. นางสาวประภากร หลู่จิ่งครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
3. นางสาวพรรณทิวา พวงมาลัยครูโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2กรรมการ
4. นางสาวกัญญารัตน์ เป็งใจครูโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีกรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3
1. นายวันชัย จิตรมณีวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกอสะเลียมประธานกรรมการ
2. นางสาววริยาภรณ์ นามวงศ์พรหมครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
3. นางสาวอำนวย คำเปียงครูโรงเรียนบ้านแม่คือกรรมการ
4. นางสาววาสิฎฐี พิทาคำครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางสาววริฬญา ใจทองผู้อำนวยการโรงเรียนเจ้าพ่อหลวงอุปถัมภ์ 1ประธานกรรมการ
2. นางสาวปราณี สุพรพงศ์ภาคครูโรงเรียนสันกำแพงคันธานุสรณ์กรรมการ
3. นางสาวกัญญารัตน์ ชัยวงค์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
4. นางอัมพร อารีวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางสาววริฬญา ใจทองผู้อำนวยการโรงเรียนเจ้าพ่อหลวงอุปถัมภ์ 1ประธานกรรมการ
2. นางสาวนภัสนันท์ วงศ์ทาเครือครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
3. นางประไพพิศ บุญหนักครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
4. นางสาววนิดา ยิ่งยงครูโรงเรียนบ้านตลาดขี้เหล็กกรรมการ
5. นางสาวนิภารัตน์ ผาบคำครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางผนอม ศรีหลิ่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งกุ่มประธานกรรมการ
2. นางประไพพิศ บุญหนักครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
3. นางสาววนิดา ยิ่งยงครูโรงเรียนบ้านตลาดขี้เหล็กกรรมการ
4. นางสาวนิภารัตน์ ผาบคำครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
5. นางสาวนภัสนันท์ วงศ์ทาเครือโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นายสอาด คำรินทร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปางน้ำถุประธานกรรมการ
2. นางอารีรัตน์ สายสนิทครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
3. นายพงศกร บุญตันครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ
4. นายสุริยัน เวียงแสนครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
5. นายธนพล ดอนชวนชมครูโรงเรียนบ้านห้วยทรายกรรมการ
6. นางพรทิพย์ สารทะวงษ์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3
1. นายสอาด คำรินทร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปางน้ำถุประธานกรรมการ
2. นายพงศกร บุญตันครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ
3. นายสุริยัน เวียงแสนครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางอารีรัตน์ สายสนิทโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
5. นายธนพล ดอนชวนชมครูโรงเรียนบ้านห้วยทรายกรรมการ
6. นางพรทิพย์ สารทะวงษ์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นายเอกวิทย์ นุ่มนวลศรีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อสร้างนรากรประสาทประธานกรรมการ
2. นางสาวภัชราภรณ์ ศรีสุขคำครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
3. นางจารุวรรณ มั่งมีครูโรงเรียนบ้านแม่ดอกแดงกรรมการ
4. นางรัชนีย์ วงศ์กระโซ่ครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
5. นางสาววีรยา สามใจครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
6. นางสาวภัทรากรณ์ ต๋าคำครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นายเอกวิทย์ นุ่มนวยศรีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อสร้างนรากรประสาทประธานกรรมการ
2. นางสาวภัชราภรณ์ ศรีสุขคำครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
3. นางจารุวรรณ มั่งมีครูโรงเรียนบ้านแม่ดอกแดงกรรมการ
4. นางรัชนีย์ วงศ์กระโซ่ครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
5. นางสาววีรยา สามใจครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
6. นางสาวภัทรากรณ์ ต๋าคำครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นายศักดิ์สุบรรณ คันธาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ปูคาประธานกรรมการ
2. นางสิริรัตน์ พวงยอดครูโรงเรียนวัดเปาสามขากรรมการ
3. นางสาวพัชรี ลวดคำครูโรงเรียนวัดบ้านน้อยกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นายศักดิ์สุบรรณ คันธาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ปูคาประธานกรรมการ
2. นางสาวเกศิณี ศรีบุญเรืองครูโรงเรียนบ้านตลาดขี้เหล็กกรรมการ
3. นางสาววิไล กล้าหาญครูโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์กรรมการ
4. นางอุบลวรรณ ขันแข็งครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายศักดิ์สุบรรณ คันธาผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ปูคาประธานกรรมการ
2. นางสิริรัตน์ พวงยอดครูโรงเรียนวัดเปาสามขากรรมการ
3. นางสาวพัชรี ลวดคำครูโรงเรียนวัดบ้านน้อยกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นายวิทยา คำฮอมผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเสาหินประธานกรรมการ
2. นางสาวนงนุช ชัยคุณาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
3. นายสุชาติ ไชยวัณครูโรงเรียนบ้านป่างิ้วกรรมการ
4. นายสมบัติ ยาแปงครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายวิทยา คำฮอมผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเสาหินประธานกรรมการ
2. นายสุชาติ ไชยวัณครูโรงเรียนวัดป่างิ้วกรรมการ
3. นายสมบัติ ยาแปงครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
4. นางสาวนงนุช ชัยคุณาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นายวินัย บุญชุ่มใจผู้อำนวยการโรงเรียนวัดห้วยทรายประธานกรรมการ
2. นางดวงฤทัย ประเสริฐสังข์ครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
3. นางมนัสวี ภีระคำครูโรงเรียนบ้านสันต้นม่วงเหนือกรรมการ
4. นางสาวอังคณา ใจคำติ๊บครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นายวินัย บุญชุ่มใจผู้อำนวยการโรงเรียนวัดห้วยทรายประธานกรรมการ
2. นางดวงฤทัย ประเสริฐสังข์ครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
3. นายสมบัติ ยาแปงครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
4. นางสาวอังคณา ใจคำติ๊บครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นายชีวัน อนัญญาวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่างิ้วประธานกรรมการ
2. นายชัชวาล ธิมาครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
3. นายวุฒิชัย ตุ้ยดีครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
4. นายสุทัศน์ เอื้องไพโรจน์ครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นายศุภฤกษ์ บำเพ็ชรครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
6. นายรุ่งโรจน์ ธุระแสงครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
7. นายวุฒิกรณ์ เก่งกาจครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
8. นายภูมิศิษฐ์ ภัทราธนคัมภีร์ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพกรรมการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นายชีวัน อนัญญาวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่างิ้วประธานกรรมการ
2. นายชัชวาล ธิมาครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
3. นายวุฒิชัย ตุ้ยดีครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
4. นายสุทัศน์ เอื้องไพโรจน์ครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นายศุภฤกษ์ บำเพ็ชรครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
6. นายรุ่งโรจน์ ธุระแสงครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
7. นายวุฒิกรณ์ เก่งกาจครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
8. นายภูมิศิษฐ์ ภัทราธนคัมภีร์ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. นางสาวน้ำทิพย์ ทองแพครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
3. นางสาวอรุณณี ประกอบศรีครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
4. นางสาวพาวสันต์ วงศ์ไพบูลย์ครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
5. นางสาวปวันรัตน์ กองเงินครูโรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียนกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. นางสาวณัฏฐ์สุมน ยศอนันต์วิชิดาครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
3. นางศุภกานต์ ศิริวิชญากุลครูโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อยกรรมการ
4. นายภัทรพล วรรณก้อนครูโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อยกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นายศิลา คำฟูผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยทรายประธานกรรมการ
2. นางกชพร จันต๊ะจายครูโรงเรียนบ้านออนกลางกรรมการ
3. นายอภิวัฒน์ มังษาครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
4. นางสาวกฤติกานต์ ปานสวัสดิ์ครูโรงเรียนวัดป่าตาลกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีพงษ์สุรีย์ ใจปัญญาครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นายอินทร ชมชื่นผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปางแดงประธานกรรมการ
2. นายกานต์ ธรรมปัญโญครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
3. นายราชัน คำบุญเรืองครูโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังกรรมการ
4. นางธนภรณ์ วงศ์สถานครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นายอินทร ชมชื่นผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปางแดงประธานกรรมการ
2. นางสาวชุตินันท์ ชาวเหนือครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่กรรมการ
3. นายกานต์ ธรรมปัญโญครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
4. นายราชัน คำบุญเรืองครูโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังกรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นายสันธาน สันกลกิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่เหียะสามัคคีประธานกรรมการ
2. นางสาวณัฐศรัญย์ โสภาวรรณ์ครูโรงเรียนสวนเด็กสันกำแพงกรรมการ
3. นายธวัชชัย มันทากาศครูโรงเรียนบ้านแม่ตะไคร้กรรมการ
4. นางจุฑามาศ จันทร์ศรครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นายสันธาน สันกลกิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่เหียะสามัคคีประธานกรรมการ
2. นางสาวนิภาวรรณ แก้วตาครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นางสาวภัทรภร วงศ์แก้วครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3
1. นายวรวิทย์ ปุณโณฑกผู้อำนวยการโรงเรียนป่าสักงามประธานกรรมการ
2. นางสาวชัชชญา เจริญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
3. นางสาวลัดดาวัลย์ ฟองวรรณาครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6
1. นายวรวิทย์ ปุณโณฑกผู้อำนวยการโรงเรียนป่าสักงามประธานกรรมการ
2. นางสาวสุกัญญา โพธิสุวรรณครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
3. นางนันทิกานต์ อาชีวะครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางสาวพิมประภา ปิ่นแก้วครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3
1. นายวรวิทย์ ปุณโณฑกผู้อำนวยการโรงเรียนป่าสักงามประธานกรรมการ
2. นางอรอนงค์ ธิมาครูโรงเรียนบ้านแม่เหียะสามัคคีกรรมการ
3. นายภีรพงษ์ ใจปัญญาครูโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2กรรมการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสุพิน ไชยนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสันโค้งประธานกรรมการ
2. นายสมนึก บุษดาคำครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
3. นางสาวยานุมาศ ยศเรือนคำครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
4. นายไกรราช ขำรอดครูโรงเรียนพิงครัตน์เชียงใหม่กรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสุพิน ไชยนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสันโค้งประธานกรรมการ
2. นางสาวพรชนก ศรีสุวรรณครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางกัญญาภัทร กองคำครูโรงเรียนเทพบดินทร์วิทยาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายอนุกิตติ โตวิเวกครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายธนะสิทธิ์ วศินพิพัฒน์ผู้อำนวยการโรงเรียนพุทธิโศภณประธานกรรมการ
2. นายสงวน อินทร์ไชยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นายโชติ ไพจิตรกุญชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
4. นายประภวิษณุ์ อาษากิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
5. นางผกามาศ แสนคำครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
6. นายอำนาจ กิตติจริยาครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
7. นางสาวเบญจพร สุวรรณครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
8. นางสาวหฤทัย ทองเลิศครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
9. นายชัช หมอยาครูโรงเรียนวัดป่าตาลกรรมการ
10. นายประดิษฐ์ เสมณีครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
11. นางสาวปาหนัน กันหาสินธุ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
12. นางกรกช ช่างสากลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
13. นางพัชรา ภิระกันทาครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
14. นางสาวชลธิชา สินธุยี่ครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
15. นายสุรชัย พวงทองครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
16. นายเสกสรรค์ วิเคราะห์ดาวครูโรงเรียนพุทธิโศภณกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6
1. นายธนะสิทธิ์ วศินพิพัฒน์ผู้อำนวยการโรงเรียนพุทธิโศภณประธานกรรมการ
2. นายสงวน อินทร์ไชยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นายโชติ ไพจิตรกุญชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
4. นายประภวิษณุ์ อาษากิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
5. นางผกามาศ แสนคำครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
6. นายอำนาจ กิตติจริยาครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
7. นางสาวเบญจพร สุวรรณครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
8. นางสาวหฤทัย ทองเลิศครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
9. นายชัช หมอยาครูโรงเรียนวัดป่าตาลกรรมการ
10. นายประดิษฐ์ เสมณีครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
11. นางสาวปาหนัน กันหาสินธุ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
12. นายพงษ์ศักดิ์ หัตถาครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
13. นางกรกช ช่างสากลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
14. นางพัชรา ภิระกันทาครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
15. นางสาวชลธิชา สินธุยี่ครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
16. นายสุรชัย พวงทองครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
17. นายปรัชญา ธีระยาครูโรงเรียนพุทธิโศภณกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6
1. นายธนะสิทธิ์ วศินพิพัฒน์ผู้อำนวยการโรงเรียนพุทธิโศภณประธานกรรมการ
2. นายสงวน อินทร์ไชยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นายโชติ ไพจิตรกุญชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
4. นายประภวิษณุ์ อาษากิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
5. นางผกามาศ แสนคำครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
6. นายอำนาจ กิตติจริยาครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
7. นางสาวเบญจพร สุวรรณครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
8. นางสาวหฤทัย ทองเลิศครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
9. นายชัช หมอยาครูโรงเรียนวัดป่าตาลกรรมการ
10. นายประดิษฐ์ เสมณีครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
11. นางสาวปาหนัน กันหาสินธุ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
12. นายพงษ์ศักดิ์ หัตถาครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
13. นางกรกช ช่างสากลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
14. นางพัชรา ภิระกันทาครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
15. นางสาวชลธิชา สินธุยี่ครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
16. นายสุรชัย พวงทองครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
17. นายปรัชญา ธีระยาครูโรงเรียนพุทธิโศภณกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายธนะสิทธิ์ วศินพิพัฒน์ผู้อำนวยการโรงเรียนพุทธิโศภณประธานกรรมการ
2. นายสงวน อินทร์ไชยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นายโชติ ไพจิตรกุญชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
4. นายประภวิษณุ์ อาษากิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
5. นางผกามาศ แสนคำครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
6. นายอำนาจ กิตติจริยาครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
7. นางสาวเบญจพร สุวรรณครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
8. นางสาวหฤทัย ทองเลิศครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
9. นายชัช หมอยาครูโรงเรียนวัดป่าตาลกรรมการ
10. นายประดิษฐ์ เสมณีครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
11. นางสาวปาหนัน กันหาสินธุ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
12. นายพงษ์ศักดิ์ หัตถาครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
13. นางกรกช ช่างสากลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
14. นางพัชรา ภิระกันทาครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
15. นางสาวชลธิชา สินธุยี่ครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
16. นายสุรชัย พวงทองครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
17. นายปรัชญา ธีระยาครูโรงเรียนพุทธิโศภณกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3
1. นายธนะสิทธิ์ วศินพิพัฒน์ผู้อำนวยการโรงเรียนพุทธิโศภณประธานกรรมการ
2. นายสงวน อินทร์ไชยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นายโชติ ไพจิตรกุญชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
4. นายประภวิษณุ์ อาษากิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
5. นางผกามาศ แสนคำครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
6. นายอำนาจ กิตติจริยาครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
7. นางสาวเบญจพร สุวรรณครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
8. นางสาวหฤทัย ทองเลิศครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
9. นายชัช หมอยาครูโรงเรียนวัดป่าตาลกรรมการ
10. นายประดิษฐ์ เสมณีครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
11. นางสาวปาหนัน กันหาสินธุ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
12. นายพงษ์ศักดิ์ หัตถาครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
13. นางกรกช ช่างสากลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
14. นางพัชรา ภิระกันทาครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
15. นางสาวชลธิชา สินธุยี่ครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
16. นายสุรชัย พวงทองครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
17. นายปรัชญา ธีระยาครูโรงเรียนพุทธิโศภณกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นายสนธิชัย สมเกตุผู้อำนวยการโรงเรียนชลประทานผาแตกประธานกรรมการ
2. นางรสมาริน ญาณบุญครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นางสาวรัตติกาล หล้าคำมูลครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
4. นางสาวพิสุทธินี นิ่มเจริญดีครูโรงเรียนสวนเด็กสันกำแพงกรรมการ
5. นางชาฐิติ หอมนานครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
6. นางสุภาลักษณ์ ภูมิมณีครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
7. นางสาวภัทรวดี สุวรรณจักรครูโรงเรียนวัดป่าข่อยใต้กรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นายสนธิชัย สมเกตุผู้อำนวยการโรงเรียนชลประทานผาแตกประธานกรรมการ
2. นางรสมาริน ญาณบุญครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นางสาวรัตติกาล หล้าคำมูลครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
4. นางสาวพิสุทธินี นิ่มเจริญดีครูโรงเรียนสวนเด็กสันกำแพงกรรมการ
5. นางชาฐิติ หอมนานครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
6. นางสุภาลักษณ์ ภูมิมณีครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
7. นางสาวภัทรวดี สุวรรณจักรครูโรงเรียนวัดป่าข่อยใต้กรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นายสนธิชัย สมเกตุผู้อำนวยการโรงเรียนชลประทานผาแตกประธานกรรมการ
2. นางอาภรณ์ วิไลกุลครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
3. นางจงจิต ปู่ย่าครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
4. นางสาวสาวิตรี มะโนรสครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
5. นายวราวุฒิ สุริยะป้อครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นายสนธิชัย สมเกตุผู้อำนวยการโรงเรียนชลประทานผาแตกประธานกรรมการ
2. นางอาภรณ์ วิไลกุลครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
3. นางสาวสาวิตรี มะโนรสครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
4. นายวราวุฒิ สุริยะป้อครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
5. นางจงจิต ปู่ย่าครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6
1. นางศิริพร สล่าปัน จินะนาผู้อำนวยการโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ ใจโหล้งครูโรงเรียนโกวิทธำรงเชียงใหม่กรรมการ
3. นางสุนทรี นวลศรีครูโรงเรียนบ้านลวงเหนือกรรมการ
4. นางสาวจินตนา อรุณแก้วครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางสาวคนึงขวัญ ปันศิริครูโรงเรียนขาลสุวรรณอนุสรณ์กรรมการ
6. นางจุฬาลักษณ์ เขียนนอกครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. นางศิริพร สล่าปัน จินะนาผู้อำนวยการโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ ใจโหล้งครูโรงเรียนโกวิทธำรงเชียงใหม่กรรมการ
3. นางสุนทรี นวลศรีครูโรงเรียนบ้านลวงเหนือกรรมการ
4. นางสาวจินตนา อรุณแก้วครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางสาวคนึงขวัญ ปันศิริครูโรงเรียนขาลสุวรรณอนุสรณ์กรรมการ
6. นางจุฬาลักษณ์ เขียนนอกครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นางศิริพร สล่าปัน จินะนาผู้อำนวยการโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีประธานกรรมการ
2. นางสาวเนตรรติกานต์ เทียนเลาแสนครูโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีกรรมการ
3. นางนันทนา ไชยมณีครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวพิชชาพร เขียวสวัสดิ์ครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพยุดา ขาวสวยครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางศิริพร สล่าปัน จินะนาผู้อำนวยการโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีประธานกรรมการ
2. นางสาวเนตรรติกานต์ เทียนเลาแสนครูโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีกรรมการ
3. นางนันทนา ไชยมณีครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวพิชชาพร เขียวสวัสดิ์ครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพยุดา ขาวสวยครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายเสน่ห์ รัชฎาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเปาสามขาประธานกรรมการ
2. นายเกศริน เลิศกุศลครูโรงเรียนวัดเจ็ดยอดกรรมการ
3. นางสาวระติวัลย์ ทองกูลครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางสาลิกา เจตน์สุนทรเวทินครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายเสน่ห์ รัชฎาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเปาสามขาประธานกรรมการ
2. นางสาวมลิลา แก้วฟูครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
3. นายบุญเกิด กันทะอินทร์ครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
4. นางสาวรัตนา สังข์ทองครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นายอัครพงษ์ สิรัสย์วรากรครูโรงเรียนเจ้าพ่อหลวงอุปถัมภ์ 1กรรมการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นายเสน่ห์ รัชฎาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเปาสามขาประธานกรรมการ
2. นางสาวมลิลา แก้วฟูครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
3. นายบุญเกิด กันทะอินทร์ครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
4. นางสาวรัตนา สังข์ทองครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นายอัครพงษ์ สิรัสย์วรากรครูโรงเรียนเจ้าพ่อหลวงอุปถัมภ์ 1กรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายสุริยน สุริโยดรผู้อำนวยการโรงเรียนแม่คือวิทยาประธานกรรมการ
2. นางทิภาพร ศรีวิชัยครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
3. นายวัชระพงษ์ ปงใจครูโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
4. นางสาวมนตรา ขันธ์ทองครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
5. นายกษิดิศ สล่าปันครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายสุริยน สุริโยดรผู้อำนวยการโรงเรียนแม่คือวิทยาประธานกรรมการ
2. นางสิริรัตน์ ภาวะเดชครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
3. นางประกายดาวษ์ จิระธนันวัฒน์ครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
4. นางวินิจ คำยันต์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นายสุริยน สุริโยดรผู้อำนวยการโรงเรียนแม่คือวิทยาประธานกรรมการ
2. นางสิริรัตน์ ภาวะเดชครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
3. นางทิภาพร ศรีวิชัยครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
4. นางวินิจ คำยันต์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
5. นายวัชระพงษ์ ปงใจครูโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
6. นางสาวมนตรา ขันธ์ทองครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
7. นายกษิดิศ สล่าปันครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
8. นางประกายดาวษ์ จิระธนันวัฒน์ครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นายนิวาส ธาตุอินจันทร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงประธานกรรมการ
2. นายสิทธิศักดิ์ บัวลอยลมครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
3. นายกฤษณวัฒน์ ดวงแสงครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางสาวกันตินันท์ โภคินอธิษฐ์ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
5. นายธัญนพ วีราวงศ์ครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นายนิวาส ธาตุอินจันทร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงประธานกรรมการ
2. นายสิทธิศักดิ์ บัวลอยลมครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
3. นายกฤษณวัฒน์ ดวงแสงครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางสาวกันตินันท์ โภคินอธิษฐ์ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
5. นายธัญนพ วีราวงศ์ครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายสุวิทย์ มาทฤทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้าประธานกรรมการ
2. นางผ่องศรี สุริยะป้อครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
3. นางสุวจี ปิมปาครูโรงเรียนสวนเด็กสันกำแพงกรรมการ
4. นายวิสิทธิ์ ใจมั่นครูโรงเรียนสวนเด็กสันกำแพงกรรมการ
5. นางสาวอรณี ใจจาครูโรงเรียนบ้านออนกลางกรรมการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายสุวิทย์ มาทฤทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้าประธานกรรมการ
2. นางสาวภัทรานิษฐ์ ดวงใจธรรมครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
3. นางสาวกาญจนา ศิริโชคชัยพันธ์ครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
4. นางนิภาพร หยั่งถึงครูโรงเรียนวัดบ้านโห้งกรรมการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นายสุวิทย์ มาทฤทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้าประธานกรรมการ
2. นางสาวภัทรานิษฐ์ ดวงใจธรรมครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
3. นางสาวกาญจนา ศิริโชคชัยพันธ์ครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
4. นางนิภาพร หยั่งถึงครูโรงเรียนวัดบ้านโห้งกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นางพิมพ์ใจ ยานะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าขุยประธานกรรมการ
2. นางดรุณี มณีวรรณครูโรงเรียนโกวิทธำรงเชียงใหม่กรรมการ
3. นางสาวชฎาภรณ์ สุปัญญาครูโรงเรียนวัดสันโค้งกรรมการ
4. นางสาวพิวาภรณ์ ณ คำตันครูโรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียนกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นางพิมพ์ใจ ยานะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าขุยประธานกรรมการ
2. นางชุลีพร ถาแปงครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
3. นางรสรินทร์ แสนคำดีครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
4. นางอำไพ พิบูลย์ครูโรงเรียนบ้านโป่งกุ่มกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นางพิมพ์ใจ ยานะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าขุยประธานกรรมการ
2. นางสาวชลธิชา นามสง่าครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นายณัฐพงค์ สายสุริยะครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวพิมพร ชาวน่านครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. นายทรงวุฒิ สืบไชยผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินประธานกรรมการ
2. นายเฉวก พญามงคลครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
3. นางสาวจริญญา ศักดิ์ศิริครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
4. นางสาวจันทร์เที่ยง ภัยภิลัยครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
5. พระเกษมศักดิ์ สุทธจิตโตวัดสันใต้กรรมการ
6. นายเอกสิทธิ์ แก้วอ้นครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
7. นายเอกสิทธิ์ เเก้วอ้นครูโรงเรียนบ้านเเม่ฮ้อยเงินกรรมการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นางบุญธิดา เทวาพิทักษ์ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าศาลาประธานกรรมการ
2. นางสาวไพรินทร์ สุภาวดีครูโรงเรียนพิงครัตน์เชียงใหม่กรรมการ
3. นายญาณวุฒิ แสนพิลุมครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
4. นางสาววราภรณ์ ตาถาดีครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นางบุญธิดา เทวาพิทักษ์ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าศาลาประธานกรรมการ
2. นางสาวไพรินทร์ สุภาวดีครูโรงเรียนพิงครัตน์เชียงใหม่กรรมการ
3. นายญาณวุฒิ แสนพิลุมครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
4. นางสาววราภรณ์ ตาถาดีครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
1. นายวสันต์ ขอดศิริผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลวงเหนือประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร ภักดิ์โชคหิรัญกุลครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
3. นายฉัตรชัย อ้นบำรุงครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
4. นายภูมิศักดิ์ จอมธิครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอภิชา หน่อแก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6
1. นายวสันต์ ขอดศิริผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลวงเหนือประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร ภักดิ์โชคหิรัญกุลครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
3. นายฉัตรชัย อ้นบำรุงครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
4. นายภูมิศักดิ์ จอมธิครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอภิชา หน่อแก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
1. นายวสันต์ ขอดศิริผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลวงเหนือประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีอดิศร ภักดิ์โชคหิรัญกุลครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
3. นายฉัตรชัย อ้นบำรุงครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
4. นายภูมิศักดิ์ จอมธิครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอภิชา หน่อแก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นายอลงกต เขียนนอกผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ดอกแดงประธานกรรมการ
2. นางพัทธนันท์ ปัญญาลือครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีจิรายุ วิริยาครูโรงเรียนขาลสุวรรณอนุสรณ์กรรมการ
4. นายเฉลิมพันธ์ อินทชัยครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นายอลงกต เขียนนอกผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ดอกแดงประธานกรรมการ
2. นางพัทธนันท์ ปัญญาลือครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีจิรายุ วิริยาครูโรงเรียนขาลสุวรรณอนุสรณ์กรรมการ
4. นายเฉลิมพันธ์ อินทชัยครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นางภัทรภร แสนสุวรรณ์ครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
8. นางนุชนาถ จิตตรัตน์เสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
9. นางสาวเพ็ญศรี สุริยะป้อครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
10. นายอุทัย ตันกุระครูโรงเรียนพิงค์รัตน์ เชียงใหม่กรรมการ
11. นางพิศมัย เทวาพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านร้องขี้เหล็กกรรมการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นางภัทรภร แสนสุวรรณ์ครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
8. นางนุชนาถ จิตตรัตน์เสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
9. นางสาวเพ็ญศรี สุริยะป้อครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
10. นายอุทัย ตันกุระครูโรงเรียนพิงค์รัตน์ เชียงใหม่กรรมการ
11. นางพิศมัย เทวาพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านร้องขี้เหล็กกรรมการ
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นายอุทัย ตันกุระครูโรงเรียนพิงครัตน์เชียงใหม่กรรมการ
8. นางสาวเพ็ญศรี สุริยะป้อครูโรงเรียนวัดสันมะฮกฟ้ากรรมการ
9. นางภัทรภร แสนสุวรรณ์ครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
10. นางพิศมัย เทวาพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านร้องขี้เหล็กกรรมการ
11. นางเพ็ญแข ปานหมอกครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายศรีคราม ปิจมิตรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องอ้อประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นายอติพันธ์ เดชดวงตาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
8. นายสุทิน ศรีวงศ์วรรณครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นายศรีคราม ปิจมิตรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องอ้อประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นายอติพันธ์ เดชดวงตาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
8. นายสุทิน ศรีวงศ์วรรณครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นายศรีคราม ปิจมิตรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องอ้อประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นายจีระพงษ์ แก้วศรีครูโรงเรียนสารสาสน์วิเทศเชียงใหม่กรรมการ
8. นางสาวกมลชณัฐ ฝนเมฆครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายศรีคราม ปิจมิตรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องอ้อประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นางสาวหัสยารัตน์ ปัญไชยโชคครูโรงเรียนบ้านปางน้ำถุกรรมการ
8. นางสาวธันยธร คุณยศยิ่งครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายศรีคราม ปิจมิตรผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องอ้อประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นางสาวหัสยารัตน์ ปัญไชยโชคครูโรงเรียนบ้านปางน้ำถุกรรมการ
8. นางสาวธันยธร คุณยศยิ่งครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นายอาคม เดชคุณมากครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
8. นายอดิศร ธนะมีครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นายอาคม เดชคุณมากครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
8. นายอดิศร ธนะมีครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นางสาวกุลสิริยา เจียรรัตน์ธาดาโรงเรียนสวนเด็กสันกำแพงกรรมการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
3. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
4. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
7. นายทิพย์ อัคนิยานครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
8. นางจันทลักษณ์ ใหม่จันทร์แดงครูโรงเรียนวัดเปาสามขากรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีวิวัฒน์ ประกอบของครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
3. นายมนู คำปวนครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
4. นายณรงค์ฤทธิ์ อ่อนจันทร์ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
5. นางสาวหัสยารัตน์ ปัญไชยโชคครูโรงเรียนบ้านปางน้ำถุกรรมการ
6. นางสาวปนัดดา ยาวิเริงครูโรงเรียนแม่ตะไคร้กรรมการ
7. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
8. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
9. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
10. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
11. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีวิวัฒน์ ประกอบของครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
3. นายมนู คำปวนครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
4. นายณรงค์ฤทธิ์ อ่อนจันทร์ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
5. นางสาวหัสยารัตน์ ปัญไชยโชคครูโรงเรียนบ้านปางน้ำถุกรรมการ
6. นางสาวปนัดดา ยาวิเริงครูโรงเรียนแม่ตะไคร้กรรมการ
7. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
8. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
9. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
10. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
11. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1. นางภัครฐา แก้วจาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดล้านตองประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีวิวัฒน์ ประกอบของครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
3. นายมนู คำปวนครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
4. นายณรงค์ฤทธิ์ อ่อนจันทร์ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
5. นางสาวหัสยารัตน์ ปัญไชยโชคครูโรงเรียนบ้านปางน้ำถุกรรมการ
6. นางสาวปนัดดา ยาวิเริงครูโรงเรียนแม่ตะไคร้กรรมการ
7. ผศ.วิทยา พลวิฑูรย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
8. ผศ.ไกรสร วิชัยกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
9. นายไตรรัตน์ ปัตตะพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่ กรรมการ
10. นางสาวธัญญารัตน์ ทองใจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ
11. นายวุฒิพร ธูปเพ็งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาเชียงใหม่กรรมการ

ศิลปะ-ดนตรี

การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีพฤกษารักษ์ เต๋จ๊ะครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นายวชิระพงษ์ ทองคำครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
4. นายอัครวัฒน์ กล้าหาญครูโรงเรียนสังวาลย์วิทยากรรมการ
5. นางสุพร พรหมใจครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
6. นายธนพนธ์ กันทะกุมารนักดนตรีกรรมการ
7. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
8. นายไทย คำแก้วครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
9. นางกฤษณี นาคะเปรมินทร์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีพฤกษารักษ์ เต๋จ๊ะครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
4. นายวชิระพงษ์ ทองคำครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
5. นายอัครวัฒน์ กล้าหาญครูโรงเรียนสังวาลย์วิทยากรรมการ
6. นายไทย คำแก้วครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
7. นางสุพร พรหมใจครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
8. นายธนพนธ์ กันทะกุมารนักดนตรีกรรมการ
9. นางกฤษณี นาคะเปรมินทร์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
10. นางสาวแพรวนภา ตาคำนักดนตรีอาชีพกรรมการ
11. นายกฤษณ์ จุฑานันท์นักดนตรีอาชีพกรรมการ
12. นายทยุตภัทร อินต๊ะมูลครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
13. นายอลงกรณ์ ดวงอาภัยครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
3. นายอัครวัฒน์ กล้าหาญครูโรงเรียนสังวาลย์วิทยากรรมการ
4. นายไทย คำแก้วครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
5. นางสุพร พรหมใจครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
6. ว่าที่ร้อยตรีพฤกษารักษ์ เต๋จ๊ะครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
7. นายวชิระพงษ์ ทองคำครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
8. นางกฤษณี นาคะเปรมินทร์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
9. นายธนพนธ์ กันทะกุมารนักดนตรีกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีพฤกษารักษ์ เต๋จ๊ะครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
4. นายวชิระพงษ์ ทองคำครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
5. นายอัครวัฒน์ กล้าหาญครูโรงเรียนสังวาลย์วิทยากรรมการ
6. นายธนพนธ์ กันทะกุมารนักดนตรีกรรมการ
7. นายไทย คำแก้วครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
8. นางกฤษณี นาคะเปรมินทร์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
9. นางสุพร พรหมใจครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีพฤกษารักษ์ เต๋จ๊ะครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
4. นายอัครวัฒน์ กล้าหาญครูโรงเรียนสังวาลย์วิทยากรรมการ
5. นายไทย คำแก้วครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
6. นางสุพร พรหมใจครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
7. นายธนพนธ์ กันทะกุมารนักดนตรีกรรมการ
8. นายวชิระพงษ์ ทองคำครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
9. นางกฤษณี นาคะเปรมินทร์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีพฤกษารักษ์ เต๋จ๊ะครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
4. นายวชิระพงษ์ ทองคำครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
5. นางสุพร พรหมใจครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
6. นายธนพนธ์ กันทะกุมารนักดนตรีกรรมการ
7. นายอัครวัฒน์ กล้าหาญครูโรงเรียนสังวาลย์วิทยากรรมการ
8. นายไทย คำแก้วครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
9. นางกฤษณี นาคะเปรมินทร์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกูล)กรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายจำเนียร ไตรมาตรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)ประธานกรรมการ
2. นายจักรภพ สุริยะมงคลครูโรงเรียนคำเที่ยงอนุสรณ์กรรมการ
3. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านลวงเหนือกรรมการ
4. นายวรรณนพ คาบเพ็ชรครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
5. นายศราวุธ เมืองมูลครูโรงเรียนบ้านบ่อสร้างนรากรประสาทกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายจำเนียร ไตรมาตรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)ประธานกรรมการ
2. นายจักรภพ สุริยะมงคลครูโรงเรียนคำเที่ยงอนุสรณ์กรรมการ
3. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านลวงเหนือกรรมการ
4. นายศราวุธ เมืองมูลครูโรงเรียนบ้านบ่อสร้างนรากรประสาทกรรมการ
5. นายวรรณนพ คาบเพ็ชรครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายจำเนียร ไตรมาตรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
2. นายจักรภพ สุริยะมงคลครูโรงเรียนคำเที่ยงอนุสรณ์กรรมการ
3. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านลวงเหนือกรรมการ
4. นายวรรณนพ คาบเพ็ชรครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
5. นายศราวุธ เมืองมูลครูโรงเรียนบ้านบ่อสร้างนรากรประสาทกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายจำเนียร ไตรมาตรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)ประธานกรรมการ
2. นายจักรภพ สุริยะมงคลครูโรงเรียนคำเที่ยงอนุสรณ์กรรมการ
3. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านลวงเหนือกรรมการ
4. นายศราวุธ เมืองมูลครูโรงเรียนบ้านบ่อสร้างนรากรประสาทกรรมการ
5. นายวรรณนพ คาบเพ็ชรครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายธีรวัฒน์ แสงปราชผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าป้องประธานกรรมการ
2. นายทยุตภัทร อินต๊ะมูลครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
3. นายยงยุทธ ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางสาวชลาลัย เทพวงค์ครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
5. นางสาวกรรณิการ์ จำปีครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายธีรวัฒน์ แสงปราชผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าป้องประธานกรรมการ
2. นายทยุตภัทร อินต๊ะมูลครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
3. นายยงยุทธ ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางสาวกรรณิการ์ จำปีครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
5. นางสาวชลาลัย เทพวงค์ครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายธีรวัฒน์ แสงปราชผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าป้องประธานกรรมการ
2. นายทยุตภัทร อินต๊ะมูลครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
3. นายยงยุทธ ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางสาวกรรณิการ์ จำปีครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
5. นางสาวชลาลัย เทพวงค์ครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายธีรวัฒน์ แสงปราชผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าป้องประธานกรรมการ
2. นายทยุตภัทร อินต๊ะมูลครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
3. นายยงยุทธ ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางสาวกรรณิการ์ จำปีครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
5. นางสาวชลาลัย เทพวงค์ครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย (ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางนภัส พลอินตาครูโรงเรียนบ้านออนกลางกรรมการ
3. นายประเชษฐ์ คำปิงชัยครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
4. นายศราวุธ คำมาครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
5. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางนภัส พลอินตาครูโรงเรียนบ้านออนกลางกรรมการ
3. นายประเชษฐ์ คำปิงชัยครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
4. นายศราวุธ คำมาครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
5. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางนภัส พลอินตาครูโรงเรียนบ้านออนกลางกรรมการ
3. นายประเชษฐ์ คำปิงชัยครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
4. นายศราวุธ คำมาครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
5. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางนภัส พลอินตาครูโรงเรียนบ้านออนกลางกรรมการ
3. นายประเชษฐ์ คำปิงชัยครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
4. นายศราวุธ คำมาครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
5. นายวุฒิกร โหล่แก้วครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหมานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหมานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
9. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
10. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหมานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายกิตติเดช อันภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
12. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
8. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
9. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
10. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
11. นายกิตติเด อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดบ้านตองกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
4. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
5. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อยกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
12. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
11. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
12. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหมานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยากรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
12. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหมานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหมานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
6. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
8. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
9. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
10. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
5. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
11. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
12. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายสมพงษ์ ขมหมานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
11. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
12. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
1. สิบตรีอธิโชค ประสพโชควัฒนาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านน้อยประธานกรรมการ
2. นายจีระ ถาวรครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายอาธิป เขื่อนแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายอดิศร ใจบ้านเอื้อมครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
5. นายคมกริช รัตนแสงครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
6. นายสุรพงศ์ เจริญทรัพย์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
7. นายจิรพงษ์ เมืองมาครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
8. นายศุภฤกษ์ จันทร์บุญวงศ์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
9. นายสมพงษ์ ขมหวานครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
10. นายกิตติเดช อ้นภาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
11. นายบุญเทียม สุริยะน้อยครูโรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัยกรรมการ
12. นายปรีชา ไชยวงค์ครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นายพลภัทร คำภีระผู้อำนวยการโรงเรียนสังวาลย์วิทยาประธานกรรมการ
2. นางเพียงแข จิตรทองครูวิทยาลัยนาฏศิลป์เชียงใหม่กรรมการ
3. นางสาวณัฐชานันท์ มธุรสาทิศครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางสุวนา ขัดเงางามครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นางสาวพฤกษา กองเจริญครูโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2กรรมการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นายพลภัทร คำภีระผอโรงเรียนสังวาลย์วิทยาประธานกรรมการ
2. นางเพียงแข จิตรทองครูวิทยาลัยนาฏศิลป์เชียงใหม่กรรมการ
3. นางสาวณัฐชานันท์ มธุรสาทิศครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางสุวนา ขัดเงางามครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นางสาวพฤกษา กองเจริญครูโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2กรรมการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
1. นายพลภัทร อัชนคัมภีร์ผอ.โรงเรียนสังวาลย์วิทยากรรมการ
2. นางเพียงแข จิตรทองครูวิทยาลัยนาฏศิลป์เชียงใหม่กรรมการ
3. นางสาวณัฐชานันท์ มธุรสาทิศครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางสุวนา ขัดเงางามครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นางสาวพฤกษา กองเจริญครูโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2กรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางศิวภรณ์ วรรณภพผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อหินประธานกรรมการ
2. นางพรพิมล ยี่ตันสีครูวิทยาลัยนาฎศิลป์เชียงใหม่กรรมการ
3. นางสุภาวดี นามวงค์ครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
4. นางเมทิกา วงค์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
1. นางศิวภรณ์ วรรณภพผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อหินประธานกรรมการ
2. นางพรพิมล ยี่ตันสีครูวิทยาลัยนาฎศิลปเชียงใหม่กรรมการ
3. นางสุภาวดี นามวงค์ครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
4. นางเมทิกา วงค์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1. นางศิวภรณ์ วรรณภพผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อหินประธานกรรมการ
2. นางจิรากัน รัตนทัศนีย์ครูวิทยาลัยนาฎศิลปเชียงใหม่กรรมการ
3. นายธงชัย จีนชาติครูวิทยาลัยนาฎศิลปเชียงใหม่กรรมการ
4. นางอัมไพวรรณ เคหะลูนครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นางศิวภรณ์ วรรณภพผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อหินประธานกรรมการ
2. นางจิรากัน รัตนทัศนีย์ครูวิทยาลัยนาฎศิลปเชียงใหม่กรรมการ
3. นายธงชัย จีนชาติครูวิทยาลัยนาฎศิลปเชียงใหม่กรรมการ
4. นางอัมไพวรรณ เคหะลูนครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นางสาวจรรยา พวงเงินมากผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทรายมูลประธานกรรมการ
2. นายพชร วงศ์เมฆครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
3. นายธงชัย จีนชาติวิทยาลัยนาฏศิลป์เชียงใหม่กรรมการ
4. นายวสันต์ ติ๊บจาครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นางสาวจรรยา พวงเงินมากผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทรายมูลประธานกรรมการ
2. นายพัชร วงศ์เมฆครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
3. นายธงชัย จีนชาติวิทยาลัยนาฏศิลป์เชียงใหม่กรรมการ
4. นายวสันต์ ติ๊บจาครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นางสาววรัญญา ชัยพิกุลผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อประธานกรรมการ
2. นางสาวปารณีย์ บาตรโพธิ์ครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
3. นางสาวณัฎฐ์ ศรีวะโสภณครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นายฑีฆวรรฒก์ เหมันต์อนันต์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
5. นางญาณี เบคเกอร์ครูโรงเรียนวชิรวิทย์กรรมการ
6. Mr.Sotelo Candelario Malingครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นางสาววรัญญา ชัยพิกุลผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อประธานกรรมการ
2. นางสาวปารณีย์ บาตรโพธิ์ครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
3. นางสาวณัฎฐ์ ศรีวะโสภณครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นายฑีฆวรรฒก์ เหมันต์อนันต์ครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
5. นางญาณี เบคเกอร์ครูโรงเรียนวชิรวิทย์กรรมการ
6. Mr.Sotelo Candelario Malingครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นายวรเสฎฐ์ มาสกลางผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเจ็ดยอดประธานกรรมการ
2. นางรุจิรา คำแสนใสครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
3. นางสาวลัดดาวรรณ เพ็งแจ่มครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
4. นางสาวพัชรี สายพาดครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นางสาวสายฝน ไชยถาครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
6. Mr.Andy Achniotisครูโรงเรียนสารสาสน์วิเทศเชียงใหม่กรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นายศักดิ์ดา เปลี่ยนเดชาผู้อำนวยการโรงเรียนเทพเสด็จวิทยาประธานกรรมการ
2. นางปิยวรรณ เตไชยกูลครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ
3. นางสาวจันทนา ไฝเจริญครูโรงเรียนบ้านลวงหนือกรรมการ
4. นางสาวเมธาวดี วงศ์สุนทรครูโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์กรรมการ
5. นางเฉิดฉาย ภูมิไทครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ช้างคลานกรรมการ
6. Mr.Zachary James Lamsonครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นายศักดิ์ดา เปลี่ยนเดชาผู้อำนวยการโรงเรียนเทพเสด็จวิทยาประธานกรรมการ
2. นางปิยวรรณ เตไชยกูลครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ
3. นางสาวจันทนา ไฝเจริญครูโรงเรียนบ้านลวงหนือกรรมการ
4. นางสาวเมธาวดี วงศ์สุนทรครูโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์กรรมการ
5. นายเฉิดฉาย ภูมิไทครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ช้างคลานกรรมการ
6. Mr.Zachary James Lamsonครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
1. นายวรเสฎฐ์ มาสกลางผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเจ็ดยอดประธานกรรมการ
2. นางรุจิรา คำแสนใสครูโรงเรียนวัดสันกลางเหนือกรรมการ
3. นางสาวลัดดาวรรณ เพ็งแจ่มครูโรงเรียนบ้านดอนปินกรรมการ
4. นางสาวพัชรี สายพาดครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. Mr.Andy Achniotisครูโรงเรียนสารสาสน์วิเทศเชียงใหม่กรรมการ
6. นางสาวสายฝน ไชยถาครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นายเรวัฒน์ โมจรินทร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านออนกลางประธานกรรมการ
2. นางรัตนาวลี ทรายมูลครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
3. นางสาวพิชภัค สายสนองยศครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวเสาวนีย์ ใจยาครูโรงเรียนบ้านแม่คือกรรมการ
5. Miss.Molly Alana Downsครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
6. นางสาวสาวิกา สวนยศครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
1. นายเรวัฒน์ โมจรินทร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านออนกลางประธานกรรมการ
2. Mr.Gerry Bugtongครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นายพลวัฒน์ สุวรรณรินทร์ครูโรงเรียนหมู่บานสหกรณ์ 2กรรมการ
4. นางเขมจิรา อุ่นแก้วครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
5. นายวราวุธ สุทธจิตต์ครูโรงเรียนโกวิทธำรงเชียงใหม่กรรมการ
6. นางอรชาภา ธำรงกุลรวีครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6
1. นางพัชรา ชัยเลิศผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนปินประธานกรรมการ
2. นายรชต วงศ์สุธางศ์รัตน์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นางสาวจุฑาลักษณ์ ธรรมวิชัยครูโรงเรียนวัดป่าเสร้ากรรมการ
4. Mrs.Peihong Jiangครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวศุภจิต ศรีธิครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
6. นางสาวกรกันยา พิมพาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3
1. นางพัชรา ชัยเลิศผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนปินประธานกรรมการ
2. นายรชต วงศ์สุธางศ์รัตน์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นางสาวจุฑาลักษณ์ ธรรมวิชัยครูโรงเรียนวัดป่าเสร้ากรรมการ
4. Mrs.Peihong Jiangครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
5. นางสาวศุภจิต ศรีธิครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
6. นางสาวกรกันยา พิมพาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
1. นางพัชรา ชัยเลิศผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนปินประธานกรรมการ
2. นายพิพัฒน์ มณีเดชากุลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นางสาวสุภานันท์ จันต๊ะอูปครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
4. Mr.LU LUครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
5. นางสาวศุภจิต ศรีธิครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
6. นางสาวกรกันยา พิมพาครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายประสิทธิญา ปัญญาลือผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเมืองสาตรประธานกรรมการ
2. นายรียะพงษ์ คันทะลือครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวจันทร์สว่าง สมบูรณ์ครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายทรงศักดิ์ ขันตีครูโรงเรียนจิตราวิทยากรรมการ
5. นายภิญโญ จิยะวรนันท์ครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
6. นางพัชนี ฉัตรใจคำผู้ทรงคุณวุฒิทางลูกเสือกรรมการ
7. นายเอกราช ฉัตรใจคำผู้ทรงคุณวุฒิทางลูกเสือกรรมการ
8. ร.ต.อดิศร ภักดิ์โชคหิรัญกุลครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นายนัทธพงศ์ วงศ์ประสิทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนประธานกรรมการ
2. นายสมัย อาจหาญครูโรงเรียนวัดเจ็ดยอดกรรมการ
3. นายทรงยศ หล้าสุขผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพระนอน (เขต 2)กรรมการ
4. นายคมกฤช ขุมทรัพย์ครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ
5. นายกานต์นิธิ จอมแปงครูโรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 2กรรมการ
6. นางรัชนีย์ วงศ์กระโซ่ครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
7. นายอรุณ สมบูรณ์ไชยครูโรงเรียนสันมะฮกฟ้ากรรมการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
1. นายกฤตธช ศรีเมืองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตลาดขี้เหล็กประธานกรรมการ
2. นางวรารัตน์ บุญมากครูโรงเรียนบ้านท่ามะแกงกรรมการ
3. นางสาวสุนทรี ทันดรครูโรงเรียนบ้านหนองโค้งกรรมการ
4. นายชาญ ขุนแก้วผู้ทรงคุณวุฒิทางลูกเสือกรรมการ
5. นายวัชระ บุญมากผู้ทรงคุณวุฒิทางลูกเสือกรรมการ
6. นางกาญจนา พร้อมประเสริฐผู้ทรงคุณวุฒิทางลูกเสือกรรมการ
7. นายสมชาย ใจจำรัสดีครูมหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเชียงใหม่กรรมการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นายโกวิท หมื่นทาผู้อำนวยการโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ประธานกรรมการ
2. นายวิบูลย์ บุตรน้ำคำครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
3. นางชวัลลักษณ์ อาทิตย์ครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
4. นางสะไบทิพย์ ยาโนครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
5. นายประชา รุ่งศิริครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
6. นายวริศ คำยวงครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
1. นายโกวิท หมื่นทาผู้อำนวยการโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ประธานกรรมการ
2. นายวิบูลย์ บุตรน้ำคำครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
3. นายวริศ คำยวงครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางชวัลลักษณ์ อาทิตย์ครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
5. นางสะไบทิพย์ ยาโนครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
6. นายประชา รุ่งศิริครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
1. นายโกวิท หมื่นทาผู้อำนวยการโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์กรรมการ
2. นายวิบูลย์ บุตรน้ำคำครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ
3. นายวริศ คำยวงครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
4. นางชวัลลักษณ์ อาทิตย์ครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
5. นางสะไบทิพย์ ยาโนครูโรงเรียนชลประทานผาแตกกรรมการ
6. นายประชา รุ่งศิริครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นายอินสอน หน่อเรืองผู้อำนวยการโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์ประธานกรรมการ
2. นางศศิอิสรีย์ หลวงหมื่นครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
3. นายนันทรัตน์ สุวรรณยศครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
4. นายสิทธิชัย ปาติสัตย์ครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
5. นางมลชญา หินศรีสุวรรณครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
6. นายประจวบ แก้วนำครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นายอินสอน หน่อเรืองผู้อำนวยการโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์ประธานกรรมการ
2. นางศศิอิสรีย์ หลวงหมื่นครูโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์วิทยาคารกรรมการ
3. นายนันทรัตน์ สุวรรณยศครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
4. นายสิทธิชัย ปาติสัตย์ครูโรงเรียนบ้านออนหลวยกรรมการ
5. นางมลชญา หินศรีสุวรรณครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
6. นายประจวบ แก้วนำครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นายวัลลภ เครือกิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชิงดอยสุเทพกรรมการ
2. นางจุฑารัตน์ คงวุฒิครูโรงเรียนวัดป่าข่อยใต้กรรมการ
3. นางดรรชนี ประภัสรกุลครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
4. นางสาวจิราภรณ์ ชัยศรีแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
1. นายวัลลภ เครือกิจผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชิงดอยสุเทพประธานกรรมการ
2. นางจุฑารัตน์ คงวุฒิครูโรงเรียนวัดป่าข่อยใต้กรรมการ
3. นางดรรชนี ประภัสรกุลครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
4. นางจิราภา ไชยศรีแก้วครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นายชูศักดิ์ เนียมทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งน้อยประธานกรรมการ
2. นางสาวเบญจาวรรณ เมฆะครูโรงเรียนบ้านแม่ฮ้อยเงินกรรมการ
3. นายคณิน นนทศิลาครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
4. นายภูริเดช สุขนันท์ครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
1. นายชูศักดิ์ เนียมทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งน้อยประธานกรรมการ
2. นายกัมพล อิ่นคำครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
3. นางสาวกันตินันท์ โภคินอธิษฐ์ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
4. นายเกริกเกรียงไกร ทองคล้ายครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6
1. นายชูศักดิ์ เนียมทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งน้อยประธานกรรมการ
2. นางพีระพร คิดร่วมครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
3. นางศริพร วัชรพันธุ์ครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
4. นางสาวจุฑามาศ นัยนิตย์ครูโรงเรียนบ้านแม่ปูคากรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3
1. นายชูศักดิ์ เนียมทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งน้อยประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณภา ทุมาครูโรงเรียนสันกำแพงคันธาอนุสรณ์กรรมการ
3. นางพีระพร คิดร่วมครูโรงเรียนบ้านแม่หวานกรรมการ
4. นางสาวศริพร วัชรพันธุ์ครูโรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ ช้างคลานกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นายชูศักดิ์ เนียมทองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งน้อยประธานกรรมการ
2. นายสรรค์ธร ปาทาครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายสุภพงศ์ สุวรรณมาศครูโรงเรียนเชิงดอยสุเทพกรรมการ
4. นางสำรวย ไชยสารครูโรงเรียนวัดทรายมูลรัตนศึกษากรรมการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายพิชัย ทาประเสริฐผู้อำนวยการโรงเรียนทาเหนือวิทยาประธานกรรมการ
2. นายคณิน นนทศิลาครูโรงเรียนท่าหลุกสันทรายกรรมการ
3. นายปฤษฎา อูปคำแดงครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
4. นางสาวกานต์สุชาพัฒน์ ทองมีศรีครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นายพิชัย ทาประเสริฐผู้อำนวยการโรงเรียนทาเหนือวิทยาประธานกรรมการ
2. นายณัฐวุฒิ ศรีสุวรรณครูโรงเรียนบ้านแม่เหียะสามัคคีกรรมการ
3. นางสาวสุพรณิการ์ ลิขิตตระกูลรุ่งครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางสาวมนัญชญา จีรวัฒนสกุลครูโรงเรียนวัดเมืองสาตรกรรมการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายพิชัย ทาประเสริฐผู้อำนวยการโรงเรียนทาเหนือวิทยาประธานกรรมการ
2. นายณัฐวุฒิ ศรีสุวรรณครูโรงเรียนบ้านแม่เหียะสามัคคีกรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีณัฐวุฒิ สายสุภาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวมนัญชญา จีรวัฒนสกุลครูโรงเรียนวัดเมืองสาตรกรรมการ
5. นางสาวนรินทร์ทิพย์ ชำนาญยาโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2กรรมการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นางมณทิรา ตรีวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลท่อเมืองลังประธานกรรมการ
2. นายภูริเดช สุขนันท์ครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
3. นายสมพร มูลเมฆครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
4. นายฉัตรพงศ์ บ่อแก้วครูโรงเรียนบ้านปางแดงกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีคมกฤษณ์ ขันตีครูโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
1. นายปรัชญา กานิลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านโห้งประธานกรรมการ
2. นางสาวอาทิตยา ภัชรวาทีครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นางสาววรรณทนี กองคำครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
4. นายเอก วิจันทร์ตาครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นายปรัชญา กานิลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านโห้งประธานกรรมการ
2. นายกฤตติภูมิ เขียวคำสุขผู้อำนวยการโรงเรียนเจ้าพ่อหลวงอุปภ์กรรมการ
3. นายนรินทร์ สมเป็งครูโรงเรียนวัดเปาสามขากรรมการ
4. นางพิกุล วงศ์เกียรติครูโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นายปรัชญา กานิลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านโห้งประธานกรรมการ
2. นางสาวอาทิตยา ภัชรวาทีครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นางสาววรรณทนี กองคำครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
4. นายเอก วิจันทร์ตาครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายธนพัฒน์ พันธุ์คุ้มเก่าผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนชัยประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีชัชชัย ธรรมใจครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นายธีรภัทร ทองบุญครูโรงเรียนแม่โป่งประชาสามัคคีกรรมการ
4. นางสาวรัตนา แหล่งหล้าครูโรงเรียนวัดเจ็ดยอดกรรมการ
5. นายจิรพงษ์ คำปวงครูโรงเรียนบ้านน้ำแพร่ (เขต 4)กรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
1. นายยงยุทธ วงค์ชัยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสันกลางเหนือประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีณัฐวุฒิ สายสุภาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นายบดินทร์ ปัญญาครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
4. นายสมพร มูลเมฆครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
5. นายมาโนช นันทาครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
6. นายจิรพงษ์ คำปวงครูโรงเรียนบ้านน้ำแพร่ (เขต 4)กรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
1. นายยงยุทธ วงค์ชัยผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสันกลางเหนือประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีณัฐวุฒิ สายสุภาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นายบดินทร์ ปัญญาครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
4. นายสมพร มูลเมฆครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
5. นายมาโนช นันทาครูโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่กรรมการ
6. นายจิรพงศ์ คำปวงครูโรงเรียนบ้านน้ำแพร่ (เขต 4)กรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
1. นายสมพงศ์ แสนสำโรงผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2ประธานกรรมการ
2. นายสรรค์ธร ปาทาครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นางลภัสรดา เทพจรครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวปริญานุช กิริยาครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นายจิรพงศ์ คำปวงครูโรงเรียนบ้านน้ำแพร่ (เขต 4)กรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
1. นายสมพงศ์ แสนสำโรงผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2ประธานกรรมการ
2. นายสรรค์ธร ปาทาครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นางลภัสรดา เทพจรครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวปริญานุช กิริยาครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นายจิรพงศ์ คำปวงครูโรงเรียนบ้านน้ำแพร่ (เขต 4)กรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6
1. นายสมพงศ์ แสนสำโรงผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2กรรมการ
2. นายสรรค์ธร ปาทาครูโรงเรียนวัดห้วยแก้วกรรมการ
3. นางลภัสรดา เทพจรครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางสาวปริญานุช กิริยาครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
5. นายจิรพงศ์ คำปวงครูโรงเรียนบ้านน้ำแพร่ (เขต 4)กรรมการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นายสิปปภาส ชุ่มมะโนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดข่วงสิงห์ประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
3. นางทัศนีย์ คำป๋าครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
4. นางโสภิษ จะวะนะครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นายสิปปภาส ชุ่มมะโนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดข่วงสิงห์ประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
3. นางทัศนีย์ คำป๋าครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
4. นางโสภิษ จะวะนะครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายสิปปภาส ชุ่มมะโนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดข่วงสิงห์ประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
3. นางทัศนีย์ คำป๋าครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
4. นางโสภิษ จะวะนะครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายสิปปภาส ชุ่มมะโนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดข่วงสิงห์ประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
3. นางทัศนีย์ คำป๋าครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
4. นางโสภิษ จะวะนะครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นายสิปปภาส ชุ่มมะโนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดข่วงสิงห์ประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
3. นางทัศนีย์ คำป๋าครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
4. นางโสภิษ จะวะนะครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
1. นายสิปปภาส ชุ่มมะโนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดข่วงสิงห์ประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา ธรรมวงศ์ษาครูโรงเรียนบ้านโป่งน้อยกรรมการ
3. นางทัศนีย์ คำป๋าครูโรงเรียนวัดดอนชัยกรรมการ
4. นางโสภิษ จะวะนะครูโรงเรียนวัดล้านตองกรรมการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นายทวี สุริยาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังสิงห์คำประธานกรรมการ
2. นายสุเมธ เสนาทานครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีอนุพงษ์ ขุนทองครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
4. นางชลิดา วิจิตรกำเหนิดกุลครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นายทวี สุริยาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังสิงห์คำประธานกรรมการ
2. นายสุเมธ เสนาทานครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นางชลิดา วิจิตรกำเหนิดกุลครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีอนุพงษ์ ขุนทองครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายทวี สุริยาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังสิงห์คำประธานกรรมการ
2. นางชลิดา วิจิตรกำเหนิดกุลครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
3. ว่าที่ร้อยตรีอนุพงษ์ ขุนทองครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
4. นายสุเมธ เสนาทานครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายทวี สุริยาผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังสิงห์คำประธานกรรมการ
2. นายสุเมธ เสนาทานครูโรงเรียนวัดห้วยทรายกรรมการ
3. นางชลิดา วิจิตรกำเหนิดกุลครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. ว่าที่ร้อยตรีอนุพงษ์ ขุนทองครูโรงเรียนวัดวังสิงห์คำกรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นายสมพร ใจคำปันผู้อำนวยการโรงเรียนศิริมังคลาจารย์ประธานกรรมการ
2. นางพวงทอง กีฬาแปงครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นายดนัย ธรรมวิชัยครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
1. นายสมพร ใจคำปันผู้อำนวยการโรงเรียนศิริมังคลาจารย์ประธานกรรมการ
2. นางเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นายดนัย ธรรมวิชัยครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
4. นางพวงทอง กีฬาแปงครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางพิมพา นามวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกุล)ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ เกลียวกลมครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาวสุพัฒน์ ภูมิสมบัติครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางอังค์ริสา ปิงยองครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
5. นางสาวจตุพร ธนันไชยครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
6. นางสุลีกาญ ธิแจ้ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางพิมพา นามวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกุล)ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ เกลียวกลมครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาวสุพัฒน์ ภูมิสมบัติครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางอังค์ริสา ปิงยองครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
5. นางสาวจตุพร ธนันไชยครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
6. นางสุลีกาญ ธิแจ้ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางพิมพา นามวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกุล)ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ เกลียวกลมครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาวสุพัฒน์ ภูมิสมบัติครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางอังค์ริสา ปิงยองครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
5. นางสาวจตุพร ธนันไชยครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
6. นางสุลีกาญ ธิแจ้ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางพิมพา นามวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกุล)ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ เกลียวกลมครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาวสุพัฒน์ ภูมิสมบัติครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางอังค์ริสา ปิงยองครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
5. นางสาวจตุพร ธนันไชยครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
6. นางสุลีกาญ ธิแจ้ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางพิมพา นามวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแช่ช้าง (เทพนานุกุล)ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิการ์ เกลียวกลมครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาวสุพัฒน์ ภูมิสมบัติครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
4. นางอังค์ริสา ปิงยองครูโรงเรียนวัดแม่ผาแหนกรรมการ
5. นางสาวจตุพร ธนันไชยครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
6. นางสุลีกาญ ธิแจ้ครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางดวงดี สุทธีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสันต้นม่วงเหนือประธานกรรมการ
2. นางกาญจน์ทิพย์ ยืนธรรมครูโรงเรียนวัดสันป่าค่ากรรมการ
3. นางสุดษา นามจันทร์ครูโรงเรียนบ้านร้องขี้เหล็กกรรมการ
4. นางสาวปาริชาติ โกวิทยางกูรครูโรงเรียนบ้านแม่เหียะสามัคคีกรรมการ
5. นางสาวจิราพร เวชสุคำครูโรงเรียนทาเหนือวิทยากรรมการ
6. นางสาวพรรณิการ์ ลิขิตตระกูลรุ่งครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางสาววรวรรณ อินต่อมผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านร้องขี้เหล็กประธานกรรมการ
2. นางพิมพ์พันธุ์ ชุมภูชัยครูโรงเรียนบ้านมอญกรรมการ
3. นางสาวธญานี ยะมะโนครูโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังกรรมการ
4. นางนันทิกา ชัยมงคลครูโรงเรียนบ้านเชิงดอยสุเทพกรรมการ
5. นางโสภิณ ไพจิตรกุญชรครูโรงเรียนบ้านป่าเหมือดกรรมการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นายสมบูรณ์ ฟองนวลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิกา สุวรรณโชติครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
3. นางสาวณัฐชานันท์ กีติสิทธิ์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางศิราณี โกญแก้วครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายสมบูรณ์ ฟองนวลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิกา สุวรรณโชติครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
3. นางสาวณัฐชานันท์ กีติสิทธิ์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางศิราณี โกญแก้วครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางดวงดี สุทธิผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสันต้นม่วงเหนือประธานกรรมการ
2. นางมลชญา หินศรีสุวรรณครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาววราภรณ์ จันทสูตรครูโรงเรียนบ้านป่าขุยกรรมการ
4. นางอรุณวดี หล้าอูปครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นางดวงดี สุทธิผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสันต้นม่วงเหนือประธานกรรมการ
2. นางมลชญา หินศรีสุวรรณครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาววราภรณ์ จันทสูตรครูโรงเรียนบ้านป่าขุยกรรมการ
4. นางอรุณวดี หล้าอูปครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสมบูรณ์ ฟองนวลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิกา สุวรรณโชติครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
3. นางสาวณัฐชานันท์ กีติสิทธิ์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางศิราณี โกญแก้วครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางดวงดี สุทธิผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสันต้นม่วงเหนือประธานกรรมการ
2. นางมลชญา หินศรีสุวรรณครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาววราภรณ์ จันทสูตรครูโรงเรียนบ้านป่าขุยกรรมการ
4. นางอรุณวดี หล้าอูปครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายสมบูรณ์ ฟองนวลผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร้องวัวแดงศรีจันทร์ประธานกรรมการ
2. นางสาวกรรณิกา สุวรรณโชติครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
3. นางสาวณัฐชานันท์ กีติสิทธิ์ครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
4. นางศิราณี โกญแก้วครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
1. นางดวงดี สุทธิผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสันต้นม่วงเหนือประธานกรรมการ
2. นางมลชญา หินศรีสุวรรณครูโรงเรียนวัดร้องอ้อกรรมการ
3. นางสาววราภรณ์ จันทสูตรครูโรงเรียนบ้านป่าขุยกรรมการ
4. นางอรุณวดี หล้าอูปครูโรงเรียนแม่คือวิทยากรรมการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางวรัญญา ชัยพิกุลผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อประธานกรรมการ
2. นางสาวพิมพ์วลี สาครธำรงครูโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นางเยาวภัทร ประมวลครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางศศิธร ตันดีครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางวรัญญา ชัยพิกุลผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อประธานกรรมการ
2. นางสาวพิมพ์วลี สาครธำรงครูโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นางเยาวภัทร ประมวลครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางศศิธร ตันดีครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางวรัญญา ชัยพิกุลผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อประธานกรรมการ
2. นางสาวพิมพ์วลี สาครธำรงครูโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นางเยาวภัทร ประมวลครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางศศิธร ตันดีครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางสาววรัญญา ชัยพิกุลผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อประธานกรรมการ
2. นางสาวพิมพ์วลี สาครธำรงครูโรงเรียนวัดป่าตันกรรมการ
3. นางเยาวภัทร ประมวลครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางศศิธร ตันดีครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
1. นางวาริฬญา บุญเรืองผู้อำนวยการโรงเรียนเจ้าพ่อหลวงอุปถัมภ์ 1ประธานกรรมการ
2. นางสาวกฤตพร เขียวฮ่ามครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นางสาวศิริลักษณ์ วงค์ปัญญาครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
4. นางจันทร์ขจร ไชยนาครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
5. นางสาววีรยา สามใจครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง(เทพนานุกุล)กรรมการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางวาริฬญา บุญเรืองผู้อำนวยการโรงเรียนเจ้าพ่อหลวงอุปถัมภ์ 1ประธานกรรมการ
2. นางกฤตพร เขียวฮ่ามครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
3. นางสาวศิริลักษณ์ วงค์ปัญญาครูโรงเรียนบ้านป่าเสร้ากรรมการ
4. นางจันทร์ขจร ไชยนาครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
5. นางสาววีรยา สามใจครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง(เทพนานุกุล)กรรมการ

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายสุริยน สุริโยดรผู้อำนวยการโรงเรียนแม่คือวิทยาประธานกรรมการ
2. นางนิรมล แสงศรีครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
3. นางสาวหฤทัย ขาวหล้าครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นางณัฏฐ์วรัตถ์ ปินตาธรรมครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสุริยน สุริโยดรผู้อำนวยการโรงเรียนแม่คือวิทยาประธานกรรมการ
2. นางนิรมล แสงศรีครูโรงเรียนพุทธิโศภนกรรมการ
3. นางสาวหฤทัย ขาวหล้าครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นางณัฏฐ์วรัตถ์ ปินตาธรรมครูโรงเรียนบ้านบวกค้างกรรมการ

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
3. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
4. นางนุชนาถ จิตตรัตน์เสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
5. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
6. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
5. นางนุชนาถ จิตตรัตน์เสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
6. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นางนุชนาถ จิตต์รัตนเสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
5. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
6. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
5. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
6. นางนุชนาถ จิตต์รัตนเสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
5. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
6. นางนุชนาถ จิตต์รัตนเสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
5. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
6. นางนุชนาถ จิตต์รัตนเสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
5. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
6. นางนุชนาถ จิตต์รัตนเสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
1. นายปัญญา บุญมาคำผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งประธานกรรมการ
2. นายวสุพงษ์ อิวางครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวทิวาพร สุกันธาครูโรงเรียนเทพเสด็จวิทยากรรมการ
4. นายพีระศิลป์ พิณโนเอกครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
5. นายนพดล อ้ายเสาร์ครูโรงเรียนวัดหนองป่าครั่งกรรมการ
6. นางนุชนาถ จิตต์รัตนเสนีย์ครูโรงเรียนชุมชนวัดท่าเดื่อกรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางเมทิกา วงศ์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวพัชราภรณ์ อุดมโสภกิจครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
4. นางเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางเกสินี ปาลีตาครูโรงเรียนศิริมังคลาจารย์กรรมการ
6. นางกฤษณี วงษ์ศรียาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางเมทิกา วงศ์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวพัชราภรณ์ อุดมโสภกิจครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
4. นางเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางเกสินี ปาลีตาครูโรงเรียนศิริมังคลาจารย์กรรมการ
6. นางกฤษณี วงษ์ศรียาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางเมทิกา วงศ์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวพัชราภรณ์ อุดมโสภกิจครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
4. นางเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางเกสินี ปาลีตาครูโรงเรียนศิริมังคลาจารย์กรรมการ
6. นางกฤษณี วงษ์ศรียาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางเมทิกา วงศ์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวพัชราภรณ์ อุดมโสภกิจครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
4. นางเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางเกสินี ปาลีตาครูโรงเรียนศิริมังคลาจารย์กรรมการ
6. นางกฤษณี วงษ์ศรียาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางเมทิกา วงศ์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวพัชราภรณ์ อุดมโสภกิจครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
4. นางเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางเกสินี ปาลีตาครูโรงเรียนศิริมังคลาจารย์กรรมการ
6. นางกฤษณี วงษ์ศรียาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายเกรียงไกร ศิริผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเนห์รูประธานกรรมการ
2. นางเมทิกา วงศ์อัญญาครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
3. นางสาวพัชราภรณ์ อุดมโสภกิจครูโรงเรียนดาราวิทยาลัยกรรมการ
4. นางเสาวคนธ์ แสนวิไลครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ
5. นางเกสินี ปาลีตาครูโรงเรียนศิริมังคลาจารย์กรรมการ
6. นางกฤษณี วงษ์ศรียาครูโรงเรียนบ้านสันกำแพงกรรมการ

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางมณทิรา ตรีวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังประธานกรรมการ
2. นางเรวดี ทิพย์ปิ่นทองครูโรงเรียนวัดเจ็ดยอดกรรมการ
3. นายรัฐกรณ์ บุญแก้วสุขครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
4. นางสุภิต มูลเมืองครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
5. นางสาวกุลวิรารักษ์ วราศรารักษ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางมณทิรา ตรีวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังประธานกรรมการ
2. นางเรวดี ทิพย์ปิ่นทองครูโรงเรียนวัดเจ็ดยอดกรรมการ
3. นายรัฐกรณ์ บุญแก้วสุขครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
4. นางสุภิต มูลเมืองครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
5. นางสาวกุลวิรารักษ์ วราศรารักษ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางมณทิรา ตรีวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังประธานกรรมการ
2. นางเรวดี ทิพย์ปิ่นทองครูโรงเรียนวัดเจ็ดยอดกรรมการ
3. นายรัฐกรณ์ บุญแก้วสุขครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
4. นางสุภิต มูลเมืองครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
5. นางสาวกุลวิรารักษ์ วราศรารักษ์ครูโรงเรียนวัดเสาหินกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางมณทิรา ตรีวงศ์ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังประธานกรรมการ
2. นางเรวดี ทิพย์ปิ่นทองครูโรงเรียนวัดเจ็ดยอดกรรมการ
3. นายรัฐกรณ์ บุญแก้วสุขครูโรงเรียนบ้านบ่อหินกรรมการ
4. นางสุภิต มูลเมืองครูโรงเรียนวัดสวนดอกกรรมการ
5. นางสาวกุลวิรารักษ์ วราศรารักษ์ครูโรเงรียนวัดเสาหินกรรมการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสุวิทย์ มาทฤทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนสันมะฮกฟ้าประธานกรรมการ
2. นายปกรณ์ ประกายแสงเพชรครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
3. นายรียะพงษ์ คันทะลือครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายมั่นชัย เฟื่องฟูกิจการครูโรงเรียนวัดช่างเคี่ยนกรรมการ
5. นายปัทมพงษ์ พงวาเรศครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสุวิทย์ มาทฤทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนสันมะฮกฟ้าประธานกรรมการ
2. นายปกรณ์ ประกายแสงเพชรครูโรงเรียนบ้านป่าไม้แดงกรรมการ
3. นายรียะพงษ์ คันทะลือครูโรงเรียนวัดข่วงสิงห์กรรมการ
4. นายมั่นชัย เฟื่องฟูกิจการครูโรงเรียนววัดช่างเคี่ยนกรรมการ
5. นายปัทมพงษ์ พงวาเรศครูโรงเรียนบ้านเชิงดอย(ดอยสะเก็ดศึกษา)กรรมการ
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางบุญธิดา เทวาพิทักษ์ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าศาลาประธานกรรมการ
2. นางละเมียด กันทอินทร์ครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง(เทพนานุกุล)กรรมการ
3. นางจุฑารัตน์ คงวุฒิครูโรงเรียนวัดป่าข่อยใต้กรรมการ
4. นางชาฐิติ หอมนานครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายศักดา ศักดิ์ใหญ่ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายประธานกรรมการ
2. นายวุฒิชัย ตุ้ยดีครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวจตุพร ธนันไชยครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
4. นายอนุกิตติ โตวิเวกครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
5. นายเอกพงษ์ อุ่นอุโมงค์ครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายศักดา ศักดิ์ใหญ่ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายประธานกรรมการ
2. นายวุฒิชัย ตุ้ยดีครูโรงเรียนศรีเนห์รูกรรมการ
3. นางสาวจตุพร ธนันไชยครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
4. นายอนุกิตติ โตวิเวกครูโรงเรียนบ้านท่าหลุกสันทรายกรรมการ
5. นายเอกพงษ์ อุ่นอุโมงค์ครูโรงเรียนวัดดอนจั่นกรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายอภิชาติ วงศ์คีรีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดขะจาวประธานกรรมการ
2. นางสาวชาริณี เชียงตาครูโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังกรรมการ
3. นายโยธิน วีระคำครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
4. นายณัฎฐชัย แกนขุนทดครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง(เทพนานุกุล)กรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายอภิชาติ วงศ์คีรีผู้อำนวยการโรงเรียนวัดขะจาวประธานกรรมการ
2. นางสาวชาริณี เชียงตาครูโรงเรียนอนุบาลบ้านท่อเมืองลังกรรมการ
3. นายโยธิน วีระคำครูโรงเรียนวัดขะจาวกรรมการ
4. นายณัฎฐชัย แกนขุนทดครูโรงเรียนบ้านแช่ช้าง(เทพนานุกุล)กรรมการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

ติดต่อผู้ดูแลระบบ สพป.เชียงใหม่ เขต 1
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]