งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน
ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 1
ณ จังหวัดแม่ฮ่องสอน
ระหว่าง วันที่ 10 - 11 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   4 ต.ค. 2562   9 ต.ค. 2562   10 ต.ค. 2562   11 ต.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป5/2 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
8 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป4/1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
10 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
11 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16.00
12 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16.00
13 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
14 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป5/1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
15 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
16 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
17 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน (เทศบาล 3 แผนกประถมศึกษา) หอประชุม 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16. 00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน (เทศบาล 3 แผนกประถมศึกษา) หอประชุม 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16. 00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน (เทศบาล 3 แผนกประถมศึกษา) หอประชุม 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16. 00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน (เทศบาล 3 แผนกประถมศึกษา) หอประชุม 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16. 00
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน (เทศบาล 3 แผนกประถมศึกษา) หอประชุม 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16. 00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเอื้องแซะ 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเอื้องแซะ 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเอื้องแซะ 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารมะลิ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารมะลิ ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารมะลิ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารกุหลาบ ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารกุหลาบ ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ชั้นล่าง อาคาร 4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ชั้นล่าง อาคาร 4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ชั้นล่าง อาคาร 4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ชั้นล่าง อาคาร 4 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ชั้นล่าง อาคาร 4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารกุหลาบ ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารกุหลาบ ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารกุหลาบ ชั้น 2 ห้อง ป.3/4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 1 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 3 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 2 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00
4 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 4 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00
5 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 5 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00
6 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 7 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00
7 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 6 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00
8 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 8 ภาคบ่าย) 10 ต.ค. 2562 12.00 - 20.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 4 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 3 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 1 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 5 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00
5 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 6 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00
6 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 7 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00
7 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 8 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 10 ต.ค. 2562 11.00 - 16.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
6 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ศูนย์ภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16.00
7 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน (เทศบาล 3 แผนกประถมศึกษา) โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 1 ห้องประชุม 1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 20.00
5 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 1 ห้องประชุม 1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 20.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 10 ต.ค. 2562 09.00 - 11.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
4 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
5 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
7 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารโรงอาหาร ป.5 - ป.6 และสามสาระ 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารโรงอาหาร ป.5 - ป.6 และสามสาระ 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง อ.3/2 และ อ3/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง อ.2/2 และ อ2/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
3 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
4 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
5 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป2/3 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
6 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
7 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป2/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 15.00
8 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารพวงชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 10 ต.ค. 2562 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง อ.2/3 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารมะลิ ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
2 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารมะลิ ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารมะลิ ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารมะลิ ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
5 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง (รายการลำดับที่ 2 ภาคเช้า ) 10 ต.ค. 2562 08.30 - 11.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 10 ต.ค. 2562 08.00 - 11.00
2 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 10 ต.ค. 2562 08.00 - 11.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 10 ต.ค. 2562 08.00 - 11.00
4 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 10 ต.ค. 2562 08.00 - 11.00
5 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
6 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
7 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 09.00 - 12.00
8 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00
9 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2562 13.00 - 16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายเกียรติศักดิ์ เนตรสมบูรณ์ โทร 085-6272562
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]