งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2
ระหว่าง วันที่ 13-15 พฤศจิกายน 2562

[ ทั้งหมด   13 พ.ย. 2562   14 พ.ย. 2562   15 พ.ย. 2562   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 2 ห้อง 1 ชั้นที่ 2 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 2 ห้อง 2 ชั้นที่ 2 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 2 ห้อง 3 ชั้นที่ 2 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
4 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/3 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
5 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
6 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 2 ห้อง 4 ชั้นที่ 2 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 2 ห้อง 5 ชั้นที่ 2 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 2 ห้อง 6 ชั้นที่ 2 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 3 ห้อง 1 ชั้นที่ 3 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 3 ห้อง 2 ชั้นที่ 3 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่สีฟ้า ใต้ถุนโล่ง ชั้น 3 ห้อง 3 ชั้นที่ 3 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/1 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/2 13 พ.ย. 2562 09.00-10.30
14 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 นิเเทศ/ส่งเสริม ชั้น ชั้น 1 ห้อง กระพี้จั่น 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
15 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 นิเเทศ/ส่งเสริม ชั้น ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 1 14 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 2 14 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 3 14 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 15 พ.ย. 2562 13.00-15.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหลังเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหลังเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 1 14 พ.ย. 2562 13.00-15.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 2 14 พ.ย. 2562 13.00-15.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 3 14 พ.ย. 2562 13.00-15.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 1 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 3 15 พ.ย. 2562 09.00-10.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 3 15 พ.ย. 2562 11.00-12.00
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 13 พ.ย. 2562 13.00-15.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 13 พ.ย. 2562 13.00-15.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 13 พ.ย. 2562 13.00-15.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 1 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
3 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
4 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
5 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
6 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
7 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
8 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เต็นท์หน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
9 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
10 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เต็นท์หน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
11 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เต็นท์หน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
12 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เวทีโรงอาหารโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
13 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เวทีโรงอาหารโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
14 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ใต้ถุนอาคารครองราชย์รัชกาลที่ 10 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
15 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ใต้ถุนอาคารครองราชย์รัชกาลที่ 10 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดศรีบุญเรือง ข้างอุโบสถ (เต็นท์ที่ 1) ห้อง เต็นท์ที่ 1 14 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดศรีบุญเรือง ข้างอุโบสถ (เต็นท์ที่ 2) ห้อง เต็นท์ที่ 2 14 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ข้างอุโบสถ (เต็นท์ที่ 3) ห้อง เต็นท์ที่ 3 14 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดศรีบุญเรือง ข้างอุโบสถ (เต็นท์ที่ 1) ห้อง (เต็นท์ที่ 1) 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดศรีบุญเรือง ข้างอุโบสถ (เต็นท์ที่ 2) ห้อง เต็นท์ที่ 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ข้างอุโบสถ (เต็นท์ที่ 3) ห้อง เต็นท์ที่ 3 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 ห้องประชุมสาละวิน ห้อง ชั้น 2 13 พ.ย. 2562 13.00-14.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 ห้องประชุมสาละวิน ห้อง ชั้น 2 13 พ.ย. 2562 14.00-16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ลานวัฒนธรรม 14 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง 1/4 ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ุอาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง 1/5 ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องสามัคคี 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 68 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1/1 ชั้น 1 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 68 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1/3 ชั้น 1 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 68 พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1/4 ชั้น 1 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ศาลาการเปรียญ 14 พ.ย. 2562 09.00-15.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อุโบสถ 14 พ.ย. 2562 09.00-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามฟุตซอล 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
-
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามฟุตซอล 15 พ.ย. 2562 13.00-16.30
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามฟุตซอล 15 พ.ย. 2562 13.00-16.30
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6
-
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
-
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่สะเรียง (บ้านโป่ง) ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลแม่สะเรียง (บ้านโป่ง) 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สหกรณ์ออมทรัพย์ครูแม่ฮ่องสอน จำกัด สาขาแม่สะเรียง ห้องประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์ครูแม่ฮ่องสอน จำกัด สาขาแม่สะเรียง 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 4 ชั้น 1 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 5 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 4 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 3 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 2 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 1 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารตนบุญญานุศิษย์ ชั้น 2 ห้อง 1 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารตนบุญญานุศิษย์ ชั้น 2 ห้อง 2 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารตนบุญญานุศิษย์ ชั้น 2 ห้อง 3 ชั้น 2 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน ห้อง ใต้ถุน 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน ห้อง ใต้ถุน 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน ห้อง ใต้ถุน 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
2 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
3 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
4 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
5 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
6 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
7 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
8 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
9 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
10 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
11 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 14 พ.ย. 2562 09.00-16.00
12 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
13 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
14 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
15 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
16 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
17 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
18 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
19 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง 15 พ.ย. 2562 09.00-16.00
20 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
-
21 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
22 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
-
23 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร ห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
24 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
-
25 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
-
26 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
-
27 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
-
28 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
-
29 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
-
30 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
-
31 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
-
32 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
-
33 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
-
34 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น 2 ห้อง 1-2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
35 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
-
36 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
-
37 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
38 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น 2 ห้อง 1-2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
39 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
-
40 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
-
41 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
-
42 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น 2 ห้อง 1-2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
43 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น 2 ห้อง 1-2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
44 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6
-
45 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3
-
46 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
-
47 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
48 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
-
49 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
-
50 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น 2 ห้อง 1-2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
51 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เวทีกลางห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
-
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร เวทีกลางห้องประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) หอประชุมวัชรพล 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 1 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 2 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 3 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 4 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
6 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสามัคคี 13 พ.ย. 2562 09.00 - 12.00
7 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
8 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
9 813 การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 4 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
10 814 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 4 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ 68 พรรษา ตึก 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 4 13 พ.ย. 2562 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามฟุตซอล 13 พ.ย. 2562 09.00-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 13 พ.ย. 2562 09.00-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 14 พ.ย. 2562 09.00-16.30
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 นิเเทศ/ส่งเสริม ชั้น ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 14 พ.ย. 2562 09.00-10.30
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 นิเเทศ/ส่งเสริม ชั้น ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 14 พ.ย. 2562 10.45-12.15
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 นิเเทศ/ส่งเสริม ชั้น ชั้น 1 ห้อง กระพี้จั่น 14 พ.ย. 2562 09.00-10.30
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 บัวตอง ชั้น ชั้น 1 ห้อง บัวตอง 13 พ.ย. 2562 9.00-16.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 บัวตอง ชั้น ชั้น 1 ห้อง บัวตอง 14 พ.ย. 2562 9.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 นิเเทศ/ส่งเสริม ชั้น ชั้น 1 ห้อง กระพี้จั่น 14 พ.ย. 2562 10.45-12.15
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 นิเเทศ/ส่งเสริม ชั้น ชั้น 1 ห้อง กระพี้จั่น 14 พ.ย. 2562 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 08.30-12.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
-
3 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 14 พ.ย. 2562 08.30-12.00
4 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 14 พ.ย. 2562 13.00-16.30
5 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 14 พ.ย. 2562 08.30-12.00
6 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 14 พ.ย. 2562 13.00-16.30
7 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 13 พ.ย. 2562 08.30-12.00
8 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 13 พ.ย. 2562 08.30-12.00
9 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 14 พ.ย. 2562 08.30-12.00
10 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 13.00-16.30
11 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 13.00-16.30
12 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 14 พ.ย. 2562 13.00-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 15 พ.ย. 2562 08.30-12.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 15 พ.ย. 2562 08.30-12.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 15 พ.ย. 2562 08.30-12.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 15 พ.ย. 2562 08.30-12.00
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
-
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
-
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6
-
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต้นท์หน้าโรงจอดรถทางประตูทางออกสพป.มส.2 13 พ.ย. 2562 08.00 - 12.00 น.
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต้นท์หน้าโรงจอดรถทางประตูทางออกสพป.มส.2 14 พ.ย. 2562 08.00 - 12.00 น.
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต้นท์หน้าโรงจอดรถทางประตูทางออกสพป.มส.2 13 พ.ย. 2562 13.00 - 16.00 น.
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต้นท์หน้าโรงจอดรถทางประตูทางออกสพป.มส.2 14 พ.ย. 2562 13.00 - 16.00 น.
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ลานจอดรถ หน้าเสาธง สะป.มส.2 13 พ.ย. 2562 09.00 - 12.00 น
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ลานจอดรถ หน้าเสาธง สะป.มส.2 15 พ.ย. 2562 09.00 - 12.00 น
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 เต้นท์ หน้าอาคารอำนวยการ สพป.มส.2 13 พ.ย. 2562 08.00 - 12.00 น.
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 เต้นท์ หน้าอาคารอำนวยการ สพป.มส.2 14 พ.ย. 2562 08.00 - 12.00 น.
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต้นท์หน้าโรงจอดรถทางประตูทางออกสพป.มส.2 15 พ.ย. 2562 13.00 - 16.00 น.
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถและเต้นท์หน้าโรงจอดรถทางประตูทางออกสพป.มส.2 15 พ.ย. 2562 09.00 - 12.00 น
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 เต้นท์ หน้าอาคารอำนวยการ สพป.มส.2 13 พ.ย. 2562 13.00 - 17.00 น.
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 เต้นท์ หน้าอาคารอำนวยการ สพป.มส.2 14 พ.ย. 2562 13.00 - 17.00 น.
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ลานจอดรถ หน้าเสาธง สะป.มส.2 13 พ.ย. 2562 13.00 - 16.00 น.
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ลานจอดรถ หน้าเสาธง สะป.มส.2 15 พ.ย. 2562 13.00 - 16.00 น.
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ลานจอดรถ หน้าเสาธง สะป.มส.2 14 พ.ย. 2562 09.00 - 12.00 น
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ลานจอดรถ หน้าเสาธง สะป.มส.2 14 พ.ย. 2562 13.00 - 16.00 น.
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 เต้นท์ หน้าอาคารอำนวยการ สพป.มส.2 15 พ.ย. 2562 09.00 - 12.00 น
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 เต้นท์ หน้าอาคารอำนวยการ สพป.มส.2 15 พ.ย. 2562 13.00 - 16.00 น.

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ไทยรัฐ ชั้น 1 ห้อง 1และ2 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ไทยรัฐ ชั้น 1 ห้อง 3และ4 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00น
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด ชั้น 2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด ชั้น 2 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องจริยธรรม 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องจริยธรรม 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องจริยธรรม 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 1 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
2 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
3 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
4 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
6 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถ 15 พ.ย. 2562 09.00-12.00
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โรงจอดรถ 15 พ.ย. 2562 13.00-16.00
9 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สพฐ. ห้อง ใต้ถุนอาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
10 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สพฐ. ห้อง ใต้ถุนอาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
11 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สพฐ. ห้อง ใต้ถุนอาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
12 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สพฐ. ห้อง ใต้ถุนอาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
13 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงจอดรถ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
14 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงจอดรถ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
15 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงจอดรถ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
16 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงจอดรถ 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
17 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สพฐ. ห้อง ใต้ถุนอาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00
18 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สพฐ. ห้อง ใต้ถุนอาคาร 13 พ.ย. 2562 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายปิติพล ปราบเหตุ เจ้าหน้าที่ ICT เบอร์โทร 064-5529535
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]